กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

EightCap Contest 2020 ครั้งที่ 1 แข่งเทรด Forex บัญชี Real ชิงเงินรางวัลรวม 1,500$

• 37 replies
  • 9,650 views
Update ผลแข่งประจำวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2563

หมายเหตุ:

1. เจ้าของไอดี 844109 และ 18395 รบกวนแจ้งไอดีและ invest pass ใหม่ด้วยครับเนื่องจากไม่สามารถเชื่อมต่อ myfxbook ได้
2. สำหรับบัญชีที่ยังไม่ได้ทำการฝากเงินเข้าบัญชีแข่งหากทำการฝากเงินแล้วรบกวนแจ้งแอดมินด้วยนะครับแอดมินจะอัพเดต myfxbook ให้ใหม่ครับ

สมัครไม่ทัน 555 เมื่อวานสมัคร EightCap  ไปตอนหกโมงเย็น กว่าจะได้ ID ส่งมาน่าจะประมาณตี 3  เพราะตอนเช้า 10 โมงมาเปิดดูมันบอกว่าส่งมา 7 hour ago เลยมิดไนท์ 10 ไปแล้ว

ถ้ามีอีกรอบน่าจะดีมาก

**6105**

Update ผลแข่งประจำวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2563

หมายเหตุ:

1. เจ้าของไอดี 844109 และ 18395 รบกวนแจ้งไอดีและ invest pass ใหม่ด้วยครับเนื่องจากไม่สามารถเชื่อมต่อ myfxbook ได้
2. สำหรับบัญชีที่ยังไม่ได้ทำการฝากเงินเข้าบัญชีแข่งหากทำการฝากเงินแล้วรบกวนแจ้งแอดมินด้วยนะครับแอดมินจะอัพเดต myfxbook ให้ใหม่ครับ

Update ผลแข่งประจำวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2563

หมายเหตุ:

ประกาศผลการแข่งขัน EightCap Contest 2020 ครั้งที่ 1 ชิงรางวัลรวม 1,500$

**เงินรางวัลได้โอนเข้าบัญชีเทรดของผู้ชนะเรียบร้อยแล้วนะครับ

Admin และ สมาชิก Traderider.com ทุกท่าน ขอร่วมแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลครั้งนี้ด้วย นะครับผม
ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกกันนะครับ

็Hip** ็Hip** ็Hip**

มีรอบ 2 อีกใหมครับ เสียดายไม่ได้แข่ง ใช้อีเอเทรด สมัครวันสุดท้าย 6 โมงเย็น ได้ user pass ประมาณตี 2-3 ไม่ทันปิดสมัคร

*

admin

• 80,604
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 21, กุมภาพันธ์  2020, 05:58:28 PM

มีรอบ 2 อีกใหมครับ เสียดายไม่ได้แข่ง ใช้อีเอเทรด สมัครวันสุดท้าย 6 โมงเย็น ได้ user pass ประมาณตี 2-3 ไม่ทันปิดสมัคร

คนร่วมแข่ง น้อย ครับ ไม่น่าจะได้จัดอีก ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ขอบพระคุณแอดมิน โบรกEightCap และทีมงานจัดการแข่งขันทุกๆท่านด้วยครับ
(TH)** (TH)**