กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

📈EUR/USD วิเคราะห์ FOREX ศุกร์ 21 กุมภาพันธ์ 2020 ทุบ EU กันต่อไปเป้าหมายปิด GAP 1.0730^_^

• 159 replies
  • 25,981 views
*

admin

• 80,825
สวัสดีตอนเช้า ครับทุกท่าน
น่าจะรวยทองกันเยอะนะครับผม

แอดกำลัง วิเคราะห์นะครับ ช้า บ้าง ตอนนี้ อยู่ UK ครับที่นี่ ตี 3
(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 24, กุมภาพันธ์  2020, 10:18:28 AM

แอดกำลัง วิเคราะห์นะครับ ช้า บ้าง ตอนนี้ อยู่ UK ครับที่นี่ ตี 3
อรุณสวัสครับแอด และทุกๆท่าน เที่ยวให้สนุกครับแอด TKo*) TKo*)

อ้างจาก: admin ที่ 24, กุมภาพันธ์  2020, 10:18:28 AM

สวัสดีครับ..ท่านแอด และทุกท่าน🙏🙏🙏
เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยน่ะครับ ท่านแอด
))/* ))/* ))/*

วันนี้ตื่นมาทอง tp ไปแบบงงๆ
รอซิกจากแอดต่อ

เที่ยวให้สนุกนะครับ ยังไงก็ป้องกันตัวนะครับ หน้ากาก ถุงยาง อิอิ

))/*  ))/*
ร้านแว่นเล็กๆ แต่คุณภาพใหญ่ๆ
line : @433yueze

*

Plaman7

• 1,928
แอ๊ดหนาวไวรัสโตไวห้ามกินถั่วครับไวรัสมันจะขยายเร็วครับอันนี้เรื่องจริงน้ำตาลและถั่วอาหารไวรัส
อย่าลืมเอาผ้าอนามัยปิดปาก และสวมถุงยางนิรภัย
5555
ถึงอังกริดเมื่อไหร่บอกด้วยครับ
สารอังกิดชอบเป่าปี่กับอีกอันชอบมีอุปกรณ์สั่นจิมิ๋ทุกคนเลย

สบายตังครั้งละ70ปอนครับ
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

admin

• 80,825
อ้างจาก: fotcang ที่ 24, กุมภาพันธ์  2020, 10:23:14 AM

อรุณสวัสครับแอด และทุกๆท่าน เที่ยวให้สนุกครับแอด TKo*) TKo*)

ครับท่าน ขอบคุณครับ
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,825
อ้างจาก: King's de Asus's ที่ 24, กุมภาพันธ์  2020, 10:27:56 AM

สวัสดีครับ..ท่านแอด และทุกท่าน🙏🙏🙏
เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยน่ะครับ ท่านแอด
))/* ))/* ))/*

ครับผม ขอบคุณครับ
(TH)**

*

Plaman7

• 1,928
สาวน้อยอังกฤษเป่าปี่เก่งกว่าแขก
เพราะปี่อังกฤษยาวกว่าเรา
เวลาอมปี่ต้องกลั้วคอ
แถวๆท่ารถไฟครับลอนดอนต้องดึกๆ
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

admin

• 80,825
อ้างจาก: chanin007 ที่ 24, กุมภาพันธ์  2020, 10:56:38 AM

วันนี้ตื่นมาทอง tp ไปแบบงงๆ
รอซิกจากแอดต่อ

เที่ยวให้สนุกนะครับ ยังไงก็ป้องกันตัวนะครับ หน้ากาก ถุงยาง อิอิ

))/*  ))/*

ที่นี่ ฝรั่งไม่ใส่หน้ากากันเลย ครับ ใคร ใส่คือตัวประหลาดนะครับ บนเครื่อง บิน มีแต่ คนเอเชีย ใส่หน้ากาก
ส่วน ฝรั่ง 99% ไม่ใส่ หน้ากากกันครับ มาถึง London คือ ไม่มีใครใส่เลย แบบ ใคร ใส่นี้อาจจะโดน Bully ได้ ณ ตอนนี้ นะ
็Hea** ็Hea**

*

admin

• 80,825
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 24, กุมภาพันธ์  2020, 11:20:59 AM
แอ๊ดหนาวไวรัสโตไวห้ามกินถั่วครับไวรัสมันจะขยายเร็วครับอันนี้เรื่องจริงน้ำตาลและถั่วอาหารไวรัส
อย่าลืมเอาผ้าอนามัยปิดปาก และสวมถุงยางนิรภัย
5555
ถึงอังกริดเมื่อไหร่บอกด้วยครับ
สารอังกิดชอบเป่าปี่กับอีกอันชอบมีอุปกรณ์สั่นจิมิ๋ทุกคนเลย

สบายตังครั้งละ70ปอนครับ

ขอบคุณครับ เฮียรู้ลึกรู้จริง เก็บไว้เป็นความรู้ ตอนนี้ เที่ยวอย่างเดียว ครับ
))/*