กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

✅EUR/USD วิเคราะห์กราฟ FOREX จันทร์ 21 ตุลาคม 2562 บินต่อเนื่องเดินเครื่องไปดาวพลูโต^_^

• 54 replies
  • 12,350 views
สวัสดีครับแอดและเพื่อนๆนักเทรดครับ

ถ้าออกแบบ no deal ทราฟทั้ง EU และ GU เป็นยังไงครับแอด  TKo*) TKo*)

*

Gaceza

• 677

ผมหนีไปทองดีกว่าตอนนี้น่าจะมีโอกาสเทขายยาวเพราะยอดsellคนอื่นจัดเต็มกันมานานน่าจะใกล้ลงแล้ว
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

ทะลุ1486เมื่อไหร่น่าจะลงเต็มสูตร
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

*

Money

eu gu บินแบบเงิบกันทั้งโลก ทำไมทองไม่เทแรงๆแบบคู่นั้นบินบ้าง

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Kritplus ที่ 21, ตุลาคม  2019, 01:17:08 PM
สวัสดีครับแอดและเพื่อนๆนักเทรดครับ

ถ้าออกแบบ no deal ทราฟทั้ง EU และ GU เป็นยังไงครับแอด  TKo*) TKo*)

เทหนักเลย ครับ gap eu จะปิดทันที ส่วน gu ระดับ 1000 ปิปต้องมา
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: Money ที่ 21, ตุลาคม  2019, 03:16:33 PM
eu gu บินแบบเงิบกันทั้งโลก ทำไมทองไม่เทแรงๆแบบคู่นั้นบินบ้าง

เงิบหนักตอนนี้ เล่นอะไรกัน งง

(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..เพิ่งเข้ามา ยังทันใช่ไหมคะ...

อ้างจาก: admin ที่ 21, ตุลาคม  2019, 03:17:37 PM
อ้างจาก: Kritplus ที่ 21, ตุลาคม  2019, 01:17:08 PM

เทหนักเลย ครับ gap eu จะปิดทันที ส่วน gu ระดับ 1000 ปิปต้องมา

สาธุ สาธุ สาธุ  ขอให้มา ขอให้ได้ ขอให้โดน..แต่ก่อนจะมา พวกจะขึ้นจนเล่นเรากรอบซะก่อนไหมนี่...
ประเภทพุ่งปรี๊ดดดดดดด ขึ้นไปปุ๊บ เก็บเรียบบบบบ..แล้วลงทันที อะไรแบบนี้... 555+
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 21, ตุลาคม  2019, 03:22:33 PM
(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..เพิ่งเข้ามา ยังทันใช่ไหมคะ...

อ้างจาก: admin ที่ 21, ตุลาคม  2019, 03:17:37 PM

สาธุ สาธุ สาธุ  ขอให้มา ขอให้ได้ ขอให้โดน..แต่ก่อนจะมา พวกจะขึ้นจนเล่นเรากรอบซะก่อนไหมนี่...
ประเภทพุ่งปรี๊ดดดดดดด ขึ้นไปปุ๊บ เก็บเรียบบบบบ..แล้วลงทันที อะไรแบบนี้... 555+

ต้องเปิด SELL ตั้งแต่ตอนนี้ครับ เพราะตอนมันลง ระบบมันคงลด leverage ลงอัตโนมัติ ทำให้เราเข้า sell ตอนนั้น อาจจะยาก
พอมันลงไปเยอะๆๆ ก็รีบปิดทันที (ถ้าปิดทัน)
หรือใส่อีเอปิด order ไว้ พอมันลงกำไรเยอะๆ ปิดให้อัตโนมัติเลย  เหมือนทำ TP ซ่อนไว้ 555

*

friday

• 591
GU น่าจะบินเพราะโกลแมน แซค ลดค่าคาดการณ์ว่าอังกฤษจะออกแบบไม่มีข้อตกลงจาก 10 เปอร์เซ็นต์เหลือแค่ 5 เปอร์เซ็นต์ครับ

(TH)**
= เอาชนะ ผบ.ทบ. ให้ได้ก่อน ค่อยคิดชนะตลาด =

GU น่าจะเทรดยากนะช่วงนี้ อีเอผมตายหมด(ล้าง)

EU buy อย่างเดียววันละหน

ดูฝรั่ง Live

แอดครับ สอบถาม rebate xm id 2735363 ครับ

(TH)**

อ้างจาก: aofkung17 ที่ 21, ตุลาคม  2019, 04:34:00 PM
แอดครับ สอบถาม rebate xm id 2735363 ครับ

(TH)**

แอดครับ รบกวนอีก Tickmail ID 3018928 อีก 1 ไอดีครับ

เฮ่ออออออออ...วันนี้จะได้สักกี่ pip เนี่ย... 555+ 555+ 555+
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

กราฟวิ่งสมกับวันจันทร์จริงๆ  ))/* ))/*