กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

✅✅EUR/USD FOREX ศุกร์ 31 กรกฎาคม 2020 <<ทุบวัดใจจัดไป>> EMA200 Month 🛸🎯🎯🛸

• 117 replies
  • 18,566 views
*

admin

• 80,574
✅✅EUR/USD FOREX ศุกร์ 31 กรกฎาคม 2020 <<ทุบวัดใจจัดไป>> EMA200 Month 🛸🎯🎯🛸

Type Price SL TP1 TP2
Signal 1 Buy Limit 1.1860 1.1750 1.1930 1.1950
Signal 2 Sell Limit 1.1950 1.2010 1.1850 1.1800

ข่าวแดงที่น่าสนใจตามเวลาประเทศไทย

แนวโน้มกราฟ  H1=ขาขึ้น
แนวโน้มกราฟ  H4=ขาขึ้น
แนวโน้มกราฟ  Day=ขาขึ้น
แนวโน้มกราฟ  Week=ขาขึ้น
แนวโน้มกราฟ  Month=ขาลง

***แนวสำคัญของกราฟประจำวันมีดังนี้ครับ***

ราคาปัจจุบัน=1.1890
Daily Pivot=1.1807
Fibo 50 Daily=1.1790

Resistance - แนวต้าน     Support - แนวรับ
R1 = 1.1900 S1 = 1.1860
R2 = 1.1930 S2 = 1.1825
R3 = 1.1950 S3 = 1.1800
R4 = 1.1990 S4 = 1.1750
R5 = 1.2025 S5 = 1.1730

📊📊📊 สวัสดีตอนเช้าวันศุกร์ ครับผม จากเมื่อวานที่กำไรกันต่อเนื่อง ทั้ง ราคาทองคำ EU และ GU จากค่าเงิน USD ที่อ่อนค่าหนักช่วงนี้และกราฟก็วิ่งตามแผนการเทรดทำให้ หลายท่านน่าจะกำไรกันพอสมควรนะครับ คือช่วงนี้กราฟมีเทรน ครับเลยเทรดค่อนข้างง่ายหน่อยแต่ ช่วงไหน เริ่ม sideway ก็ให้ ระวังจะ โดน Swing กิน stop loss กันด้วย นะครับให้คิดไว้เสมอว่าแอดมินวิเคราะห์มีผิดพลาดได้ วันนี้แผนการเทรด ยังคงเดิม สำหรับ EU เพิ่มเติม เราจะได้เห็น ราคาทดสอบเส้น EMA 200Month ครั้งแรก ในรอบ 2 ปี ตั้งแต่ปี 2018 เลยทีเดียว ครับผม แนวโน้มกราฟวันนี้จะเป็นอย่างไรติดตามได้จากวิเคราะห์วันนี้ครับ

💹🎯💹 EURUSD Technical Analysis💹🎯💹 แนวโน้มกราฟ ยังเป็นเทรนขาขึ้นที่เป็นหลักหลังจากกราฟ breakout เส้น EMA200 week มาได้ก็ถือว่ากำลังมาทดสอบเส้นEMA200Month อย่างรวดเร็วมาก ครับ แม้ว่าจะเป็นเทรนขาขึ้นก็ตามแต่แนวต้านตรงนี้ถือว่าแข็งมาก ในทางเทคนิค นะครับการ Buy ที่ต่อเนื่องวันนี้ยังคงใช้ได้แต่ ให้ระมัดระวังความผันผวนกันด้วย นะครับเนื่องจากเป็น ธรรมชาติของกราฟวันศุกร์จะค่อนข้างแรง วันนี้จะมี ทั้ง Signal Buy และ Sell นะครับ Buy คือ Buy ตามเทรนและสัญญานขาขึ้นของกราฟที่ขึ้นมาตลอด ไม่ว่าจะเป็น Down Theory Aligator หรือ MACD ก็บ่งบอกเทรนขาขึ้นมาตลอด ส่วน การ Sell นี้คือ Sell จากแนวต้านตรงเส้น EMA200Month ครับ วันนี้จะไม่พูดถึงเทคนิคมากนะครับ เพราะอธิบายไปจะยาว

