กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก EA Closs ALL ตั้ง Profit/Loss ยอดรวม % ของพอร์ตแล้วจัดการให้อัตโนมัติ

• 59 replies
  • 40,558 views
*

newliiz

ขึ้นรูปแบบนี้ครับ EA ทำไงครับ โบรก xm

Admin : สวัสดีคะ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ เข้าห้องคะ ติดตาม admin มานานแล้วคะ ตอนนี้เทรดมือ ติดลบเยอะอยู่ สนใจหา EA มาช่วยทำพอร์ตให้บวกคืนทุน ก่อนกำไร สนใจ EA ตัวนี้คะ แต่หา file download ไม่เจอ รบกวน admin แนะนำ file download ด้วยค่ะ หรือมี EA ตัวไหนดีๆ แนะนำได้คะ ขอบคุณมากคะ

*

udtalud

อ้างจาก: Aree_nuy ที่ 16, พฤษภาคม  2016, 02:37:29 AM
Admin : สวัสดีคะ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ เข้าห้องคะ ติดตาม admin มานานแล้วคะ ตอนนี้เทรดมือ ติดลบเยอะอยู่ สนใจหา EA มาช่วยทำพอร์ตให้บวกคืนทุน ก่อนกำไร สนใจ EA ตัวนี้คะ แต่หา file download ไม่เจอ รบกวน admin แนะนำ file download ด้วยค่ะ หรือมี EA ตัวไหนดีๆ แนะนำได้คะ ขอบคุณมากคะ
สมัครสมาชิกก่อนครับ แล้วจะเห็นลิงค์ใก้โหฃด

*

thanika

สวัสดีค่ะ ใช้ในกรณีเปิดหลายคู่ได้มั้ยคะ และต้องวางในกราฟทุกคู่มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: thanika ที่ 21, กรกฎาคม  2016, 08:11:35 AM
สวัสดีค่ะ ใช้ในกรณีเปิดหลายคู่ได้มั้ยคะ และต้องวางในกราฟทุกคู่มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

มันจะปิด ให้ทุก คู่ที่เปิดออเดอร์ ครับ วางคู่เงินไหนก็ได้ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

hirankrit

Thor 1 ผมจะโหลดEAตัวนี้ยังไงครับ
เป็นสมาชิกเวปแล้วนะ

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: hirankrit ที่ 22, กรกฎาคม  2016, 12:39:46 AM
Thor 1 ผมจะโหลดEAตัวนี้ยังไงครับ
เป็นสมาชิกเวปแล้วนะ

ตรงหน้าแรก ของกระทู้นี้ครับ มันจะมี Zip file อยู่ ครับ ใต้ กระทู้ที่ Admin ตั้ง ครับ กด แล้ว มันจะลงไปเครื่องท่านเลยครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

anupong mangmoon

ขอบคุณครับผม ช่วยให้ทันต่อกาลมากครับ

ขอบคุณมากคับ(TH)** (TH)** (TH)**

*

gamezz13

ขอบคุณครับกำลังหาพอดี  x*/2

*

boyy252823

**6105**
โหลด EA Closs ALL ตั้ง Profit/Loss ยอดรวม %  ได้ที่ไหนครับ

*

wachi

ขอบคุณมากครับ  Thor 1

*

ped555

ขอบคุณมากครับ (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

*

apemacho

อยากทราบว่า EA close all profit สมมติว่าผมตั้ง กำไรรวมกันทั้งหมด ทุกตัว ทุกไม้ 10 ดอล ถ้าผลรวมของทุกตัว ทุกไม้ รวมกันได้ 10 ดอลให้ปิด อันนี้ตั้งที่ comulative profitmoney  10  ถูกมะคับ

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: apemacho ที่ 21, ธันวาคม  2017, 11:07:20 AM
อยากทราบว่า EA close all profit สมมติว่าผมตั้ง กำไรรวมกันทั้งหมด ทุกตัว ทุกไม้ 10 ดอล ถ้าผลรวมของทุกตัว ทุกไม้ รวมกันได้ 10 ดอลให้ปิด อันนี้ตั้งที่ comulative profitmoney  10  ถูกมะคับ

ใช่ ครับผม