กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

อีเอ HFT ตัวนี้มันทำงานอย่างไรครับ

• 0 replies
  • 979 views
อีเอ HFT ตัวนี้มันทำงานอย่างไรครับ
« เมื่อ: 18, ตุลาคม 2019, 02:58:50 PM »
 อีเอ High Frequency Trading ตัวนี้มันทำงานอย่างไรครับ

ผมไม่เก่งเรื่องค่า buffer กับ array สักเท่าใหร่ มีใครพอจะอธิบายให้หน่อยได้ใหมครับ ว่าเงื่อนไขเทรดมันเป็นยังไงครับ

พออ่านได้บางส่วนแต่ไม่แน่ใจ ลองถามผู้รู้ดีกว่า   มันมีเทคนิคคำนวนอะไรยังไงครับ 

ต้องการปรับค่ามันครับ แต่ไม่รู้การทำงานเลยปรับไม่ได้ดี  หรือถ้าโมได้จะแก้ไขให้มันเซฟๆ หน่อย