กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ขอความช่วยเหลือเรื่องการติดตั้งอีเอที่มี lincence หน่อยครับ

• 5 replies
  • 2,067 views
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ เพื่อนผมซื้ออีเอมาตัวหนึ่ง แต่ติดต่อเจ้าของยากไปหน่อยครับ เลยอยากสอบถามวิธีการติดตั้งอีเอครับ คือ

พอติดตั้งอะไรเสร็จ แล้วอีเอก็ remove ตัวเองออกไปเลย เหมือนว่าใส่ Licence ผิด ซึ่ง licence นี้เขาให้มาแบบมีเครื่องหมาย / อยู่ด้วย ซึ่งในช่อง input ของอีเอ เป็นตัวแปรชนิดตัวเลขเท่านั้น (ตามรูปเลยครับ)

License for MT4; 54/230009316/743

อีกเรื่องที่สงสัยอีเอตัวนี้จำเป็นต้องมีไฟล์ dll ด้วยไหมครับ เขาไม่ได้ให้มา

*

iRuler

• 1,282
อ่านแล้ว งง
ดูเหมือน ต้อง actvate ตัว dll

ภาษาอังกฤษแบบนี้ ไม่ใช่เจ้าของภาษาแน่นอน  xc3* อ่านแล้วงง

ในชุด มันให้ไฟล์มากี่ไฟล์ครับ ไฟลชื่ออะไรบ้าง

เอาไลเซ่นไปใส่ไว้ในช่องแรก

เอาไฟล์ที่เป็น DLL ไปใส่ไว้ในโฟลเดอร์ชื่อ libraly ครับ

ในเครื่องต้องลง java ด้วย
https://java.com/en/download/

อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 11, มิถุนายน  2020, 03:20:13 PM

ในชุด มันให้ไฟล์มากี่ไฟล์ครับ ไฟลชื่ออะไรบ้าง

เอาไลเซ่นไปใส่ไว้ในช่องแรก

เอาไฟล์ที่เป็น DLL ไปใส่ไว้ในโฟลเดอร์ชื่อ libraly ครับ

ในเครื่องต้องลง java ด้วย
https://java.com/en/download/
ให้ไฟล์อีเอ มาหนึ่งตัวกับ nod pad อีก 2 ไฟล์ ครับ
เอาไลเซ่น ไปใส่ก็ไม่ได้เพราะ ไลเซ่น มันมีเครื่องหมาย / นี้อยู่ด้วย ตรงช่องรับค่ามันเป็นรูปแบบ int ครับ

อ้างจาก: gaothun ที่ 11, มิถุนายน  2020, 03:31:01 PM

ให้ไฟล์อีเอ มาหนึ่งตัวกับ nod pad อีก 2 ไฟล์ ครับ
เอาไลเซ่น ไปใส่ก็ไม่ได้เพราะ ไลเซ่น มันมีเครื่องหมาย / นี้อยู่ด้วย ตรงช่องรับค่ามันเป็นรูปแบบ int ครับ

อีเอตัวใหนครับ ซื้อจากใหนมาครับ

มีเว็บใหมครับ

อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 11, มิถุนายน  2020, 04:07:32 PM
อ้างจาก: gaothun ที่ 11, มิถุนายน  2020, 03:31:01 PM

อีเอตัวใหนครับ ซื้อจากใหนมาครับ

มีเว็บใหมครับ

ติดต่อผ่านอีเมลล์เอาครับ