กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เสื้อ Traderider Polo Limited เปิดจองซื้อแล้ว / อ่านวิธีการแจ้งที่อยู่

• 79 replies
  • 18,334 views
*

Leonadon

Traderider Polo Limited

คลิกที่รูปเพื่อดูภาพขนาดใหญ่ครับ

สวัสดีครับ ในนามเว็บไซต์เทรดไรเดอร์สังคมแห่งการแบ่งปัน ความรู้ ข่าวสาร เทคนิคการทำกำไรใน Forex อย่างยั่งยืน นะครับ

สำหรับโปรเจคเสื้อเว็บไซต์เทรดไรเดอร์เป็นโปรเจคชิ้นที่สองนะครับ ที่ท่านแอดมินของเราต้องการทำเพื่อเพื่อนๆชาวเทรดไรเดอร์ครับ โปรเจคแรกได้เริ่มเป็นที่เรียบร้อยแล้ว นั่นคือเว็บบอร์ดชิ้นใหม่ของเรานั่นเองครับ เรื่องโปรเจคไม่ได้จบเพียงแค่นี้ครับ ยังคงพัฒนาต่อไปเรื่อยๆ ตอนนี้ท่านแอดมินก็ได้บรรจุแผนแม่บทอีกแผนที่จะพัฒนาเว็บไซต์ของเรานะครับ คาดว่าจะได้เห็นเร็วๆนี้ครับผม มาที่เสื้อกันต่อครับ สำหรับเสื้อโปรคเจคนี้ถือว่าเป็นรุ่นลิมิเต็ดนะครับ

ท่านแอดมินทำขึ้นมาเป็นรางวัลให้เพื่อนๆที่เข้าร่วมกิจกรรมแข่งขันกับทางเว็บไซต์แทรดไรเดอร์นะครับ งบการจัดทำเสื้อนั้น เป็นงบส่วนตัวของท่านแอดมินเองครับ คือทำเพื่อเพื่อนๆโดยตรงครับ เนื่องด้วยการจัดทำเป็นครั้งแรก ตอนนี้เสื้อได้ปล่อยมาให้เพื่อนๆสมาชิกสามารถจองซื้อกันได้เลยครับ ในราคาแค่ 0 บาท 0 บาทจริงๆครับ ท่านขอแค่ค่ามอไซต์รับจ้างเพื่อเอาเสื้อไปส่งให้เพื่อนๆเท่านั้นจริงๆครับ ดังนั้นจึงสรุปว่า ราคาเสื้อ เพียง 100บาท เท่านั้นครับ

เรามาดูในรายละเอียดเสื้อกันนะครับ

เสื้อมีไซส์ M 3ตัว L 20ตัว XL 3ตัว

เสื้อโปโลคอปกสีฟ้าเข้ม ด้านหน้าปักโลโก้เว็บไซต์ แขนขวาปักธงชาติไทย ด้านหลังปักชื่อเว็บไซต์ www.traderider.com ครับ

มีขั้นตอนการจองดังนี้ครับ

- กำหนดให้ 1User ต่อ 1 ตัวเท่านั้นครับ
- ให้ลงชื่อในกระทู้นี้เท่านั้น พร้อมระบุขนาดไซส์ให้เรียบร้อย โดยให้นับตัวที่ตัวเองจองด้วยครับว่าจองตัวที่เท่าไร เพื่อให้เพื่อนๆรู้ว่าเหลือไซส์ไหนอีกกี่ตัวครับ ตอนจองให้พิมพ์ชื่อตัวเองไปด้วยครับ ตัวอย่าง Alove2Win จอง ไซส์ M ตัวที่ 1 ครับ เมื่อใครจะจองไซส์ไหนเพิ่มก็พิมพ์ต่อครับ ตัวอย่าง Rider-News จองไซส์ M ตัวที่ 2 คะ

- เมื่อโอนชำระค่าเสื้อเรียบร้อยแล้วให้มาคอมเม้นตอบด้วยครับ ตัวอย่าง Alove2Win โอนแล้วครับ ธนาคาร กสิกร เวลา 13.38 ยอด 100.03 บาทครับ

สำหรับเลขที่บัญชีธนาคาร ให้ดูตามรูปนะครับ โอนเข้าบัญชีธนาคารตามรูปข้างบนเท่านั้นครับ มีธนาคารกสิกรไทย กับธนาคารกรุงเทพครับ

สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณท่านแอดมินครับที่ทำเพื่อพวกเรามาโดยตลอดครับ  สำหรับใครที่ได้ซื้อเสื้อแล้ว ถ้ามีกิจกรรมมิตติ้งในครั้งหน้าหรือครั้งไหน อย่าลืมใส่เสื้อมากันด้วยนะครับ แล้วเจอกันครับทุกท่าน

(TH)** (TH)** (TH)**

ขอบคุณครับ
Alove2Win

สำหรับท่านที่โอนเรียบร้อยแล้ว

ให้ PM ที่อยู่การจัดส่งไปหาแอดมินนะครับ การ PM ไปหาแอดมินคือ หาชื่อ admin สีแดง คลิกเข้าไปแล้วจะมี ปุ่ม SendPM กดเข้าไป แล้วแจ้งรายละเอียดที่อยู่การส่งให้แอดมินนะครับ

อีกวิธีนึง คือ หาคอมเม้นที่ admin โพส ใต้รูปประจำตัวแอดมิน ใต้ปุ่มกดให้น้ำใจ จะมีปุ่มเล็กๆ 3 ปุ่ม ปุ่มขวาสุดจะเขียนว่า ข้อความส่วนตัว กดเข้าไป แล้วแจ้งรายละเอียดได้เลยครับ

*

so1978

Re: เสื้อ Traderider Polo Limited เปิดจองซื้อแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:19:36 AM »
เบอร์ M ตัวที่ 1 ค่ะ so1978  ค่ะ

*

Leonadon

Re: เสื้อ Traderider Polo Limited เปิดจองซื้อแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:22:10 AM »
อ้างจาก: so1978 ที่ 23, กรกฎาคม  2015, 04:19:36 AM
เบอร์ M ตัวที่ 3 ค่ะ so1978  ค่ะ
เบอร์ M ตัวที่ 1 และ 2 ดังข้อความที่ผมพิมพ์ข้างต้น เป็นแค่ตัวอย่างครับ ดังนั้น เบอร์ M ของคุณ so1978 จะเป็น เบอร์Mตัวที่1 นะครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:30:19 AM »
XL ตัวที่ 1 ครับท่าน 

*

Ghost Rider

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:30:35 AM »
Ghost Rider จอง size  L  ตัวที่ 1 ครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:43:53 AM »
Phuked จอง size: L ตัวที่ 2 ครับ

ขอบคุณครับ xc4*

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:44:11 AM »
ROCHARY จอง ไซส์ M ตัวที่ 2 ค่ะ

*

arowana

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:46:27 AM »
มี M อีกไหมครับถ้ามีผมของตัวนึงค๊าบบ  tiger11 tiger18

*

Leonadon

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 04:48:03 AM »
อ้างจาก: arowana ที่ 23, กรกฎาคม  2015, 04:46:27 AM
มี M อีกไหมครับถ้ามีผมของตัวนึงค๊าบบ  tiger11 tiger18
สำหรับผู้ชายแนะนำไซส์ L นะครับ เพราะไซส์ M กับ L แตกต่างกันน้อยมากครับ ถ้าจะจองก็ทำตามตัวอย่างที่ผมแจ้งไว้เลยครับ

*

yothayat

• 11
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 05:15:53 AM »
yothayat  จอง    L    ตัวที่ 3     ครับ   

*

arowana

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 05:25:31 AM »
arowana จอง size: L ตัวที่ 4 ครับ ชอบเลขนี้ครับแหะๆ  tiger11 tiger11
tiger6พรีเซนเตอร์น่าฮักดีครับเลยอยากได้เสื้อ tiger6

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 05:30:09 AM »
narjant  จอง ตัวที่  5  ครับ  size: L
FXTM แจก 10 $  ครับ เชิญที่นี่ ::FXTM :: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::
==================
Robo Forex แจก 15 $ครับเชิญที่นี่ ::Robo Forex:: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::

*

ipixz

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 05:45:22 AM »
ipixz จอง XL ตัวที่ 2ครับ

*

$US$ แมลงเม่า

• 482
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 08:41:28 AM »
beerza     L  1 ตัวครับ  ตัวที่ 6

ยิ่งล้ม  ยิ่งเยอะประสบการณ์

*

nontapat01

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2015, 08:44:41 AM »
L จองตัวที่ 7 ครับ