กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ROBOT forex to Tfex

• 2 replies
  • 1,148 views
ROBOT forex to Tfex
« เมื่อ: 14, มีนาคม 2020, 05:01:15 PM »
รบกวน สอบถามหน่อยครับ
มีใครเคยเอา บอท ที่เราเล่นใน Forex แล้วเอาไปเทรดใน TFEX กันบ้างครับ

ขอบคุณครับ

*

admin

• 80,415
Re: ROBOT forex to Tfex
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14, มีนาคม 2020, 06:05:47 PM »
ยังไม่เคยเจอ นะครับ แต่ ถ้ามี Mt4 ก็น่าจะเทรดด้วยกันได้
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Re: ROBOT forex to Tfex
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15, มีนาคม 2020, 02:19:21 AM »

น่าจะได้ครับ

เคยจะลองหา demo เอามาลอง ดูเหมือนต้องลงทะเบียน หรือเปิดแอคเค้าก่อนถึงจะได้ครับ เลยไม่ได้ลอง

โบรกน่าจะต้องการจับลูกค้า โดยให้ลงทะเบียนก่อน เพื่อ offer sale

ต้องเอา demo มาทดสอบดูครับ

จริงๆ แล้วให้ลงทะเบียน นี่น่าจะทำให้ได้ลูกค้าน้อยลง

ุถ้ามีเปิด demo ฟรีเยอะๆ น่าจะยิ่งดีกว่า ได้คนลองเยอะๆ ไม่จำกัด แล้วก็จะได้ลูกค้าไปสมัคร เปิดแอคเค้าอีกเยอะๆ

มีแต่เจอกราฟ mokup  dummy   มีแต่กราฟทอง ก็เหมือนกับเทรดทองใน xm exness เลยครับ แสดงว่าใช้แทรดได้ครับ   แต่อาจจะต้องมาปรับ code แก้ไขให้ใช้ได้ดีขึ้น ผมว่ากราฟ น่าจะช้าๆๆ กว่า forex มากๆๆ  และก็ต้องรอจับคู่ order