กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

✅EUR/USD วิเคราะห์กราฟ FOREX พฤหัสบดี 17 ตุลาคม 2562 ถ้าจะขึ้นมาขนาดนี้พี่ก็บินไป EMA 200 Day เถอะคร

• 66 replies
  • 13,334 views

ได้คืนหมดละครับ  ตั้งแต่วีคที่แล้ว กำไรนิดหน่อย (TH)**

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: samatong ที่ 17, ตุลาคม  2019, 11:21:47 PM
ได้คืนหมดละครับ  ตั้งแต่วีคที่แล้ว กำไรนิดหน่อย (TH)**

เยี่ยมมากคร้บ วันเดียว ได้คืน เลย
g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,664
สวัสดีเช้าวันศุกร์ นะครับทุกท่าน
วันนี้น่าจะเป็นวันที่ ตลาดปั่นป่วนอีก วัน เนื่องจาก ข่าว Brexit จะมาอีกเรื่อยๆ ครับ
และ ต่อเนื่องไปถึง สัปดาห์หน้าที่ บางโบรกเกอร์ เริ่ม ส่ง อีเมล เรื่องการปรับ Leverage ลงเนื่องจากกลัว
ผลจากจากข่าว Brexit ที่อาจเกิด ผลกระทบรุนแรงจาก เสาร์ อาทิตย์นี้ครับ

็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 18, ตุลาคม  2019, 07:38:54 AM
สวัสดีเช้าวันศุกร์ นะครับทุกท่าน
วันนี้น่าจะเป็นวันที่ ตลาดปั่นป่วนอีก วัน เนื่องจาก ข่าว Brexit จะมาอีกเรื่อยๆ ครับ
และ ต่อเนื่องไปถึง สัปดาห์หน้าที่ บางโบรกเกอร์ เริ่ม ส่ง อีเมล เรื่องการปรับ Leverage ลงเนื่องจากกลัว
ผลจากจากข่าว Brexit ที่อาจเกิด ผลกระทบรุนแรงจาก เสาร์ อาทิตย์นี้ครับ

ขอบคุณครับ

สงสัยถ้าไม่ได้เฝ้าหน้าจอ คงเลี่ยงเงินgbp ก่อน
Pigig

อ้างจาก: admin ที่ 18, ตุลาคม  2019, 07:38:54 AM

แสดงว่ามีคนเทรดได้แน่ๆ เลย และโบรกต้องจ่ายหนัก 555

อ่านข่าวแล้ว brexit มีทั้งข่าวฝ่ายเห็นด้วย ไม่เห็นด้วย มึนเลย เมื่อใหร่จะจบ

**6105**