กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัว(อีกรอบ)ด้วยนะครับบ

• 2 replies
  • 1,870 views
*

ADT_

• 239
สวัสดีครับ จริงๆแล้วเมื่อ2ปีที่แล้วผมเคยเทรดForexมาแล้วครั้งหนึ่งแต่ด้วยยังขาดความรู้ ขาดประสบการณ์ ขาดคุณสมบัติของนักเทรดที่ดีไปเลยต้องล้างพอร์ตไป ทำเอาแย่เลยช่วงนั้น 5555 ตอนนี้กลับมาเทรดอีกครั้งเลยขอฝากเนื้อฝากตัวอีกรอบล่ะกัน 55555 555++
ตอนนี้กำลังศึกษาForexอย่างจริงจังมากขึ้นครับ หากแอดมิน ผู้ดูแลหรือสมาชิกท่านใดมีคำแนะนำอะไรดีๆรบกวนบอกผมด้วยนะครับ (ไม่อยากล้างพอร์ตอีกแล้ว555555)
ขอบคุณทุกคำแนะนำและคำติชมนะครับ  xc7* xc7* xc7*
รู้ว่าตัวเองไม่เก่งก็ต้องพัฒนาต่อไป อย่าติดกับดักของความขี้เกรียจ

*

admin

• 80,404
Re: สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัว(อีกรอบ)ด้วยนะครับบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2020, 10:50:03 PM »
สวัสดี ยินดีต้อน รับกลับบ้าน ครับผม กลับมา วางแผนการเทรดแต่ ละไม้ดีๆอย่า โลภเทรดตามแผน จะกำไรนาน ครับผม
**Hea** **Hea** **Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ADT_

• 239
Re: สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัว(อีกรอบ)ด้วยนะครับบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2020, 11:43:15 PM »
อ้างจาก: admin ที่ 24, พฤศจิกายน  2020, 10:50:03 PM
สวัสดี ยินดีต้อน รับกลับบ้าน ครับผม กลับมา วางแผนการเทรดแต่ ละไม้ดีๆอย่า โลภเทรดตามแผน จะกำไรนาน ครับผม
**Hea** **Hea** **Hea**
ครับผม ครั้งที่เจ็บสาหัส ครั้งนี้พยายามมีสติมากๆเลยครับ (TH)** (TH)**
รู้ว่าตัวเองไม่เก่งก็ต้องพัฒนาต่อไป อย่าติดกับดักของความขี้เกรียจ