Banner
Banner
Banner
Banner
Banner
Banner

การ Verify Address ที่อยู่ กับ Moneybookers /Skrill

• 17 replies
  • 10325 views

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 40,593
  • 2376

Re: การ Verify Address ที่อยู่ กับ Moneybookers /Skrill

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13, มกราคม 2018, 02:45:32 PM »
รบกวนสอบถามครับ ทำไม verify my address นานจังเลยครับ ตอนนี้ก็ยังขึ้น in review จะเข้าบัญชีก็ขึ้นถูกระงับชั่วคราวครับ ตอนยืนยันที่อยู่ผมส่งเป็นภาษาไทยไปด้วยไม่แน่ใจจะแก้ไขยังไงครับ ส่งเมลไปก็ไม่มีการตอบกลับเลยครับ ขอบคุณครับ

รอเขาตอบ ครับปกติ ต้องส่ง ภาษา อังกฤษนะครับ ของแอดมินไปขอ Statement ธนาคารและให้เขา ออกเป็นภาษา อังกฤษเลย
ของ แอดมินยิ่งเสียวมากเพราะ ยอดเงินเยอะเอกสารเยอะ ต้องส่ง Statement ของ Forex Broker และ แหล่งที่มาของรายได้ อีกกว่าจะผ่าน
 (TH)** (TH)**

ใช่ครับ ผมลืมไปอัพโหลดแล้ว แต่พอไหวตัว มันกลายเป็นแก้ไขไม่ได้แล้ว ขึ้น In Review ตลอดครับ ส่งเมลไปก็หลายวันแล้ว แต่ไม่มีการตอบกลับครับ อยากจะแก้ไขเรื่องเอกสารเป็นภาษาอังกฤษครับ

อีกเรื่องที่รบกวนสอบถามครับ ถ้าใช้บัตรเครดิตแอดเงินเข้า Neteller แล้วโอนเข้า XM เวลาถอนมันจะต้องโอนกลับเข้า Neteller หรือเปล่าครับ หรือ สามารถโอนเข้าบัญชีธนาคารในประเทศได้หมดเลยครับ รวมทั้งจากที่อ่านๆ มา เราถอนเงินจาก Neteller ไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ และแหล่งที่มาเงินมาจากบัตรเครดิตด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับคุณแอดมิน

สำหรับ หลักการ ฝาก -ถอน ของทุกโบรกเกอร์นะครับ ถ้าเข้าทางไหน ก็ต้องออกทางนั้นให้หมดก่อน ครับ

เช่น ฝาก ผ่าน Neteller 3000$ เทรด ได้กำไร 2000$

3000$ แรก ทุนต้องถอนเข้า Neteller เท่านั้น ครับ กำไร 2000$ ถึงจะถอนเข้า Method อื่นได้ครับผม
แต่ รวม ทั้งทุนทั้งกำไร ทั้งหมด สามารถ ถอนเข้า Neteller ได้เลย ครับ ถ้าฝากทาง Neteller

ส่วนเรื่องยืนยันเอกสาร ลองส่งไปที่ [email protected] ถ้าท่านไม่ได้เป็น VIP ก็ลองดูครับเผือไว ขึ้น อันนี้เป็นช่องทาง สำหรับ พวก Transaction เกิน 15000 EUR ต่อ ไตรมาศ ครับ
ส่งไปเลย ครับ ทำให้ เขารู้ว่า เราพยายามทุกกทาง เพื่อจะบอกว่าเรามีตัวตน ครับ

็Hea** ็Hea**

แล้วจาก Neteller จะถอนเงินเข้าบัญชีธนาคารได้อยู่ไหมครับ หรือ ต้องโอนจาก Neteller เข้า Skrill ก่อนครับ และจากบัญชีเหล่านี้ ต้องโอนเข้าแหล่งที่มาคือบัตรเครดิตหรือสามารถโอนเข้าบัญชีในประเทศได้ครับ

อีกประเด็นครับ Skrill ผมขึ้นอย่างภาพที่แนบไปอะครับ ถ้าเรายืนยันที่อยู่ผ่านได้ มันจะปลดล๊อกใช่ไหมครับ เพราะที่ผมอ่านของแอดมินมา เห็นว่าจะส่งเอกสารมาที่บ้านและเอารหัสใส่ถึงจะยืนยันสำเร็จ แต่จากที่แนบไปภาพที่สองมันกดไรไม่ได้เลยน่ะครับ

ขอบคุณครับคุณแอดมิน

ง่ายที่สุดก็ โอนจาก Neteller มา Skrill เสีย 3% แล้วก็ ถอนจาก skrill เข้า ธนาคารไทยได้เลย

ส่วนรูปที่แนบมาคือ เอกสาร ยังไม่ ผ่าน ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Re: การ Verify Address ที่อยู่ กับ Moneybookers /Skrill

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14, มกราคม 2018, 02:16:35 PM »
คุณแอดมินครับ ไม่ทราบว่าเราจะหาเอกสารยืนยันที่อยู่เป็นภาษาอังกฤษได้จากที่ไหนบ้างหรอครับ ผมเช็คกับทางธนาคารเขาบอกไม่มีที่อยู่อะครับ

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 40,593
  • 2376

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14, มกราคม 2018, 03:05:55 PM »
คุณแอดมินครับ ไม่ทราบว่าเราจะหาเอกสารยืนยันที่อยู่เป็นภาษาอังกฤษได้จากที่ไหนบ้างหรอครับ ผมเช็คกับทางธนาคารเขาบอกไม่มีที่อยู่อะครับ

ขอบคุณครับ

ผมไป ธนาคาร ไทยพานิช ครับ สาขาใกล้บ้านผม หนองจอก
ขอ statement เขาภาษา อังกฤษ ครับตอนแรก มีแต่ภาษา ไทย
พนักงาน บริการดีมาก เปลี่ยนให้ ตรงนั้นเลย ครับ แต่ต้องทำเรื่องเปลี่ยนนะครับ
มีเอกสารให้เราเซนต์ ครับ แล้วน้องก็เปลี่ยน ในระบบ เลย
จากนั้น ก็ได้ statement มีที่อยู่ภาษา อังกฤษพร้อมทั้งตราประทับธนาคาร อีกครับ

น้องถามอีกว่า จะเปลี่ยนกลับเป็นภาษาไทยมั้ย น้องบอกอีก ว่า ไม่มีผลกระทบกับการทำธุรกรรม
ผมก็เลย ใช้ มาจนทุกวันนี้ เพราะ ต้องขอ บ่อยตอน เปิด บช กับ โบรกเกอร์ต่างประเทศ อื่นๆครับ
ลองวิธีผมดู ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing bloomberg forexstartup.net icafeforex.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com pepperstone.com fxpro.com nordfx.com gkfxprime.com Forex4you.com Eightcap.com

Google Analytics Alternative