กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

📈EUR/USD วิเคราะห์ FOREX ศุกร์ 20 มีนาคม 2020 ปิด Gap ที่รอมา 2ปีแบบนี้ต้องทุบEUฉลอง^-^

• 109 replies
  • 18,656 views
สวัสดียามสายครับแอดมินและทุกๆท่าน เริ่มสัปดาห์ใหม่ก็ขอให้พอร์ตเขียวๆตั้งแต่เริ่มกันเลยนะครับ  (TH)** (TH)**

*

Plaman7

• 1,928
เมื่อเช้าตื่นมาเล่นทองก้อได้มาบ้างครับ
ตอนนี้ถอนตังออกมาก่อครับทางexness แชตไปก้อไม่คุยเลยมานั่งเล่นXM
กำไรได้บ้างค่ามาม่าผัดฉ่า
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 23, มีนาคม  2020, 10:45:37 AM
เมื่อเช้าตื่นมาเล่นทองก้อได้มาบ้างครับ
ตอนนี้ถอนตังออกมาก่อครับทางexness แชตไปก้อไม่คุยเลยมานั่งเล่นXM

เรียน ลูกค้า

เพื่อให้การตรวจสอบเเละการเเก้ไขปัญหาคำร้องของท่านได้รับการเเก้ไขที่รวดเร็วยิ่งขึ้น รบกวนท่านทำการเเจ้งข้อมูลดังนี้

1. ชื่อ-สกุล, หมายเลขบัญชีExness, รหัสผ่านโทรศัพท์หรือคำลับ เเละหมายเลขออร์เดอร์ที่ติดปัญหา
2. ระบุรายละเอียดของปัญหาที่เกิดขึ้น
เ3. เนบไฟล์ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง (เช่น Log file, screenshot หน้าจอที่ติดปัญหา เป็นต้น)

ส่งมาที่ [email protected] หากส่งมาแล้วรบกวนแจ้งด้วยนะคะ เด๋วจริงใจตามเรื่องให้อีกครั้งคะ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: admin ที่ 23, มีนาคม  2020, 11:32:10 AM
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 23, มีนาคม  2020, 10:45:37 AM

เรียน ลูกค้า

เพื่อให้การตรวจสอบเเละการเเก้ไขปัญหาคำร้องของท่านได้รับการเเก้ไขที่รวดเร็วยิ่งขึ้น รบกวนท่านทำการเเจ้งข้อมูลดังนี้

1. ชื่อ-สกุล, หมายเลขบัญชีExness, รหัสผ่านโทรศัพท์หรือคำลับ เเละหมายเลขออร์เดอร์ที่ติดปัญหา
2. ระบุรายละเอียดของปัญหาที่เกิดขึ้น
เ3. เนบไฟล์ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง (เช่น Log file, screenshot หน้าจอที่ติดปัญหา เป็นต้น)

ส่งมาที่ [email protected] หากส่งมาแล้วรบกวนแจ้งด้วยนะคะ เด๋วจริงใจตามเรื่องให้อีกครั้งคะ

เจ้าหน้าที่exnessฝากมาครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: fotcang ที่ 23, มีนาคม  2020, 10:06:48 AM
สวัสดียามสายครับแอดมินและทุกๆท่าน เริ่มสัปดาห์ใหม่ก็ขอให้พอร์ตเขียวๆตั้งแต่เริ่มกันเลยนะครับ  (TH)** (TH)**

สวัสดีตอนเช้าครับท่านขอให้บวกทั้ง อาทิตย์เลย
็Hip** ็Hip**