กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Free!เปิดจองเสื้อบอร์ด TRADERIDER.COM 2020 เสื้อวิ่งเพื่อสุขภาพของ Forex Traderด่วนจำนวนจำกัด !

• 49 replies
  • 9,322 views
*

admin

• 80,648
Free!เปิดจองเสื้อบอร์ด TRADERIDER.COM 2020 เสื้อวิ่งเพื่อสุขภาพของ Forex Trader  จองด่วนจำนวนจำกัด !!!

กราบสวัสดี สมาชิกทุกท่าน ตอนนี้ใกล้จะปีใหม่แล้วเดือนนี้ เดือนธันวาคม 2562 เริ่มต้น countdown ต้อนรับปีใหม่กันแล้วนะครับ สำหรับปีนี้ แอดมินมีเสื้่อวิ่งเพื่อสุขภาพมาแจกสำหรับสมาชิกทุกท่าน Admin ตั้งใจจะมอบให้เป็นของขวัญและของที่ระลึกสำหรับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ที่ฝ่าฟัน อุปสรรคของทุกการเทรด ไม่ว่าจะ Take Profit / Stop loss จะเหว จะดอย จะโดนลาก หรือจะกำไรหนักๆ เราก็อยู่เคียงข้างไปด้วย มาตลอด จึงได้จัดกิจกรรมนี้ขึ้นครับผม

เนื้อผ้าที่เราเลือกใช้ ผ้า Air Flow เป็นเนื้อผ้าที่ ดีที่สุดของร้านทั่วไปเลยก็ว่าได้ด้วยคุณภาพ ระดับเสื้อกีฬา ทีมฟุตบอลต่างประเทศราคาแพงเพื่อให้สมาชิกทุกท่านออกกำลังกายได้อย่างมีประสิทธิภาพมากที่สุดและ จะได้สุขภาพแข็งแรงมานั่งเทรดกำไรไปด้วยกันนานๆ เมื่อว่าเมื่อใช้เนื้อผ้าคุณภาพดีแล้วราคาจะแพงกว่าเนื้อผ้าทั่วไปเราก็หาได้แคร์ไม่เราเลือกสรรค์สิ่งดีๆให้ สมาชิกทุกท่าน เพื่อเป็นการขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจที่ดีเสมอมา

Size เสื้อ เนื่องจากเป็นการสั่งเสื้อ แบบ Pre-Order ดังนั้น ไม่ว่า ไซต์ไหน ท่านก็สามารถ สั่งได้หมด ไม่ว่าจะหุ่นดี หุ่นหมีน่ารัก หรือ อยากจะสั่งไปให้ลูกชาย ลูกสาว ให้แฟนก็ได้ทั้งหมด สามารถเลือกขนาดได้ตามที่ท่านสวมใส่ตามตารางข้างล่างนี้เลยนะครับ

สำหรับทั้งหมดนี้ ไม่มีค่าใช้ จ่ายแต่อย่างใดถือเป็นของขวัญปีใหม่จากใจ Traderider.com เพียงท่านมีคุณสมบัติของการเป็นสมาชิก เวปเราดังนี้

ตัวอย่างการจอง

Size :...........
ID : โบรกไหนก็ได้ที่เปิดผ่านบอร์ด
ชื่อที่อยู่+รหัสไปรษณีย์+ เบอร์โทรศัพท์

ท่านที่ ยังไม่มีบัญชีเทรด XM ผ่านบอร์ด สามารถเพิ่มบัญชีได้ที่ Link นี้เลย Link การเปิดบัญชี XM.com : https://traderider.com/register/xm นะครับแล้วเทรดให้ ครบ 1.0 Lot ครับผม

ให้แจ้งชื่อกับที่อยู่ในกระทู้นี้เท่านั้น นะครับ ไม่ต้อง PM มานะครับ หรือเมล มา เพราะ จะยากในการเก็บข้อมูลอาจตกหล่นได้ครับ
เมื่อท่านทำการแจ้งแล้ว แอดมินจะเก็บข้อมูลและลบ ชื่อที่อยู่ท่านออกครับผม

Remark : ปิดรับออเดอร์ถึง 25 ธันวาคม 2562 นี้เท่านั้นนะครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

moiznack

• 146
Size : S
ID : 14015857 (XM)

ขอบคุณคร้าบบ 🙏🏻🙏🏻

*

nanasi

• 160

*

HS3SSJ

• 388
Size : M
XM : 16001847

ขอบคุณครับ  (TH)** (TH)** (TH)**

*

.:KRACH:.

• 2,447
Size: L ผู้ใหญ่
XM ID: 60308381

(TH)**  (TH)**
< ^@_@^ >
เสน่ห์ของการเทรดคือการควบคุมความเสี่ยงและอดทนรอในจุดที่เหมาะสม

*

minny

• 117
Size : S ผู้ใหญ่

ID : 10517721 exness

*

RJB

• 101
Size : M ผู้ใหญ่
XM : 38223932

(TH)**  (TH)**  (TH)**

*

minny

• 117
Size : M ผู้ใหญ่

ID : 12009482 xm

จำกัด 1 User ต่อเสื้อ 1 ตัวเท่านั้นครับ ขออภัยด้วยครับ  (TH)**

Size : XL ผู้ใหญ่

ID : 38189248 xm

2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

Size : L ผู้ใหญ่
ID : 13120706(XM)

Size : 3XL ผู้ใหญ่
ID : 42069288(XM)

เอาชนะใครเขานั้นว่ายิ่งใหญ่แต่ไหนเลยจะยิ่งใหญ่เท่าชนะใจตัวเราเอง

*

Nui

Size: L
Exness ID: 8800341
ชื่อ สันติพัฒน์ ธรรมลังกา
ที่อยู่ บริษัท แอดไวซ์ ไอที อินฟินิท จำกัด เลขที่ 74/1 หมู่ 1 ถ.ราชพฤกษ์ ต.ท่าอิฐ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120
โทร. 089-5574686

บัญชี  8800341 ไม่ผ่านทางบอร์ด ครับผม รบกวนแก้ไขบัญชีเทรดใหม่ครับ

*

Mercedesbenz

Size : XL
ID : 3038242 (XM)

ขอบคุณคร้าบบ  xc4*

Size : L ผู้ใหญ่

ID : 42076918 (XM)

ขอบคุณครับ 🙏🏻🙏🏻