กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

fxpro quant ถ้าเปิดพอร์ตแล้วมีฟังชั่น icustom ให้ใช้งานใหมครับ

• 2 replies
  • 2,178 views
fxpro quant ถ้าเปิดพอร์ตเติมเงินแล้วมีฟังชั่น icustom ให้ใช้งานใหมครับ

กำลังหาโปรแกรมสำเร็จที่ใช้ทำ icustom  ได้มาลองใช้งานครับ

อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 16, สิงหาคม  2019, 05:54:11 PM
fxpro quant ถ้าเปิดพอร์ตเติมเงินแล้วมีฟังชั่น icustom ให้ใช้งานใหมครับ

กำลังหาโปรแกรมสำเร็จที่ใช้ทำ icustom  ได้มาลองใช้งานครับ

เปิดพอร์ตฝากเงินก็ฟังค์ชั่นเดิมหมดเลยครับ ไม่มีอะไรเพิ่ม

อ้างจาก: เทรดเดอร์สายเขียว ที่ 16, สิงหาคม  2019, 06:05:22 PM
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 16, สิงหาคม  2019, 05:54:11 PM

เปิดพอร์ตฝากเงินก็ฟังค์ชั่นเดิมหมดเลยครับ ไม่มีอะไรเพิ่ม

ขอบคุณมากครับท่าน

มันไม่มีฟั่งชั้น icustom ในแบบฟรีครับ แต่ผมหาดูใน youtube เห็นมันมี demo ตัวอย่างโชวอยู่  คิดว่าเปิดบัญ๙ีแล้วจะมีใช้

ตอนนี้ผมใช้วิธีลักไก่เอา ก็คือ ใช้อินดี้ มาตรฐาน(ฟรี) ทำก่อนแล้วดาวโหลดเอา code มันมาโมเป็น icustom อีกที ไม่รู้ว่ามันจะมี bug อะไรอีกใหมเกิดขึ้น  ถ้าใช้ตัวจริงที่มันมี icustom ด้วยก็คงดี

สรุปคือแบบเปิดบัญชี ก็ไม่มี icustom ให้ใช้   ของคุณมากครับท่านเขียว