กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ขอ อีเอ KZM MQ5 หน่อยครับ มีใครใจดีแจกไหม ผมลองหาแล้วไม่เจอ

• 5 replies
  • 2,157 views
ขอ อีเอ KZM MQ5 หน่อยครับ มีใครใจดีแจกไหม ผมลองหาแล้วไม่เจอ

อ้างจาก: บุญศักดิ์ ที่ 23, ตุลาคม  2020, 11:02:36 AM

เวอร์ชั่น MQL5 สำหรับ MT5 ไม่น่าจะมีนะครับ  ผมก็บังหาไม่เจอเลยครับ

อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 23, ตุลาคม  2020, 11:55:37 AM
อ้างจาก: บุญศักดิ์ ที่ 23, ตุลาคม  2020, 11:02:36 AM

เวอร์ชั่น MQL5 สำหรับ MT5 ไม่น่าจะมีนะครับ  ผมก็บังหาไม่เจอเลยครับ
เอาแบบง่ายๆ ได้ครับผมอยาก ทำความเข้าใจ แล้ว เขียนต่อ เอง

*

admin

• 80,651
ปกติ admin ไม่ได้ใช้ระบบ นี้ ครับจึงไม่เคยทดลองทำเป็น EA ครับผม
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

มันมี KZM  ที่แจกแบบ mql4 อยู่นิครับ ลองเอามาอ่าน code แล้วแปลงเป็น mql5 เองได้ โดยไม่ต้องคิดใหม่ก็ได้ครับ
ผมจะไม่ได้ละว่าแจกที่ใหน แต่จำได้ว่ามีนะ

ถ้าว่างๆ จะลองเขียนดูนะครับ
ผมเขียน version mql4 ทิ้งไว้ในเว็บนี้ครับ

https://traderider.com/index.php/topic,6562.0.html