ฟรี โบนัส 100$ Wistonfx เทรดครบ 6.0 Lot ถอนได้สูงสุด 100$ ถึง 31 ตุลาคมนี้

• 252 replies
  • 4514 views

853909 สมัครใหม่

traderider forex ไทย
รบกวนสอบถามหน่อยครับพอดีเป็นมือใหม่ leverage 1000 แต่ทำไม marginสูง แล้ว check lot ในwed check ตรงไหนครับ

Trading platform: MT4
Trading account number: 853950  *PIg** *PIg** *PIg**

853909 ยังไม่ได้เครดิตเลย  T*/-

สวัสดีครับ

ตอนนี้ มีลูกค้าบางส่วนไม่สามารถดูประวัติการเทรดผ่านทางระบบ ในเว็ปไซต์ได้ ผมได้สอบถามทางซัพพอร์ทเมืองนอกเกี่ยวกับปัญหาดังกล่าวเเล้วครับ

ทางไอทีได้แจ้งมาว่ากำลังทางระบบได้นำบัญชีโบนัส แยกออกจากบัญชีทั่วไปในระบบครับ (ส่วนนี้เป็นเรื่อง การคิดคำนวณยอดต่างๆที่ต้องคิดแยกกัน รวมไปถึงทางระบบได้คัดกรองบัญชีซ้ำส่วนนึงครับ)

เบื้องต้นอาจจะต้องรบกวนท่านสมาชิกคำนวณ lot ในการเทรดผ่านทางโปรเเกรม Mt4 ก่อนครับ หากท่านใดครบเเล้วก็สามารถทำคำสั่งถอนเงินออกมาได้เลยครับ ทั้งนี้ต้องขออภัยในความไม่สะดวกเป็นอย่างสูงครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีในการเทรดเช่นเคบครับ

MetaTrader 4

Trading account number:  854027
 *PIg** *PIg** *PIg**

852819 ถอนแล้วเงินยังไม่เข้าบัญชีครับ

Trading account number: 852977

*

ออฟไลน์ Ha_NenG

• *
  • 34
  • 0
ID : 854032

็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 51,211
  • 2522
852819 ถอนแล้วเงินยังไม่เข้าบัญชีครับ

ไม่แน่ใจว่า Up หน้าสมุดบัญชี ธนาคาร เข้าไปหรือ ยังครับผม
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

Trading account number: 854043

ไม่แน่ใจว่า หรือ ยังครับผม
 (TH)**
Up หน้าสมุดบัญชี ธนาคาร เข้าไปแล้วครับ

Id​ ​852814​ แจ้งถอนทางemailไปแล้วทางนั้นก็คอนเฟิร์ม​แล้วแต่ยอดโบนัสในmt4ยังไม่หักไปเลยคับ​ แล้วยังงี้เมื่อไรถึงจะโอนมาละคับ​ ถอนตั้งแต่เมื่อวานยอดก็ไม่ตัดให้​ ตามเรื่องให้หน่อยคับ​

Trading account number: 854091
สมัครเปิดบัญชีใหม่ขอรับโบนัสเทรดค่ะ

Dear

ลูกค้าท่านใด ที่แจ้งถอนเงินเข้ามาเเล้วยังไม่ได้รับ รบกวนแอดไลน์เข้ามาให้ผมช่วยเร่งดำเนินการได้เลยครับ

@296zreyr  จากปัญหาที่พบบางส่วนจะเป็นเรื่องหน้าสมัดธนาคารที่ไม่ตรงกับชื่อผู้ถอน ตรงนี้รบกวนนักลงทุนทุกท่านเช็ครายละเอียดก่อนการแจ้งถอนนะครับ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com