✅✅Signal Buy Limit วันนี้✅✅ แน่นอนว่าการ buy คือ buy ตามเทรนนะครับคือตอนนี้กราฟไม่ค่อยจะย่อสักเท่าไหร่ แต่อย่างไรแอดมินใช้ fibo หาจุดเข้าที่ได้เปรียบ วันนี้ใช้ fibo 75 ของระยะ High ล่าสุด วัดกับ Swing Low ล่าสุดนะครับเป้าหมายตรงเส้น EMA200Month ครับ และ Stop loss ก็ค่อนข้างไกลนะครับเพื่อป้องกันความผันผวน

🔻🔻Signal Sell Limit วันนี้🔻🔻 วิเคราะห์จากเส้น EMA200Month โดยตรงนี้ นอกจากเป็นแนวต้านที่แข็งแรงแล้วมองไปด้านซ้าย TFmonth จะเห็นแท่ง Master ที่ใหญ่ และยาวแน่นอนมันมีแรงกดอย่างน้อยน่าจะกดกราฟลงไปได้อีกครั้งนะครับ

Type Price SL TP1 TP2
Signal 1 Buy Limit 1.1860 1.1750 1.1930 1.1950
Signal 2 Sell Limit 1.1950 1.2010 1.1850 1.1800

ขอให้ทุกท่านนะครับโชคดีมีกำไรทุกท่าน ครับ ขอกำไร ทั่วหน้าทุกท่านนะครับ
เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองการเทรดกันได้ตามสะดวกครับ
หากมีข้อแนะนะประการใดก็ยินดี น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ อยากให้ทุกท่าน แบ่งปันความรู้ร่วมกันครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,574
โปรโมชั่น เปิดบัญชี XM ใหม่ วันนี้ เทรดครบ 1 Lot รับทันที 15$ เฉพาะท่านที่ไม่เคยมีบัญชี XM

ต่อที่ 1:เปิดบัญชีใหม่ XM ผ่านบอร์ด วันนี้รับทันที 15$ เมื่อฝากเงินเทรด 100$ ขึ้นไปและเทรด ครบ 1.0 Standard Lot
ต่อที่ 2:ทุกบัญชีที่เปิด XM ที่เปิดผ่านบอร์ดจะได้รับ Rebate 3$/1Lot Standard
ต่อที่ 3:ชวนเพื่อน เทรด XM ผ่านบอร์ดและทำครบเงื่อนไข ท่านจะได้รับทันที 15$

หมดเขต: 30 สิงหาคม 2563

ขั้นตอนการร่วม โปรโมชั่น

1.เปิดบัญชีเทรด XM ตาม Link นี้ : https://clicks.pipaffiliates.com/c?c=433582&l=th&p=1
2.ยืนยันตันตนด้วยบัตรประจำตัวประชนชน/Passport/บิลที่อยู่
3.ตรวจสอบบัญชีเทรดผ่าน บอร์ดด้วยการ Verify https://traderider.com/rebate/verify.php
   พร้อมทั้งทำขั้นตอน Subscript Local Depositor
4.ฝากเงินเข้าบัญชีเทรด 100$ และเทรด ครบ 1.0 lot
5.เมื่อครบเงื่อไขในขั้นตอนที่ 4 ให้แจ้งหมายเลขบัญชีเทรดได้ที่กระทู้นี้ เมื่อ Admin ตรวจสอบแล้ว ครบเงื่อนไขจะทำการโอน เงิน 15$ เข้าพอร์ตให้ท่านทันที
6.หากท่านใดแนะนำเพื่อนมาก็แจ้งหมายเลขบัญชีเทรด XM ที่ผ่านบอร์ดได้ที่กระทู้นี้เลย ครับ

ท่านใดที่ยังไม่เคยมีบัญชีเทรดกับ XM สามารถขอรับ Bonus Credit 30$ กำไรถอนได้ตามปกติ

