แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน กรกฎาคม 2558 สุขสันต์เดือนแห่งวันแม่

• 22 replies
  • 1967 views

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 51,156
  • 2522
แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน กรกฎาคม 2558 สุขสันต์เดือนแห่งวันแม่

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08, กันยายน 2015, 11:44:03 PM โดย admin »
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ ROCHARY

• **
  • 152
  • 5
ลำดับที่ 53, 71, 72 โอนเข้าบัญชีเทรด 7182488 ค่ะ
ขอบคุณค่ะ  (TH)**

*

ออฟไลน์ True

• **
  • 132
  • 4
  • “Plan Your Trade, Trade Your Plan”
ขอบคุณครับ ท่านAdmin  ลำดับที่ #60 โอนเข้า บัญชีเทรดครับ

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 5,519
  • 140
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ

****ยอดน้อยกว่า 0.5$ จะไม่มีการคำนวณยอด Rebate ให้นะครับ ผม*****

เดือนนี้ ยอด ที่ คำนวณให้ เป็น ยอด ล่าสุด จาก วันที่ 1 -31 กรกฎาคม 2558  นะครับ

สามารรับ รีเบตได้ 2 แบบ ครับ
  1.ถอนเข้าบัญชีเทรด
  2.สามารถอนเป็นเงินสด เข้า บัญชีธนาคารไทย ได้ อัตราแลกเปลี่ยน 1$ = 34.50 บาท
     กทม ปริมณฑล โอน ฟรี
     ต่างจังหวัด ค่าโอน 25 บาท
     รายละเอียดตาม นี้ครับ
http://traderider.com/index.php?topic=743.0
โดยสะดวกรับทางไหน Admin รบกวนแจ้งที่กระทู้นี้ ด้วย ครับ หาก เป็นบัญชี ธนาคาร สามารถ PM หา Admin ได้ ครับ
   หากโอนเข้า บัญชีเทรด Admin สามารถ โอนเข้าให้ได้วัน ศุกร์ ที่ 7 กรกฎาคม  2558 ครับ
 3.หากไม่มาแจ้ง Admin จะโอนเข้า บัญชีเทรดให้ภายในวัน ศุกร์ ที่ 7 กรกฎาคม  2558 ครับ ช่วงเย็น วันนี้

หมายเหตุ : ท่านที่ยังไม่มี ยอด จะไม่แจ้ง การ รีเบต นะครับ
                หาก Admin ตกหล่น ไปกรุณาแจ้งด้วย นะครับ Admin จะ รับ ดำเนินการตรวจสอบให้ ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

หากสมาชิกบอร์ดท่านใด สมัครผ่านบอร์ด แล้ว ยังไม่ได้แจ้ง รับ Rabate หรือมีท่านใดที่ Admin ตกหล่นรบกวนแจ้งที่กระทู้นี้ด้วยนะครับ
 Admin จะได้คำนวณยอด Rebate ให้ ครับ และต้องกราบขออภัยล่วงหน้าสำหรับท่านที่ขาดตกบกพร่องไปครับ

ยอด Rebate หลังจาก Admin โอนเข้าบัญชีท่านแล้วสามารถถอนเข้าบัญชีธนาคารในประเทศได้ทันทีนะครับ ไม่มีเงื่อนไขใด
 (TH)** (TH)** (TH)**

2700 Lot พี่ jack เปิดระดับเทพ
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

ขอบคุณครับ ท่านAdmin  jingjoe13 โอนเข้า บัญชีเทรดครับ (TH)**

*

ออฟไลน์ narjant

• 390
  • 4
ลำดับที่ 80,90  โอนเข้า  ID 661839  ครับ   *PIg** *PIg**
FXTM แจก 10 $  ครับ เชิญที่นี่ ::FXTM :: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::
==================
Robo Forex แจก 15 $ครับเชิญที่นี่ ::Robo Forex:: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::

ลำดับที่ 4 ครับ โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ
  (TH)** (TH)**
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ kunphu

• *
  • 13
  • 0
ลำดับ 5 กับ 17  โอนเข้าบัญชีเทรดครับ

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ Kng6134

• **
  • 52
  • 0
ลำดับที่ 33 โอนเข้าบัญชีเทรด 668778 ครับ

3     593734    82.08
30   7172900    11.04
59   685901    2.45
66  10539248  1.70

95.27 โอนเข้า บัญชี   7172900 ครับ
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ vita

• 450
  • 7
ลำดับที่ 22 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยคับ
ขอบคุณคับแอดมิน
ขายหมูดีกว่าติดเหวติดดอย ท่องไว้...ไม่โลภ !!!

ลำดับที่31 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ ขอบคุณครับ แอดมินtiger6 tiger6
''ล้มเหลวได้แต่อย่าล้มเลิก แพ้ได้ก็กลับมาชนะได้เสมอ''
"ความเสี่ยง..เกิดจากการไม่รู้ในสิ่งที่ทำ" Cr. Warren Buffelt

*

ออฟไลน์ AuciferJR

• **
  • 166
  • 4
ขอบคุณครับ ท่านAdmin  ลำดับที่ #81 โอนเข้า บัญชีเทรดครับ

*

ออฟไลน์ DFX2328

• *
  • 12
  • 0
ลำดับ 16 โอนเข้าบัญชีเทรดครับผม

ขอบคุณครับ Admin

(TH)** (TH)**

*

ออฟไลน์ supotetwy

• 1,077
  • 22
ลำดับที่ 40 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ ขอบคุณครับ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com