กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เปิดบัญชีกับThinkmarkets สำหรับสมาชิกที่เทรดforex กับ โบรกเกอร์ License ASIC จากออสเตรเลีย

• 2 replies
  • 2,623 views
*

admin

• 80,404
เปิดบัญชีกับThinkmarkets สำหรับสมาชิกที่เทรดforex กับ โบรกเกอร์ License ASIC จากออสเตรเลีย

สมาชิกท่านใดสนใจจะเปิดบัญชีเทรด กับ thinkmarkets.com ก็สามารถเปิดบัญชี ผ่าน ทางบอร์ดได้ตาม Link นี้นะครับ  Click เปิดบัญชีกับ thinkmarkets.comhttp://welcome-partners.thinkmarkets.com/afs/come.php?cid=15087&ctgid=1002&atype=1&brandid=7

เปิดบัญชีเทรด Thinkmarkets ผ่าน Link สนับสนุนบอร์ด CLICK

ขั้นตอนการเปิดบัญชี  thinkmarkets.com

1. เมื่อเราเข้าสู่ลิงค์สมัครเทรดของทาง Traderider.com ข้างต้นก็จะเข้าสู่หน้านี้ จากนั้นให้เรากรอกรายละเอียด "สร้างบัญชีเทรดใน 3 ขั้นตอนได้เลยครับ"

2. เมื่อเรากรอกรายละเอียดเสร็จแล้วก็เลื่อนลงมาในหน้าเดียวกันจะให้ใส่ รหัสผ่าน พร้อมทั้งกด คำว่าเริ่มโปรแกรม เพื่อไปยังขั้นตอนถัดไป

3. หน้านี้จะเป็นเรื่องของการกรอกข้อมูลส่วนบุคคล ก็ให้เรากรอกไปตามจริงที่เป็นที่อยู่ต่างๆของเรา วัน เดือน ปีเกิด กรอกตามจริง

4. เมื่อเราเลื่อนลงมาข้างล่างก็จะเห็นการกรอกข้อมูล รายละเอียดบัญชีเทรด ของเรานั้นเองใครอยากเทรดบัญชีรูปแบบไหนก็เลือกกันได้เลยครับ จากนั้นก็ให้เรากด ถัดไป เพื่อไปต่อยังหน้าถัดไปนั้นเอง

5. เมื่อผ่านมาถึงหน้านี้ก็ยังคงสภาพของการกรอกข้อมูลอยู่ ซึ่งหน้านี้คือ รายละเอียดทางการเงินและประสบการณ์ นั้นเอง ทางโบรคเกอร์ก็ให้เรากรอกตามจริงเพื่อที่เขาจะได้ไปคัดกรอง คุณภาพของงานที่ทางโบรคเกอร์จะส่งต่อให้ลูกค้าอีกที ตามขั้นตอน

6. พอเราเลื่อนลงมาเราจะเจอกับ ข้อตกลงให้เรากด ติ๊กถูก (เมื่อเรายอมรับและเข้าใจในข้อสัญญา) จากนั้นแล้ว เราก็กด ส่งใบสมัคร ได้เลยครับ

7. พอส่งใบสมัครที่เป็นข้อมูลของเราที่เรากรอกเป็นรายลักษณ์อักษรแล้ว ก็มาถึง การอัพโหลดเอกสาร ที่ต้องตรงกับบัญชีของเรา ชื่อเรา ที่อยู่ของเรา ให้ครบถ้วนสมบูรณ์นั้นเอง ในหน้านี้พอเราได้ อัพโหลดไฟล์เสร็จสิ้น ก็ให้ทำการกด ส่งเอกสาร ได้เลยครับ

8. ทีนี้พอเรากดส่งเอกสารระบบจะพาเราออกมาจากหน้าเดิม พร้อมทั้งบอกให้เราเอารหัสในหน้าต่างนี้ไปล็อคอินในระบบ เพื่อรอการยืนยันตัวต่อไปครับ

VDO การขั้นการเปิดบัญชี กับ thinkmarkets.com แบบละเอียด

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

สวัสดีครับแอด
อยากถามเรื่องบัญชี pamm ของโบรกนี้ว่ามีข้อดีข้อเสียยังไงครับ ตอนนี้ใช้ของ hf pamm อยู่เลยอยากกระจายความเสี่ยงบ้าง
เอาชนะใครเขานั้นว่ายิ่งใหญ่แต่ไหนเลยจะยิ่งใหญ่เท่าชนะใจตัวเราเอง

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Jin Ny ที่ 06, ธันวาคม  2019, 07:47:22 AM
สวัสดีครับแอด
อยากถามเรื่องบัญชี pamm ของโบรกนี้ว่ามีข้อดีข้อเสียยังไงครับ ตอนนี้ใช้ของ hf pamm อยู่เลยอยากกระจายความเสี่ยงบ้าง

ลักษณะคล้ายกันครับ แต่ ของ Thinkforex จะมีนักเทรด ที่ เป็น Professional มากกว่า ครับ
ยังไงลองทดสอบดูได้ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"