กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก EA ฟรีตัวทดลองใช้ครับ รันได้ถึง 30 กันายน รีบโหลดก่อนหมดอายุ

• 8 replies
  • 3,642 views
*

LittleMaow

แจก EA ฟรีตัวทดลองใช้ครับ รันได้ถึงวันที่ 30 กันยายน  รีบโหลดก่อนหมดอายุ
EA  เอาใจคนไทยครับ  ทุนน้อยกำไรดี รันได้ทุกโบรค บช จริง รันได้เลย
แต่ถ้าเป็น XM รันบัญชี ไมโครไม่ได้ครับ
ผมใช้จริงที่่ทุน 300$  เฟรม 1ชม. ครับผม วันไหนกราฟเป็นใจก็ได้มากถึง 70$ ในวันเดียว
www.indyforex.com/download/386/

*

admin

• 80,626
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

LittleMaow

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ด้วยครับ Admin  ผมก็ยุ่งๆ ไม่ค่อยเทรดเองเลยหายจากบอร์ดไปด้วย  กลายเป็นพึ่ง EA เขา ซะส่วนใหญ่ ตัวนี้ใช้งานได้ดี  คนเขียนเลย เอามาแจกให้ลองครับ

*

CASE Forex

• 17,135
ทำงานยังไงหรอครับ
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

CASE Forex

• 17,135
อ้างจาก: LittleMaow ที่ 17, สิงหาคม  2015, 12:06:16 PM
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ด้วยครับ Admin  ผมก็ยุ่งๆ ไม่ค่อยเทรดเองเลยหายจากบอร์ดไปด้วย  กลายเป็นพึ่ง EA เขา ซะส่วนใหญ่ ตัวนี้ใช้งานได้ดี  คนเขียนเลย เอามาแจกให้ลองครับ

คู่ไหน TF ไหน ครับ
พอดีปรับลอตไมไ่ด้เลย set ค่าแบบ จขกท ยังไงหรอครับ
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

forum

กำลังฝึกหัดทดลอง BT
ไม่ทราบว่าผลตัวนี้ สอดคล้องกับที่อื่นไหมคับ 3 เดือน

*

forum

6 เดือน ทุน 1000 

xc7*

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: forum ที่ 18, สิงหาคม  2015, 10:19:57 PM
6 เดือน ทุน 1000 

xc7*

กราฟสวยมากเลย ครับ เอียง 45 องศา
xc7* xc7* xc7*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

LittleMaow

(TH)**
ต้องขอโทษทุกท่านด้วยครับ ที่ไม่ได้ติดตามโพส  แจ้งให้ทราบว่า EA ตัวนี้ยังีารพัฒนาต่อนะครับ การเพิ่มเงื่อนไข การปิดเปิดออเดอร์
ส่วนรุ่นนี้ ยังมีการใช้งนอยู่ จนถึงปัจจุบัน  หากเวอร์ชั่นใหม่ตัวนี้ออก จะนำมาให้ทดลองใช้ทำกำไรกันต่อครับ