กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Rebate XM แจ้งโอน ยอด Rebate XM.COM เดือน ตุลาคม 2562 เข้าบัญชีเทรดสมาชิก Traderider.com

• 4 replies
  • 2,714 views
*

admin

• 80,397
Rebate XM แจ้งโอน ยอด Rebate XM.COM เดือน ตุลาคม 2562 เข้าบัญชีเทรดสมาชิก Traderider.com

ยอด Rabate ของการเทรดตั้งแต่ 1-31 ตุลาคม 2562

Admin ได้ทำการโอน ยอด Rabate ของ สมาชิก Traderider.com ที่เทรดกับ XM ไปเรียบร้อยตั้งแต่ วันที่ 9 พฤศจิกายน 2562 เรียบร้อยแล้วนะครับ
และทุกท่าน สามารถตรวจสอบ ยอด Rabate ของ ท่านได้เอง ในพื้นที่ ส่วน บุคคลใน Account ของท่าน ตามขั้นตอน ด่านล่างนี้นะครับ

สำหรับท่านใดที่ ยังไม่ได้รับ ยอด Rabate สามารถแจ้ง Admin ทำการตรวจสอบ ที่กระทู้นี้ได้เลย ครับ

1) สมาชิกเว็บต้อง login ก่อนนะครับ ถึงจะเห็นเมนูนี้ ให้คลิก Verify Trade ID ตามรูปนะครับ

2) เลือก Broker ของ Trade ID ที่จะ Verify ครับ แล้วกรอก Trade ID และ Verify Code เสร็จแล้วคลิกปุ่ม Verify ครับ

3) มีเมนู rebate ด้านขวาบน เมื่อคลิกแล้วจะแสดงรายการ Trade ID ของท่าน ถ้าต้องการเช็ค rebate ของเดือนใดก็ให้เลือกเดือน/ปี แล้วกด Submit

• Rebate ของ Exness ท่านสามารเช็คได้ตลอดเวลา โดยข้อมูลของ Exness จะอัพเดทหลัง 8 โมงเช้าของวันถัดไปครับ
  • Rebate ของ XM ท่านสามารถเช็คได้ตลอดเวลาเช่นกัน แต่ข้อมูลของแต่ละเดือนจะอัพเดทนั้นต้องรอให้ท่าน Admin ประกาศก่อนนะครับ

*ข้อมูล rebate ของ XM จะเริ่มใช้งานตั้งแต่สิ้นเดือนนี้เป็นต้นไปนะครับ แต่ของ Exness ท่านสามารถใช้ได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปเลยครับ*
*นอกจากนี้ ท่านที่ Verify Exness ID ผ่านเว็บไซต์แล้วผ่าน ID นั้นสามารถใช้ EA/Indicator ที่เว็บ Traderider แจกได้แล้วครับ*
(TH)**

หากท่านใดตกหล่นรบกวนแจ้งการรับ Rebate ที่กระทู้นี้ได้เลย ครับ
(TH)** (TH)** (TH)**

สมาชิกทุกท่าน สามารถตรวจสอบยอด Rebate เดือนที่ผ่านมาได้ที่ Link นี้เลย ครับ ต้อง Login ก่อนนะครับผม

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

รบกวนแอดมินช่วยตรวจสอบ micro 43044745 ให้ด้วยครับ
(TH)** (TH)**

*

admin

• 80,397
อ้างจาก: RallyPips ที่ 10, พฤศจิกายน  2019, 07:29:23 AM
รบกวนแอดมินช่วยตรวจสอบ micro 43044745 ให้ด้วยครับ
(TH)** (TH)**

0.31 lot 1$ ครับผม ไว้ทบเดือนต่อ ไปครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

รบกวน admin ตรวจสอบค่า rebate ให้ด้วยค่ะ 34123029 Micro เดือน สิงหาคม-ตุลาคม ค่ะ   ็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

admin

• 80,397
อ้างจาก: Bee Baba ที่ 11, พฤศจิกายน  2019, 07:31:30 PM
รบกวน admin ตรวจสอบค่า rebate ให้ด้วยค่ะ 34123029 Micro เดือน สิงหาคม-ตุลาคม ค่ะ   ็Hea** ็Hea** ็Hea**

1.07 lot รวมย้อนหลังนะครับ
ได้ประมาณ 3.02 USD แต่ แอดมินโอนไปให้ 5 uSD นะครับเพราะเป็นขั้นต่ำ ของ XM

(TH)**