หมดเขต: 30 สิงหาคม 2563

รายละเอียดเพิ่มเติม : https://traderider.com/index.php/topic,21523.msg300255.html#msg300255
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,574
☀️YLG_Update 31 ก.ค. ข่าวทองภาคเช้า📊
.
📣 Highlight : ทองขอพัก‼️ปิดลบ -15.20 แตะ Low $1,938‼️ จากแรงขายทำกำไร‼️ หลังราคายังผ่าน All time high แต่แรงขายยังไม่มาก➕ดอลล์อ่อน‼️➕หุ้นร่วง‼️หลัง"ทรัมป์"เสนอเลื่อนเลือกตั้งและค.วิตก GDP สหรัฐหดตัว  หนุนทองลดช่วงติดลบ‼️ด้าน SPDR ถือทองไม่เปลี่ยนแปลง
.
⭕️ ปธน.ทรัมป์ทวีตข้อความเสนอ "ให้เลื่อนการเลือกตั้งประธานาธิบดี" ที่จะมีขึ้นในวันที่ 3 พ.ย. อ้างการส่งบัตรลงคะแนนทางไปรษณีย์จะทำให้การเลือกตั้งครั้งนี้มีการฉ้อโกงมากที่สุดในประวัติศาสตร์สหรัฐอย่างไรก็ดี ปธน. "ไม่มี" อำนาจในการชะลอการเลือกตั้งแต่อย่างใด #กดดันหุ้น #หนุนทอง
.
⭕️ สภาคองเกรสสหรัฐ "ยังห่างไกล" จากการบรรลุข้อตกลงในการขยาย หรือ ออกทดแทนมาตรการแจกเงินพิเศษ 600 ดอลลาร์/สัปดาห์แก่ชาวอเมริกันหลายสิบล้านคนที่ตกงานจากCOVID-19  #กดดันหุ้น  #หนุนทอง
.
⭕️ ดัชนีดาวโจนส์ปิดลดลง 225.92 จุด หรือ -0.85%, S&P500 ปิด -0.38% จากค.วิตก GDP สหรัฐหดตัว,"ทรัมป์"เสนอเลื่อนเลือกตั้ง #หนุนทอง
.
⭕️ ดัชนีดอลลาร์อ่อนค่า -0.46% หลังจากที่ปธน.ทรัมป์แสดงความเป็นไปได้ในการเลื่อนการเลือกตั้งประธานาธิบดีในเดือนพ.ย. ขณะที่ยูโรแตะระดับสูงสุดรอบ 2 ปี #หนุนทอง
.
⭕️ บอนด์ยีลด์สหรัฐอายุ 10 ปีร่วงลงหลุด 0.55% เป็นครั้งแรกในรอบกว่า 3 เดือนสู่ระดับ 0.541% ขณะที่บอนด์ยีลด์อายุ 30 ปี ปรับตัวลงสู่ระดับ 1.193% หลังการเปิดเผย GDP ไตรมาส 2/2020 ของสหรัฐที่หดตัวแรงสุดในรอบกว่า 70 ปี #หนุนทอง
.
⭕️ นายจิม วิคออฟ์ นักวิเคราะห์ระดับอาวุโสของบริษัท Kitco Metals ระบุว่า "ในระยะสั้น ตลาดทองอาจได้รับพิจารณาว่ามีการซื้อมากเกินไปและทำให้เกิดการปรับฐาน" และขณะนี้เห็นการขายทองทำกำไรจากเทรดเดอร์สัญญาล่วงหน้าระยะสั้น  ในระยะยาวและระยะกลาง ตลาดมีแนวโน้มปรับขึ้นและยังคงอยู่ในขาขึ้น #หนุนทอง
.
🚨สถานการณ์การระบาด🦠 COVID-19🦠ในสหรัฐ🇺🇸
.
     ▶️   Johns Hopkins University เผยจำนวนผู้ติดเชื้อCOVID-19 รายใหม่ในสหรัฐพุ่งขึ้น 70,776 รายเมื่อวานนี้  เพิ่มขึ้นมากกว่า 70,000 รายเป็นครั้งแรกในรอบเกือบ 1 สัปดาห์
.
     ▶️  ผู้ป่วยรายใหม่ในแคลิฟอร์เนีย ฟลอริดา และเท็กซัสรวมกันมีจำนวนเกือบ 34,100 ราย ซึ่งคิดเป็นสัดส่วนเกือบครึ่งหนึ่งของผู้ป่วยรายใหม่ทั่วประเทศ  #หนุนทอง
.
     ▶️ ค่าเฉลี่ยจำนวนผู้ติดเชื้อไวรัสโควิด-19 รายใหม่ในสหรัฐในช่วง 7 วันที่ผ่านมาลดลงมากกว่า 3% เมื่อเทียบกับสัปดาห์ที่แล้ว  #กดดันทอง
.
❌ กระทรวงพาณิชย์สหรัฐเผย GDP ไตรมาส 2/2020 หดตัวลง -32.9% ซึ่งเป็นการหดตัวรุนแรงที่สุดในรอบกว่า 70 ปี หรือนับตั้งแต่ที่สหรัฐเริ่มมีการรวบรวมข้อมูลดังกล่าวในปี 1947 แต่ "หดตัวน้อยกว่า" ที่นักวิเคราะห์คาด #กดดันทอง
.
❌ บริษัทจอห์นสัน แอนด์ จอห์นสัน (J&J) เผยว่า ผลการทดลองวัคซีนต้านCOVID-19 ในลิงพบว่า วัคซีนดังกล่าวสามารถสร้างภูมิคุ้มกัน COVID-19 ให้แก่ลิงด้วยการฉีดเพียงเข็มเดียว เริ่มการทดลองวัคซีนกับมนุษย์ในวันนี้ #กดดันทอง
.
❌ กระทรวงแรงงานสหรัฐเปิดเผยตัวเลขผู้ยื่นขอสวัสดิการว่างงานครั้งแรกจำนวน 1.434 ล้านรายในสัปดาห์ที่แล้ว "ต่ำกว่า" ที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ที่ระดับ 1.45 ล้านราย  #กดดันทอง
.
❌ รัสเซียวางแผนที่จะจดทะเบียนวัคซีนต้านเชื้อไวรัสโควิด-19 ภายในวันที่ 10-12 ส.ค.นี้ ซึ่งอาจทำให้รัสเซียเป็นชาติแรกของโลกที่อนุมัติอย่างเป็นทางการให้ใช้วัคซีนต้านโควิด-19
.
Source : Infoquest, Reuters, Bloomberg, CNBC, SPDR, Kitco, Investing
#YLGResearch

