traderider forex ไทย

สอบถาม โบรคIUX Market มีใครเคยเทรดไหม

• 15 replies
  • 2502 views

*

ออฟไลน์ ThelnwX

• *
  • 16
  • 0

สอบถาม โบรคIUX Market มีใครเคยเทรดไหม

« เมื่อ: 30, กันยายน 2019, 10:24:36 AM »
https://www.iuxmarket.com/
ไม่รู้ว่า license อะไรดูไม่เป็น เชื่อถือได้ป่าวครับ เลยมาสอบถามแอดมินและเพื่อนๆ

มีแจกโบนัสเปิดบัญชีครั้งแรก30$

**6105** **6105**

Share Topic.

Follow Me.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 58,853
  • 2571

Re: สอบถาม โบรคIUX Market มีใครเคยเทรดไหม

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30, กันยายน 2019, 10:51:05 AM »
https://www.scamadviser.com/check-website/iuxmarket.com

แอดมินไม่เคยใช้ ครับ หาข้อมูลไม่เจอ ไม่มี License no แจ้ง เวปไซต์ จดโดเมน เปิดใหม่เพียง 69 วัน ค่อนข้างเสี่ยงมากครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

Re: สอบถาม โบรคIUX Market มีใครเคยเทรดไหม

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06, ตุลาคม 2019, 04:11:21 PM »
เห็นว่ามาจากสิงค์โปรนะครับ ผมลองใช้มาแล้วครับ เห็นว่าได้โบนัส 30$  ลองเทรดแล้วถอนเงินแล้วได้จริง ถือว่าพอใจอยู่นะครับ  Thor 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06, ตุลาคม 2019, 06:34:40 PM »
 xc7* xc7* xc7* กำลังเทรดโบนัสเค้าอยู่ครับ ก็หวั่นๆเหมือนกัน โบรคใหม่ๆ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09, ตุลาคม 2019, 03:10:21 PM »
ผมเทรดอยู่ครับ ก็โอเคครับ

*

ออฟไลน์ MAXMA

• *
  • 1
  • 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2019, 10:56:17 AM »
ไม่รู้ว่า license อะไรดูไม่เป็น เชื่อถือได้ป่าวครับ เลยมาสอบถามแอดมินและเพื่อนๆ

มีแจกโบนัสเปิดบัญชีครั้งแรก30$

ผมเพิ่งลองเติมเงินเทรดโบรกเพิ่งมาเจาะตลาดไทยเห็นมาจากสิงคโปร์ ก็โอเคนะ ขอแค่ถอนได้ไม่มีปัญหาก็โอเคละ

*

• *
  • 58,853
  • 2571

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2019, 11:48:30 AM »

ผมเพิ่งลองเติมเงินเทรดโบรกเพิ่งมาเจาะตลาดไทยเห็นมาจากสิงคโปร์ ก็โอเคนะ ขอแค่ถอนได้ไม่มีปัญหาก็โอเคละ

ตามสะดวกท่าน เลย ครับ
 ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2020, 06:17:40 PM »
 ็Hea** ็Hea**

โอเคนะครับ ฝากถอนไม่ช้าไม่เร็วเกินไป พอดีใช้เครดิต xm หมดเลยมา เทรดกับ iux market ครับ 55555 อีกอย่าง spread เหมือนจะน้อยกว่านะมีใครสังเกตมั้ย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2020, 03:14:11 PM »
ใช้ดีครับ เข้าออเดอร์ลื่นมากไม่เห็นมีดีเลย์เลย ปัจจุบันผมใช้อยู่ครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2020, 03:16:23 PM »
ผมชอบตรงโบนัส 50% ที่ไม่มีเงื่อนไขครับ
พึ่งเริ่มใช้ เดือนกว่าๆ ลื่นกว่า xm นะโดยส่วนตัว

*

ออฟไลน์ tanat

• *
  • 1
  • 0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2020, 10:40:19 AM »
ผมใช้มาตั้งแต่ เดือนตุลาคมมีโบนัสฟรี เลิกไปพักนึงพอตอนนี้มาเติมเงินก็เร็วดีครับ วันก่อนเทรดบวกมาถอนก็เร็วดีครับ
ส่วนตัวผมว่าดีเลย โบนัส50% ดีครับดันๆๆ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2020, 10:49:15 AM »
เพิ่งเข้ามาเล่น forex ละเพื่อนชวนใช้  ))/* บอกได้โบนัส 30$ เลยได้มาใช้  555++ ตอนนี้ไล่เก็บโบร๊กที่ให้ 30$ ครบทุกโบร๊กแล้วครับ
โดยรวมก็ถือว่า ดีอยู่ครับ สเปรดไม่เยอะมาก ส่วนเลเวเลด ก็ให้เยอะอยู่ ครับแต่ยังเยอะไม่เท่าหลายๆโบร๊ก

แต่ส่วนตัวผมก็โอเค ไม่ได้ออกออเดอร์หนัก น่าจะเหมาะ xc8* xc8* xc8*

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2020, 11:54:19 AM »
ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆพี่ๆทุกท่านระมัดระวังในการลงทุนด้วยนะครับ​ มองไปอีกแง่​ เหมือนพวกแชร์​ หลอกล่อปลาตัวใหญ่​ เมื่อไหร่ที่ปลาใหญ่ฮุบเหยื่อ​ เมื่อนั้นอาจเข้าเว็บไม่ได้ก็เป็นได้นะครับ​ ยังไงก็ตามสะดวกเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ​ ส่วนตัวผมขอเล่นโบรกที่มี​ license ที่น่าเชื่อถือ​ และระยะเวลาดำเนินการที่ผ่านมาพอสมควรครับ​ ขอให้โชคดีปิดบวกกันทุกท่านครับ

*

• *
  • 58,853
  • 2571

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2020, 12:05:02 PM »
ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆพี่ๆทุกท่านระมัดระวังในการลงทุนด้วยนะครับ​ มองไปอีกแง่​ เหมือนพวกแชร์​ หลอกล่อปลาตัวใหญ่​ เมื่อไหร่ที่ปลาใหญ่ฮุบเหยื่อ​ เมื่อนั้นอาจเข้าเว็บไม่ได้ก็เป็นได้นะครับ​ ยังไงก็ตามสะดวกเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ​ ส่วนตัวผมขอเล่นโบรกที่มี​ license ที่น่าเชื่อถือ​ และระยะเวลาดำเนินการที่ผ่านมาพอสมควรครับ​ ขอให้โชคดีปิดบวกกันทุกท่านครับ

ตามนั้นเลย ครับ ด้านบน ถือว่าทีมการตลาดขยันนะครับ
 ็Hea** ็Hea**

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2020, 01:10:06 PM »
พึ่งรู้จักเหมือนกันค่ะ เห็นว่าพึ่งมาทำตลาดที่ไทย  ทีแรกก็ไม่กล้าแต่ลองดูเพราะมีโบนัส 50% และจากการลองใช้งานดูก็เหมือนโบรกทั่วไปนะเหมือนสเปรดน้อยกว่า xm นิดหน่อย ฝากถอนก็ปกติดีอยู่ รวมๆก็โอเคค่ะ 

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets