กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Dukascopy สมัคร Forex Dukascopy โบรกเกอร์ ธนาคารจาก Switzerland ความมั่นคงสูง

• 2 replies
  • 3,812 views
*

admin

• 80,403
Dukascopy สมัคร Forex Dukascopy โบรกเกอร์ ธนาคารจาก Switzerland ความมั่นคงสูง

Dukascopy เป็นโบรกเกอร์ forex ของธนาคารที่ตั้งอยู่ที่เมือง Jenewa ประเทศ Switzerland สวิสเซอร์แลนด์ มีประเภทบัญชีการเทรด แบบ Mt4,Jforex และ Binary optionดำเนินการโดย Dukascopy Bank ดังนั้นเชื่อใจได้เลยเรื่องความปลอดภัย ของเงินทุน

ท่านใดสนใจเปิดบัญชีเทรด Forex กับ Dukascopy สามารถลงทะเบียนได้ที่ Linkนี้ สมัคร Dukascopy

การสมัคร Dukascopy นั้น จะเป็นการสมัครเปิด บัญชี ทั้ง 2อย่างพร้อมกัน คือ บัญชีเทรด Forex กับ Dukascopy และบัญชีธนาคาร Online Banking กับ Dukascopy เลยเราสามารถ ฝากเงินเข้า โอนเงินเข้า บัญชีธนาคาร เราที่เป็นของ dukascopy ถอนออกก็ได้และ เราสามารถ โอนเงินในบัญชีธนาคารdukascopy ของเราไปที่ บัญชีเทรด Forex เรา ที่เป็น Dukascopy forex ได้เช่นกัน โดยจะแยกกัน ทั้ง Mt4,Jforex และ Binary option

บัญชีธนาคารออนไลน์ ของ Swiss Bank Dukascopy แล้วเรา สามารถ ร้องขอ บัตร ATM จาก Dukascopy ได้ โดยจะเสียค่า ธรรมเนียมในการขอบัตร 20$ และสามารถกดเงินสดได้ทั่วโลก ผ่านตู้ ATM ที่มีเครื่องหมาย Visa โดยค่ากดนั้นทาง Dukascopy ไม่มีค่าธรรมเนียมในการกดเงินสด แต่ ทาง ธนาคารไทยจะเก็บค่าธรรมเนียมการกดเงินต่อครั้งที่ 220 บาท แต่หากกดเงินสดที่ Switzerland จะไม่เสียค่าบริการ โดยตัวธนาคาร นอกจากนี้ Bank Dukascopy ยังมี Application Swiss Bank  ที่ให้ท่านทำธุรกรรม ฝาก และถอนรวมทั้งจัดการเงินสดเข้าบัตรกดเงินสดของท่านผ่าน Application Swiss Bank ได้สะดวกและรวมเร็วอีกด้วย อีกทั้งยังมีประเภทบัญชี ธนาคารแบบหลายสกุลเงินให้เราสามารถเลือกที่จะเปิดใช้บริการได้อีกด้วย เช่น สกุลเงิน USD,EUR,GBP,JPY,CHF,AUD,ZND และอื่นๆ

การสมัครเปิดบัญชีกับ Dukascopy นั้น ทำได้ง่ายไม่ยุ่งยากเพียง สมัครผ่าน Link นี้  สมัคร Dukascopy  จากนั้นกรอกข้อมูลให้ครบถ้วน หลังจากนั้น Download application Dukascopy 911 เพื่อยืนยันตัวตน โดยหลังจาก download app Dukascopy 911 แล้ว ให้ทักแชท ไปหา เจ้าหน้่าที่ Dukascopy ว่าพร้อมแล้วที่ จะ Verification พร้้อมกด PRESS TO START ID VERIFICATION จากนั้น รอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับ โดย สิ่งที่เราต้องเตรียมคือ Passport ไว้รอเมื่อเจ้าหน้าที่ Dukascopy Call มาหาเราผ่าน Dukascopy 911 เขาจะสัมภาษเราเล็กน้อย และถ่ายรูปเรา และ Passport เป็นอันเสร็จขั้นตอนในการ Verification จากนั้น รอเจ้าหน้าที่ Dukascopy อนุมัติ บัญชี ของเรา โดยเราจะได้ บัญชีธนาคาร Dukascopy Bank ก่อนและจะมีเจ้าหน้าที่ Dukascopy ติดต่อมาหาเราเพื่อดำเนินการเปิด บัญชีเทรด forex กับ Dukascopy ต่อไป

เปิดบัญชีเทรด forex Dukascopy click

หากท่านใดมีข้อสงสัยเกี่ยวกับการเปิด บัญชีเทรด forex และ บัญชีธนาคาร Switzer land กับ Dukascopy สามารถสอบถามทีหัวข้อนี้ได้เลยนะครับ

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

palmguin

แอดมินครับ ตอน videocall ยืนยันตัวตน มี cc เป็นคนไทยรึเปล่าครับหรือใช้ภาษาอังกฤษ และอยากทราบว่าเขาถามอะไรบ้างครับจะได้เตรียมข้อมูลไว้

*

admin

• 80,403
อ้างจาก: palmguin ที่ 09, พฤศจิกายน  2019, 09:44:19 AM
แอดมินครับ ตอน videocall ยืนยันตัวตน มี cc เป็นคนไทยรึเปล่าครับหรือใช้ภาษาอังกฤษ และอยากทราบว่าเขาถามอะไรบ้างครับจะได้เตรียมข้อมูลไว้

ไม่มีคนไทย เลย ครับ เป็น คน น่าจะ Swiss ครับที่ โทรมาหาเรา
ถาม แค่ ชื่อนามสกุล วันเดือนปิเกิดแล้ว ก็ให้เรา VDO หน้าเรากับ Passport แค่นั้น ครับ ผม
แต่ บอกเลย ว่า ดีมากครับ spread ต่ำกว่า Swissquote อีก เป็นธนาคาร ใหญ่ ของ Swiss เหมือนกัน LV ก็ได้สูงกว่าด้วย ครับ
ไม่มี Requote คำสั่งไวมากครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"