*

TwoP

• 252
ขอบคุณมากนะค้าแอด ปั้นพอร์ตไปวันละนิด  **Hip**

*

admin

• 80,574
อ้างจาก: TwoP ที่ 31, กรกฎาคม  2020, 10:25:56 AM
ขอบคุณมากนะค้าแอด ปั้นพอร์ตไปวันละนิด  **Hip**

สวัสดี วันสุข ครับ
**Hea** **Hea**

(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

admin

• 80,574
🏆🏆 วิเคราะห์ทอง GOLD ศุกร์  31 กรกฎาคม 2563 ปีนี้ปี ค.ศ.2020 นะครับแล้วทองจะไปไหน 🚀🚀🚀

ราคาทองคำ : Buy LimitPrice:1955   
TP1:2005RR:
TP2:2020RR:
TP3:RR:
SL:1905  

Signal Date: 31/07/2563 10:31

🎯🎯🎯แนวโน้มราคาทองคำยังเป็นขาขึ้นหลังจากเมื่อคืนกราฟกลับมาทดสอบแนว แนวรับ 1943 ตรง fibo 50 ของรอบ Swing ตามรูปที่แนบมา แต่สุดท้ายกราฟก็ไม่สามารถที่จะลงไปต่อได้และเด้งมาตามเทคนิควันนี้ แนวโน้ม กราฟจะบินไปต่อสดใสนะครับ หลังจากล่าสุดตอนนี้ ราคาขึ้นมาถึง 1970$/Onz แล้วอีกเพียง 30$ ก็จะถึง ราคา 2000$/Onz เพื่อสร้างประวัติศาสตร์ แน่นอนว่า ตอนนี้ ราคาทองคำแทบจะ Panic ฝั่ง buy กันไปแล้วคนอยากดันให้ไปถึง 2000$ กันมาก และแน่นอนอีกเช่นกันที่ ราคานั้นก็จะมีคนเทขายเยอะเช่นกันครับ วันนี้ ยัง Buy ตามแนวโน้มขาขึ้นของราคาทองคำ นะครับ โดยจากกราฟที่แนบมา นั้น เป็นเทคนิคที่แอดมินใช้ต่อเนื่องจากเมื่อวานกราฟย่อมาแนว fibo 50 ของรอบ Swing แล้ว แนวโน้ม น่าจะไปต่อ ได้อีก ครับผม

