กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

EUR/USD วิเคราะห์กราฟ FOREX พุธ 25 กันยายน 2562 กระโดดทุบวันนี้ได้ Swap ฟรี 3 เท่า^_^

• 115 replies
  • 20,351 views
*

admin

• 80,787
อ้างจาก: minny ที่ 26, กันยายน  2019, 09:15:57 AM
ขอบคุณค่ะได้ทุนคืนบวกกำไร

สวย ครับ สวย วันนี้จัดกำไรกันต่อ ฮ้าบ
xc4* xc4*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ดูทรงแล้ว EU ลอยไปใกล้ๆtp1 เรา  แถว1.096
จากนั้นเทลงต่อไปtp2
xc4*

แอดครับ UJ มันน่าเข้าเซลมั้ยครับ ดูทรงเหมือนอยากเทอะ (TH)**

*

admin

• 80,787
อ้างจาก: samatong ที่ 26, กันยายน  2019, 09:31:05 AM
แอดครับ UJ มันน่าเข้าเซลมั้ยครับ ดูทรงเหมือนอยากเทอะ (TH)**

ถ้ามุมมองผม นะดูที่แท่ง Day ล่าสุด นะครับ แท่ง ล่าสุด เมื่อวาน สามารถ กลบแรงเทขาย ของวันก่อนหน้าได้
แล้ว มองย้อนไป ในอดีต ครับถ้ากราฟทำลักษณะนี้ส่วนมากจะขึ้น ต่อ ครับ ท่าน ตอนนี้ไม่น่า Sell ครับ

**6105** **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 26, กันยายน  2019, 09:35:36 AM
อ้างจาก: samatong ที่ 26, กันยายน  2019, 09:31:05 AM

ถ้ามุมมองผม นะดูที่แท่ง Day ล่าสุด นะครับ แท่ง ล่าสุด เมื่อวาน สามารถ กลบแรงเทขาย ของวันก่อนหน้าได้
แล้ว มองย้อนไป ในอดีต ครับถ้ากราฟทำลักษณะนี้ส่วนมากจะขึ้น ต่อ ครับ ท่าน ตอนนี้ไม่น่า Sell ครับ

**6105** **6105**

ขอบคุณครับผม (TH)**

ผม่านักลงทุนดูออกไม่ถอดถอนหากถอดถอนจะเกินปัญหา​ คนจะแห่เทหุ้นขายและแห่ไปถอนเงิน​ นักลงทุนมองออกว่าจะอย่างไรเขาก็จะไปลุงทรัม  2ลุงทำให้เศรษฐกิจอเมริกาดีขึ้น​ ก็ทำให้ลุงยังคงนั่งเก้าอี้เหมือนเดิมการแห่เทก็มองได้2ปัญจัยคือถ้าเทก่อนลุงถูกถอน​ จะซื้อกลับในราคาถูก​ กับลุงไม่ถูกถอดถอนก็ไปลุงทุนอเมริกาusdได้ต่อผลตอบแทนได้2ทาง
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

เทรดอะไร​ เซฟพรอท์กันด้วยนะครับอย่าเทรดเอาแบบโลภ​ ขาดทุนก็คัทอย่าฝืนทนเพราะอย่างน้อยยังเหลือทุนแก้มือดีกว่าโดนล้างง
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

*

admin

• 80,787
อ้างจาก: Tom Jaturong Koosathain ที่ 26, กันยายน  2019, 09:56:59 AM
ผม่านักลงทุนดูออกไม่ถอดถอนหากถอดถอนจะเกินปัญหา​ คนจะแห่เทหุ้นขายและแห่ไปถอนเงิน​ นักลงทุนมองออกว่าจะอย่างไรเขาก็จะไปลุงทรัม  2ลุงทำให้เศรษฐกิจอเมริกาดีขึ้น​ ก็ทำให้ลุงยังคงนั่งเก้าอี้เหมือนเดิมการแห่เทก็มองได้2ปัญจัยคือถ้าเทก่อนลุงถูกถอน​ จะซื้อกลับในราคาถูก​ กับลุงไม่ถูกถอดถอนก็ไปลุงทุนอเมริกาusdได้ต่อผลตอบแทนได้2ทาง

ผมก็ว่าถอดถอนยากครับ แต่อาจจะทำเป็นพิธี ว่าสอบสวนเพราะถ้าถอดถอนมา นี่ ป่วนทั่วโลก แน่
(TH)**

*

admin

• 80,787
อ้างจาก: Tom Jaturong Koosathain ที่ 26, กันยายน  2019, 09:58:23 AM
เทรดอะไร​ เซฟพรอท์กันด้วยนะครับอย่าเทรดเอาแบบโลภ​ ขาดทุนก็คัทอย่าฝืนทนเพราะอย่างน้อยยังเหลือทุนแก้มือดีกว่าโดนล้างง

อันนี้หล่อเลย ครับ

Ha)** Ha)**

อ้างจาก: admin ที่ 26, กันยายน  2019, 10:05:08 AM
อ้างจาก: Tom Jaturong Koosathain ที่ 26, กันยายน  2019, 09:58:23 AM

อันนี้หล่อเลย ครับ

Ha)** Ha)**
ก็แค่เอาประสบการณ์มาแชร์แหละครับ​ กว่าจะคิดได้โดนไปไม่รู้เท่าไห่กว่าจะมีกำไรทุกวันนี้​ 555เจ็บหนักเจ็บน้อยก็เคยนะ

*

admin

• 80,787
CLick เชิญนักเทรด Forex ทุกท่านพูดคุยแลกเปลี่ยนแนวการเทรดทางกันได้เลย ครับ ===>

CLICK>>>EUR/USD วิเคราะห์กราฟ FOREX พฤหัสบดี 26 กันยายน 2562 THORทุบเนื่องเดินเครื่องไป NEW LOW^_^

(TH)** (TH)** (TH)**