กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 23 กรกฎาคม 2562 ก็ทุบสิครับจะมัวรออะไรทำไมไม่ทุบสักที ^+^

• 111 replies
  • 21,570 views
โปรโมชั่นดีๆจากทาง Hot Forex

1.Loyalty Program

มีรางวัลระดับต่างๆ ถึง 4 ระดับ! ยิ่งวันในการเทรดที่คุณสะสมมีมากเท่าใด แท่ง HotForex ที่คุณจะได้รับสำหรับแต่ละล็อตในรอบที่คุณเทรดก็จะมากเท่านั้น!

2.เงินโบนัส

- HF Rebate

ทุกๆการเทรด Forex หรือ ทองคำ รับเงินคืนรายวันเข้าบัญชีของคุณโดยตรง

-30% Rescue Bonus

รับโบนัสสูงสุด 7,000usd

3.แข่งเทรดรับเงินรางวัลมากมาย

4.ฝาก-ถอนเงิน ฟรีค่าธรรมเนียม !!

5.ผลิตภัณฑ์ของ HOTFOREX

ของที่ระลึกมากมายสำหรับลูกค้าและพาร์ทเนอร์ Hot Forex

เปิดบัญชี Hot Forex ==> https://www.hotforex.com/?refid=315171

เทรดเงินคริปโตกับ NordFX ค่าธรรมเนียมต่ำ

ทำไมคุณถึงควรเทรดกับเรา ?

1.การซื้อขายเป็นไปบนแพล็ตฟอร์ม MT4 และอนุญาตให้นักเทรดใช้งานระบบเทรดอัตโนมัติหรือหุ่นยนต์ได้

2.คุณสามารถฝากเงินด้วยสกุล USD Ethereum หรือ Bitcoins โดยขึ้นอยู่กับประเภทบัญชี

3.เทรดได้ตลอด 24/7/365 ไม่มีวันหยุดนักขัตฤกษ์หรือวันหยุดใดๆ

4.สามารถเทรดทำกำไรได้ทั้งขาขึ้นและขาลง

5.มีผู้ใช้งานมากกว่า 1ล้านคน !!

6.ซื้อบิทคอยน์ได้มากขึ้นด้วยการใช้มาร์จิ้น

เปิดบัญชีเทรด NordFX https://traderider.com/index.php/topic,8054.0.html

%%22
เปิดบัญชีเทรด Forex กับ NAGA.com เทรดครบ 3 Lotรับ Bitcoin ทันที 0.02 BTC มูลค่าประมาณ 210 USD

เพียงแค่เปิดบัญชีเทรดกับ NAGA ผ่านแบนเนอร์ด้านบนนี้ และทำการฝากเงิน 500$ เทรดครบ 3lot จะได้รับทันที 0.02 บิทคอยน์ 
ด่่วน !! มีจำนวนจำกัด

รายละเอียดเพิ่มเติม https://traderider.com/index.php/topic,15584.0.html

HFcopy ระบบ Copytrade สุดเทพของ HOT FOREX

HF Copy เติบโตขึ้นอย่างรวดเร็ว ณ ปัจจุบันมีเทรดเดอร์ทั่วโลกให้ความสนใจ HF Copy กันเป็นจำนวนมาก
ด้วยระบบการจัดการและผลงานเทรดที่ดีของ Strategy Providers โดยที่ล่าสุดเทรดเดอร์ชาวไทยก็โชว์สกิลขั้นเทพด้วยผลงานที่สุด HOT !!
ติดอันดับ TOP 5 ของโลก !! ใน HFcopy

สำหรับเทรดเดอร์ท่านใดที่ไม่มีเวลาเฝ้ากราฟหรือไม่มีเวลาเทรดเองสามารถเข้ามาสมัครเปิดบัญชีเป็น Follower เพื่อ Copy Trade จากเทรดเดอร์ที่มีผลงานดีๆแล้วนอนรอรับผลกำไรได้ง่ายๆ หรือ เทรดเดอร์ท่านใดต้องการแสดงศักยภาพก็สามารถสมัครเป็น Strategy Providers เพื่อรับส่วนแบ่ง % กำไรเป็นรายได้เพิ่มอีกช่องทางกันได้

ขั้นตอนการเปิดบัญชี HFcopy https://traderider.com/index.php/topic,11566.0.html

*

friday

• 591
สวัสดีครับ ท่านแอดมิน
ซิกบาย eu/cad ผิดหรือเปล่าครับ 
[email protected] [email protected] [email protected]

(TH)** (TH)** (TH)** xz55**
= เอาชนะ ผบ.ทบ. ให้ได้ก่อน ค่อยคิดชนะตลาด =

*

admin

• 80,622

กำลังอัด GU ครับ เพิ่มไม้ล่ะหลังจากบวก มา 100$

Tho*/ Tho*/ Tho*/
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,622
อ้างจาก: friday ที่ 23, กรกฎาคม  2019, 10:46:21 AM
สวัสดีครับ ท่านแอดมิน
ซิกบาย eu/cad ผิดหรือเปล่าครับ 
[email protected] [email protected] [email protected]

(TH)** (TH)** (TH)** xz55**

แก้ไขแล้ว ครับ ติดมาจากราคา EU

็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

็Hea**
สวัสดีครับแอดeur/usd กราฟจะลงไปดุ่ยๆแบบนี้หรือจะสะวิงกลับไปหาซิกก่อนครับ
(TH)**

*

PoNgPk

• 6,097
สำนักข่าวเกียวโดรายงานว่า กองทัพเกาหลีใต้เผยเครื่องบินรบเกาหลีใต้ได้ยิงเตือนเครื่องบินกองทัพรัสเซียในช่วงเช้าวันนี้ ภายหลังจากที่เครื่องบินลำดังกล่าวได้บินรุกล้ำเข้ามายังน่านฟ้าของเกาหลีใต้เหนือหมู่เกาะในทะเลญี่ปุ่น

อ่านต่อได้ที่ : RYT9
TRADE RIDER

*

admin

• 80,622
อ้างจาก: charine ที่ 23, กรกฎาคม  2019, 10:54:04 AM
็Hea**
สวัสดีครับแอดeur/usd กราฟจะลงไปดุ่ยๆแบบนี้หรือจะสะวิงกลับไปหาซิกก่อนครับ
(TH)**

คืดว่าน่าจะลงเลยครับ
**6004**

*

boon.kamonkasemsilp

*

teeneetrader

*

admin

• 80,622
อ้างจาก: Boon Kamonkasemsilp ที่ 23, กรกฎาคม  2019, 11:55:04 AM
ติด buy อยู่เซ็งเลย

จริงๆก็อยากไป รับนะครับแต่ผมทุบ อยู่
็Hea**

*

Plaman7

• 1,928
 %%22wสวนทองเพราะข่าวเยอะคิดว่าบ่ายๆมีเด้ง
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395