กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สมัคร Binance ขั้นตอนการเปิดบัญชี Binance เวปเทรด Bitcoin ที่มี Volume เป็นอันดับ 1 ของโลก

• 7 replies
  • 11,791 views
สมัคร Binance ขั้นตอนการเปิดบัญชี Binance เวปเทรด Bitcoin ที่มี Volume เป็นอันดับ 1 ของโลก

1. เข้าไปที่หน้าเว็บ Binance ที่นี่ www.binance.com

2. กรอกอีเมลและตั้งรหัสผ่าน

3. เช็คอีเมลและกดยืนยันการสมัคร หลังจากนั้นให้คลิกที่ Login เข้าไปที่หน้าเว็บไซต์

4. กรอกอีเมลและรหัสผ่านที่ลงทะเบียนไว้เพื่อล็อคอิน

5. เมื่อล็อคอินเข้ามาแล้วทาง Binance จะให้เลือกรูปแบบการรักษาความปลอดภัย สามารถเลือกตามที่สะดวก เพียงเท่านี้ก็จะมีกระเป๋าเงินไว้เก็บ BTC กันแล้วครับ

สอบถามการเทรด bitcoin ครับ  อันนี้คือเทรดแบบ forex แบบ short กับ long  หรือว่า ซื้อเหรียญ bitcoin จริงๆ ตอนมันราคาน้อย และขายไปในตอนเวลามันขึ้น ครับ

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 09, กันยายน  2019, 08:40:40 PM

สอบถามการเทรด bitcoin ครับ  อันนี้คือเทรดแบบ forex แบบ short กับ long  หรือว่า ซื้อเหรียญ bitcoin จริงๆ ตอนมันราคาน้อย และขายไปในตอนเวลามันขึ้น ครับ

มันคือการซื้อเหรียญ bitcoin จริงๆ ตอนมันราคาน้อย และขายไปในตอนเวลามันขึ้น ครับ

**6105** **6105**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 09, กันยายน  2019, 08:41:22 PM
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 09, กันยายน  2019, 08:40:40 PM

มันคือการซื้อเหรียญ bitcoin จริงๆ ตอนมันราคาน้อย และขายไปในตอนเวลามันขึ้น ครับ

ขอบคุณมากครับ

สอบถามอีกหน่อย มันซื้อขายแต่ละรอบเทรดฟรี หรือ เทรดแต่ละครั้งมีค่าธรรมเนียมยังไงบ้างครับ  มีค่าคอมมิชชั่นหรือ spread ด้วยใหมครับ

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 09, กันยายน  2019, 08:45:02 PM
อ้างจาก: admin ที่ 09, กันยายน  2019, 08:41:22 PM

ขอบคุณมากครับ

สอบถามอีกหน่อย มันซื้อขายแต่ละรอบเทรดฟรี หรือ เทรดแต่ละครั้งมีค่าธรรมเนียมยังไงบ้างครับ  มีค่าคอมมิชชั่นหรือ spread ด้วยใหมครับ

ตามตารางนี้เลย ครับ เขาคิดเป็นค่าคอมมิชชั่น เป็น % ครับ เพียง 0.1%

https://www.binance.com/en/fee/schedule

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 09, กันยายน  2019, 08:50:06 PM

ตามตารางนี้เลย ครับ เขาคิดเป็นค่าคอมมิชชั่น เป็น % ครับ เพียง 0.1%

https://www.binance.com/en/fee/schedule

ขอบคุณมากครับท่าน

ต้องมีเงินขั้นต่ำ  เท่ากับมูลค่าของ BTC จึงจะมีสิทธิ์เทรด ใช่หรือป่าวครับ

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: chai ที่ 14, พฤศจิกายน  2021, 07:08:18 PM
ต้องมีเงินขั้นต่ำ  เท่ากับมูลค่าของ BTC จึงจะมีสิทธิ์เทรด ใช่หรือป่าวครับ

ไม่จำเป็นเลย ครับ 100 บาท ซื้อ XRP จาก Bitkub ได้ 2.5 XrP ก็โอนไปเทรด Binance ได้ ครับ