กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

EUR/USD วิเคราะห์กราฟ FOREX จันทร์ 23 กันยายน 2562 EURแดงเดือนวันนี้เราจะเชือด EU^_^

• 126 replies
  • 23,774 views
*

admin

• 80,579
อ้างจาก: ม้าแลงปอ tonbo ที่ 23, กันยายน  2019, 11:00:02 AM
อ้างจาก: admin ที่ 23, กันยายน  2019, 10:47:10 AM
อ้างจาก: ม้าแลงปอ tonbo ที่ 23, กันยายน  2019, 10:44:14 AM
แอดคะ วันนี้วัน จ แย้ววว   555++ 555++

ลืมเปลี่ยนหัวข้อวันแหม วันนี้ คนสวยมาเม้นแรกเลย

็Hea** ็Hea**

ส - อา คิดถึงกราฟฟฟค่าาา  ็Hip** ็Hip** ็Hea** ็Hea**

ว่างๆเทรด บิทคอยเล่นๆ ก็สนุกนะ

g*/- g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

.:KRACH:.

• 2,424
อ้างจาก: admin ที่ 23, กันยายน  2019, 10:46:15 AM

EURAUD ตอนนี้ยังคงเป้าหมาย TP เดิมอยู่ นะครับ คือ [email protected] ซึ่ง ตอนนี้ บวกอยู่ประมาณ 600$ นะครับแต่หาก ว่ากราฟ ย่อตัวลงมาที่ บวก 100$ ทั้ง ของ คู่นี้ แอดมินก็คง ต้อง Close all นะครับ
เพราะ คิดว่า ถ้าลงมาได้ขนาดนี้ กราฟน่าจะกลับตัวได้แล้ว ครับ

**6105** **6105**

(TH)** (TH)** ยังถือไว้เหมือนเดิม
< ^@_@^ >
เสน่ห์ของการเทรดคือการควบคุมความเสี่ยงและอดทนรอในจุดที่เหมาะสม

(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..

รอให้เลือกทางมาหลายเพลา ได้แต่ทำท่า แล้วสุดท้ายก็ยังอยู่แถวๆ เดิม  วันนี้ ต้องแรง ต้องไป แล้วนะจ๊ะ..หมดเวลา sideway แล้ว...

TKo*) TKo*)
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

admin

• 80,579
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,579
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 23, กันยายน  2019, 11:27:59 AM
(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..

รอให้เลือกทางมาหลายเพลา ได้แต่ทำท่า แล้วสุดท้ายก็ยังอยู่แถวๆ เดิม  วันนี้ ต้องแรง ต้องไป แล้วนะจ๊ะ..หมดเวลา sideway แล้ว...

TKo*) TKo*)

ช่ายๆ วันนี้เราต้องเชือด กราฟ

)2: )2:

ขอขายEA ก่อนละกัน
แต่ถือEU GU ลุ้นไปด้วยกันครับ
**hulk3**

*

admin

• 80,579
อ้างจาก: ckerdmon ที่ 23, กันยายน  2019, 11:44:52 AM
ขอขายEA ก่อนละกัน
แต่ถือEU GU ลุ้นไปด้วยกันครับ
**hulk3**

ครับผม ลุ้น ครับผม ผมยังถือแบบ หวังอยู่ 555+

xc4* xc4*

แอดแต่ผมมองในมุมมองเทรนสามเหลี่ยมและมันก็อยู่ในสามเหลี่ยมมันจะรอเลือกทางแต่สถิติคือถ้ามาทรงนี้มักจะระเบิดแรงๆลงมาผมเลยสวนทางแอดต่อ​ 5555
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

*

admin

• 80,579
อ้างจาก: Tom Jaturong Koosathain ที่ 23, กันยายน  2019, 12:16:09 PM
แอดแต่ผมมองในมุมมองเทรนสามเหลี่ยมและมันก็อยู่ในสามเหลี่ยมมันจะรอเลือกทางแต่สถิติคือถ้ามาทรงนี้มักจะระเบิดแรงๆลงมาผมเลยสวนทางแอดต่อ​ 5555

ต้องให้ได้แบบนี้ ท่าน ว่ากันด้วยเหตุผล เยี่ยมามากครับ ส่วนผม รอ Sell Stop น่าจะปลอดภัยกว่า จาก Singnal ก็ Stop loss หน่อย ๆ ล่ะ ครับ ถ้าจะ Sell

g*/- g*/-

ขึ้นไปก็ไม่เจ็บเพราะผมsellจากยอดบนลงมาดังนั้นต่อให้มันขึ้นมาก็เจ็บนิดๆไงมันก็ไม่สูงกว่านี้และต่อให้ปรับมุมมองผมว่าปรับก็ไม่เยอะนักลงทุนก็จะเลือกไปลงทุนที่อื่นที่ให้ผมตอบแทนมากกว่าแถมปลอดภัยกว่าเพราะeuตอนนี้สภาวะวิกิจหนักมาก​ ปรับไปนักลงทุนก็ยังไม่ว่างใจเพราะหากไม่มั่นคงก็จะไม่เลือกที่จะลงทุน​ นักลงทุนจะเลือกที่ลงทุนและจะไม่กระทบภายหลัง​ ปรับมาตอนนี้ก็ยังกระทบอนาคตเทรนธุรกิจต้องปล่อยให้ฟื้นตัวเองอัดฉีดปรับดอกเบี้ยก็จะทำให้euเงินเฟ้อ​  นี้มุมมองผมนะว่าด้วยเหตุผล
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