✅✅✅ ว่ากันตามเทคนิควันนี้ค่อนข้างที่จะเทรดง่ายนะครับ ไม่ใช่เพราะว่าจะวิเคราะห์ถูกทางแน่นอน แต่ เพราะ กราฟมี Swing ให้วิเคราะห์ ครับไม่ใช่ขึ้นมาดุ่มๆแบบไม่มีแนวเหมือนก่อนหน้า วันนี้ว่ากันตามเทรน ครับคือเทรนไลน์ของราคาทองคำนั้นเป็นขาขึ้น แล้ว Swing ของเมื่อวานที่ Low 1906 ถ้ากราฟลงมาต่ำกว่านี้ได้จะเป็นการบ่งบอกว่า ฉันจะลงจริงๆแล้วนะเตรียมรับแรงกระแทกได้ แต่ ตอนนี้กราฟยืนเหนือ ราคา 1920 ได้ และ เทรนยังขาขึ้น กราฟก็พร้อมที่จะบินไปทำ New high ที่ 2000$ ได้เช่นกัน และอาจจะมีบินเลยด้วยนะครับ ดังนันวันนี้จากรูปจะเห็นการ วัด fibonaci ระหว่าง swing high low และจุดเข้า Buy ก็คือแนว Pivot Daily (1955$) ของรอบ Swing โดยมี Stop loss คือ 1906 และ เป้าหมายคือ New high ที่ 2000$ ขึ้นไป

รายงานการถือครองทองคำแท่ง ของกองทุน SPDR Gold share วันนี้ 31 July 2020

🏆🏆 #SPDR ไม่เปลี่ยนแปลง

ทองคำแท่ง รวมในคลัง SPDR 💹+1241.96ตัน💹

เดือนนี้ กรกฎาคม  2563 เพิ่มขึ้น 💹+ 63.06ตัน
ปีนี้ 2563 เพิ่มขึ้น 💹+348.71ตัน

#เครื่องมือช่วยเทรดทองคำ
#ราคาทอง วันนี้ ราคาทองย้อนหลัง กราฟราคาทองคำ คลิกที่ นี่ : : https://bit.ly/2KCAAWV
#อัพเดทการซื้อขายทองคำ ของ SPDR Gold  ที่ลิ้งนี้ : : https://bit.ly/2KE162k

GU เข้าได้ไหมคะแอด หรือรอ Sell ดีกว่า

(TH)** (TH)**

*

admin

• 80,574
อ้างจาก: Saiias ที่ 31, กรกฎาคม  2020, 10:39:26 AM
GU เข้าได้ไหมคะแอด หรือรอ Sell ดีกว่า

หาจังหวะ ย่อ Buy ครับ
hulk***

พอร์ตด้านล่างนี่ คือผลจากการใช้วิธีอย่างที่นำเสนอเมื่อวานในบอร์ด EU  พอร์ตเริ่มเทรดรอบนี้ด้วยทุนที่ 300 เหรียญกว่านิดหน่อย กราฟวิ่งเลย sig เราก็เลยตัดข้างบนไป คว้าข้างล่างมา ตัดจนเหลือทุน 150 กว่า กำไรจาก 400 กว่า เหลือแค่ 70 เกือบจะปิดหนีไปเหมือนกัน พอดีไปฟังวิดีโอของคุณบิวโดยบังเอิญซึ่งสรุปได้ว่า น่าจะยังไปต่อได้อีก เราเลยยังไม่ปิด ปล่อยไปก่อน แล้วเข้านอน..วันนี้ผลที่ได้อย่างที่เห็น  คุ้มมากๆ เมื่อเทียบกับที่ตัดด้านบน sig ไป แล้วได้ราคาสวยๆมาแทนค่ะ..ซึ่งเราเอง ใช้ได้ผลมาหลายครั้งแล้ว... (TH)** (TH)**
ต้องขอบคุณการให้วิทยายุทธและคำแนะนำต่างๆ จากแอดมินและทีมงาน ค่าาาาาาา... (TH)** (TH)**
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

