กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สมาพันธ์ธุรกิจโลกมอบรางวัลความยอดเยี่ยมทางธุรกิจให้กับ NordFX

• 0 replies
  • 1,003 views
*

admin

• 80,395
สมาพันธ์ธุรกิจโลกมอบรางวัลความยอดเยี่ยมทางธุรกิจให้กับ NordFX

พฤษภาคม 28, 2020

สมาพันธ์ธุรกิจโลก (WORLDCOB) ซึ่งมีสมาชิกมากกว่า 3,500 องค์กรจากกว่า 130 ประเทศ ได้ประกาศให้บริษัทโบรกเกอร์ NordFX เป็นผู้ชนะรางวัลความยอดเยี่ยมทางธุรกิจ (THE BIZZ Business Excellence Award)

การตัดสินนี้เป็นของคณะกรรมการประเมินผลของสมาพันธ์ WORLDCOB ภายใต้คำแนะนำของสมาชิกในสมาพันธ์ฯ รวมถึงจากผลสำรวจโดยสมาคมระหว่างประเทศและบริษัทที่เชี่ยวชาญด้านการวิจัยตลาด นอกจากนี้ เพื่อเป็นการรับข้อมูลที่เป็นอิสระและปราศจากอคติเกี่ยวกับกิจกรรมของบริษัท ผู้เชี่ยวชาญของ WORLDCOB ได้เรียกขอข้อมูลจากสำนักข่าวและหน่วยงานประชาสัมพันธ์ชั้นนำในเครือข่าย และยังมีการพิจารณาข้อมูลที่ได้รับจากหอการค้ากว่า 100 แห่งอีกด้วย
หลังจากนั้น คณะกรรมการประเมินผลได้วิเคราะห์ข้อมูลที่รวบรวมมาทั้งหมดแล้วสรุปผลเป็นเกณฑ์คะแนน 100 คะแนน โดยพิจารณาหลักเกณฑ์ต่าง ๆ มากมาย อาทิ ความเป็นผู้นำในทางธุรกิจ คุณภาพการบริการ ระดับการบริหารจัดการ นวัตกรรม ความรับผิดชอบทางสังคมของบรรษัท และผลลัพธ์ที่ได้รับ บริษัทที่มีผลการประเมินมากกว่า 90 คะแนนขึ้นไป จะได้รับการรับรองในฐานะกิจการที่ประกอบธุรกิจอย่างยอดเยี่ยมและจะได้รับรางวัลความยอดเยี่ยมทางธุรกิจจาก THE BIZZ
"ผมรู้สึกเป็นเกียรติที่ได้แจ้งข่าวให้คุณทราบในนามของกรรมการบริหารของ WORLDCOB ผมขอแสดงความยินดีอย่างสุดซึ้งต่อทีมงานของคุณที่ NORDFX ที่ได้รับรางการคัดเลือกให้เป็นหนึ่งในผู้ชนะรางวัลของเรา คุณได้รับการยอมรับอย่างที่คุณควรได้รับ และผมหวังว่าคุณจะเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัว WORLDCOB ที่คุณสามารถแบ่งปันความสำเร็จของคุณกับผู้อื่น" นายจีซัส โมแรน ซีอีโอสมาพันธ์ธุรกิจโลก แสดงความยินดีต่อผู้บริหารและพนักงานของ NordFX

Nordfx.com
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"