เรามอบโบนัสสำหรับบัญชีโบนัสสูงสุดถึง 5,000$ เพื่อเป็นเครดิตสำหรับลูกค้าที่ทำการฝากเงิน
ในการร่วมกิจกรรมนี้ลูกค้าใหม่ต้องเปิดบัญชีโบนัสในหน้าเว็บไซต์เปิดบัญชีก่อน
สำหรับลูกค้าเดิมของLand-FXที่มีบัญชีอยู่แล้ว
ให้ทำการล็อกอินเข้าสู่ระบบและทำการเพิ่มบัญชีเป็นบัญชีโบนัส

บัญชีโบนัส

ระยะเวลาในการรับโบนัส: 1 กันยายน 2019 ถึง 31 ตุลาคม 2019
ผู้ที่สามารถรับโบนัส: คนไทยที่เปิดบัญชีโบนัส
รายละเอียดโบนัส: โบนัส 50% ของจำนวนเงินฝาก สูงสุดถึง 5,000$
จำนวนเงินฝาก: 200$-10,000$
วิธีแสดงโบนัส: โดยอัตโนมัติในระบบ MT4 และMT5 (ภายใน30นาที)

โบรกเกอร์ FBS มีประเภทบัญชีเทรดให้เลือกหลากหลายเพื่อตอบโจทย์ลูกค้าทุกท่าน

ทางโบรกเกอร์ FBS นั้นมีประเภทบัญชีเทรดไว้รองรับลูกค้าหลากหลายประเภท เพื่อตอบโจทย์ความต้องการและเพื่อรองรับสไตล์การเทรดของลูกค้าแต่ละท่านให้ลูกค้าได้เลือกได้ด้วยตนเองตามความเหมาะสมของเงินทุนและสไตล์การเทรด โดยหากท่านเปิดบัญชีเทรดผ่านทางลิ้งค์บอร์ดเราจะได้รับ Auto รีเบต กลับคืนเข้าบัญชีเทรดของท่านทุกสัปดาห์

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

ประเภทบัญชีเทรด FBS

1.Cent

Initial deposit   : $1
Spread            : Floating spread from 1 pip
Commission     : $0
Leverage         : up to 1:1000

2.Cent MT5

Initial deposit   : $1
Spread            : Floating spread from 1 pip
Leverage         : up to 1:1000

3.ECN

Initial deposit   : $1000
Spread            : Floating spread from  -1 pip
Commission     : $6
Leverage         : up to 1:500

4.Micro

Initial deposit   : $5
Spread            : Fixed spread from 3 pips
Leverage         : up to 1:3000

5.Standard

Initial deposit  : $100
Spread           : Floating spread from 0,5 pip
Commission    : $0
Leverage        : up to 1:3000

6.Standard MT5

Initial deposit  : $100
Spread           : Floating spread from 0,5 pip
Commission    : $0
Leverage        : up to 1:3000

7.Zero Spread

Initial deposit   : $500
Spread            : Fixed spread 0 pip
Commission     : from $20/lot
Leverage         : up to 1:3000

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

เทรดเงินคริปโตกับ NordFX ค่าธรรมเนียมต่ำ

ทำไมคุณถึงควรเทรดกับเรา ?

1.การซื้อขายเป็นไปบนแพล็ตฟอร์ม MT4 และอนุญาตให้นักเทรดใช้งานระบบเทรดอัตโนมัติหรือหุ่นยนต์ได้

2.คุณสามารถฝากเงินด้วยสกุล USD Ethereum หรือ Bitcoins โดยขึ้นอยู่กับประเภทบัญชี

3.เทรดได้ตลอด 24/7/365 ไม่มีวันหยุดนักขัตฤกษ์หรือวันหยุดใดๆ

4.สามารถเทรดทำกำไรได้ทั้งขาขึ้นและขาลง

5.มีผู้ใช้งานมากกว่า 1ล้านคน !!

6.ซื้อบิทคอยน์ได้มากขึ้นด้วยการใช้มาร์จิ้น

เปิดบัญชีเทรด NordFX https://traderider.com/index.php/topic,8054.0.html

เปิดบัญชีเทรด Forex กับ NAGA.com เทรดครบ 3 Lotรับ Bitcoin ทันที 0.02 BTC มูลค่าประมาณ 210 USD

เพียงแค่เปิดบัญชีเทรดกับ NAGA ผ่านแบนเนอร์ด้านบนนี้ และทำการฝากเงิน 500$ เทรดครบ 3lot จะได้รับทันที 0.02 บิทคอยน์ 
ด่่วน !! มีจำนวนจำกัด

รายละเอียดเพิ่มเติม https://traderider.com/index.php/topic,15584.0.html