ขอนำเสนออีก 1 ทางเลือก และขอบอกก่อนเลยนะคะว่า เราไม่มีส่วนได้ ส่วนเสีย จากการนำเสนอใดๆทั้งสิ้น ทำเพราะอยากแชร์ อยากให้สมาชิก ในบอร์ดได้มีทางเลือกที่ตรงกับความรู้ ความสามารถ ความต้องการ ความชอบ ของแต่ละคน คือ การ copy trade อันนี้เราเริ่มทำมาได้สองเดือนเศษ คืออยากลองทำดูว่าจะเติบโตไปได้แค่ไหน อาจจะไม่ใช่เงินมากมาย แต่อัตราการเจริญเติบโต ค่อนข้างสูงเลยทีเดียว เราลองทำทิ้งๆไว้ กำไรที่ได้ก็จะสะสมเป็นทุนพอกพูน สร้างโอกาสให้ได้กำไรมากขึ้นเรื่อยๆ กำลังไปได้สวย ซึ่งยังไง๊ ยังไง ก็ดีกว่าปล่อยเงินกู้ หรือฝากธนาคาร.. xc8* xc8* ไม่ได้อะไรจากต้นแบบนะคะ แค่มีความเชื่อมั่น ศรัทธา เลยตามท่านไป..ท่านใดสนใจ ติดต่อท่านแอดมินเลยจ้าาาาา... อ้อเพิ่มเติมนิดนึง ทุนเริ่มที่ 100 เหรียญ ขึ้นไปไม่จำกัดจำนวนจ้าาาาา..(TH)** (TH)**

อ้างจาก: admin ที่ 31, กรกฎาคม  2020, 10:44:32 AM
อ้างจาก: Saiias ที่ 31, กรกฎาคม  2020, 10:39:26 AM

หาจังหวะ ย่อ Buy ครับ
hulk***
TPเท่าดีครับแอมิน Gu

สนใจวิธีนี้ แนะนำวิธีทำหน่อยครับ

อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 31, กรกฎาคม  2020, 11:32:38 AM
ขอนำเสนออีก 1 ทางเลือก และขอบอกก่อนเลยนะคะว่า เราไม่มีส่วนได้ ส่วนเสีย จากการนำเสนอใดๆทั้งสิ้น ทำเพราะอยากแชร์ อยากให้สมาชิก ในบอร์ดได้มีทางเลือกที่ตรงกับความรู้ ความสามารถ ความต้องการ ความชอบ ของแต่ละคน คือ การ copy trade อันนี้เราเริ่มทำมาได้สองเดือนเศษ คืออยากลองทำดูว่าจะเติบโตไปได้แค่ไหน อาจจะไม่ใช่เงินมากมาย แต่อัตราการเจริญเติบโต ค่อนข้างสูงเลยทีเดียว เราลองทำทิ้งๆไว้ กำไรที่ได้ก็จะสะสมเป็นทุนพอกพูน สร้างโอกาสให้ได้กำไรมากขึ้นเรื่อยๆ กำลังไปได้สวย ซึ่งยังไง๊ ยังไง ก็ดีกว่าปล่อยเงินกู้ หรือฝากธนาคาร.. xc8* xc8* ไม่ได้อะไรจากต้นแบบนะคะ แค่มีความเชื่อมั่น ศรัทธา เลยตามท่านไป..ท่านใดสนใจ ติดต่อท่านแอดมินเลยจ้าาาาา... อ้อเพิ่มเติมนิดนึง ทุนเริ่มที่ 100 เหรียญ ขึ้นไปไม่จำกัดจำนวนจ้าาาาา..(TH)** (TH)**

อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 31, กรกฎาคม  2020, 11:32:38 AM

อาจารย์ แบบนี้กี่วันครับเนี่ย  555+ 555+

อ้างจาก: naruzch ที่ 31, กรกฎาคม  2020, 11:48:17 AM
สนใจวิธีนี้ แนะนำวิธีทำหน่อยครับ

ติดต่อท่านแอดมินเลยจ้าาา..เดี๋ยวท่านจะบอกขั้นตอนให้อย่างละเอียดจนจบค่ะ..เรา copy ท่านมา ทิ้งๆไว้ ไม่ต้องทำ ไม่ต้องคิดอะไรเลย ปล่อยๆไป ไม่ต้องกลัวล้างด้วย เพราะพอร์ตแอด มูลค่าสูง ฝีมือก็สูง แต่จะไปอย่างค่อยๆโตแบบมั่นคง.. เราก็มาเทรดของเราเองด้วยได้ค่ะ.. (TH)** (TH)**