กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 18 มิถุนายน 2562 อังคารแล้วนะรีบลงไปซะตาม GU ไปดีๆ^_^

• 83 replies
  • 16,884 views
*

admin

• 80,395
ตอนนี้ ทุบ EU ต่อได้อยู่นะครับ
**ธอร์ทุบ**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

stamp

• 499
สวัสดีครับท่านแอดมิน และทุกท่าน ทองลงมาแล้วครับ
็Hip** ็Hip** ็Hip**

เอิ่มมมม ตั้งตัวไม่ทัน ทอง....

(TH)** วันนี้ตามน้ำทองทันทั้งขาขึ้น ทั้งขาลงเลย โชคดีจริงๆ ขายหมูเตรียมตัวพักผ่อน อิอิ  (TH)**

อ้างจาก: admin ที่ 18, มิถุนายน  2019, 07:49:35 PM
อ้างจาก: Money ที่ 18, มิถุนายน  2019, 07:41:44 PM
อ้างจาก: admin ที่ 18, มิถุนายน  2019, 07:35:03 PM
อ้างจาก: admin ที่ 18, มิถุนายน  2019, 12:24:13 PM
อ้างจาก: chanin007 ที่ 18, มิถุนายน  2019, 12:16:48 PM
ทองจะไปซัก 1355 ได้ไหมครับแอด

รอกด 1345 อยู่ครับ 1355 ไม่น่าถึง

แอดพลาด ครับ วันนี้ สำหรับทอง
แบบนี้ usd กับ jpy จะแข็งนะครับ
ใคร สวน อยู่ระวัง ด้วย
(TH)**

คืออะไร ทองบินต่อ? แอดบอกหน่อย เฮทอยู่

ทองน่าจะบินต่อ ครับตอนนี้

ก็มาดิค้าบบบบบบบบบบบ  **11 **11 **11
หากท่านชอบทฤษฎีคลื่นเอลเลียต

สามารถติดตามได้ที่เพจ Elliott Wave Study Thailand ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ewstudy.th

*

PoNgPk

• 6,071
ECB'S DRAGHI กล่าว ความไม่เชื่อมั่นต่อความเสี่ยงของการเกิดความเสี่ยง

Draghi ของ ECB: การขาดการปรับปรุงเป็นตัวกระตุ้นให้เกิดการกระทำ

ECB'S DRAGHI กล่าว ไม่ได้กำหนดเป้าหมายอัตรา FX

Draghi กล่าวว่าเราไม่ได้กำหนดอัตราแลกเปลี่ยน

TRADE RIDER

*

PoNgPk

• 6,071
น้ำมันพุ่งมากกว่า 4% จากความหวังในการกระตุ้นเศรษฐกิจของ ECB และการมองโลกในแง่ดีต่อสงครามการค้า
TRADE RIDER

ทำไม GU ดีดเพราะอะไรค่ะแอด  (TH)**

*

PoNgPk

• 6,071
ทำเนียบขาวได้รายงานความเป็นไปได้และความถูกต้องตามกฎหมายของการถอดถอน #Fed ประธาน Jerome Powell

The White House has reportedly explored the possibility and  legality of demoting #Fed Chairman Jerome Powell
TRADE RIDER

*

PoNgPk

• 6,071
KUDLOW : ภาระของภาษีได้ลดลงขึ้นอย่างมากในประเทศจีน

KUDLOW ประเทศจีนดูเหมือนว่าจะเฉือนราคาดังนั้นมันจึงเสียเงิน

KUDLOWประเทศจีนมีการเปลี่ยนแปลงการปฏิบัติของมัน
TRADE RIDER

*

PoNgPk

• 6,071
Trade Representative Lighthizer says tariffs are appropriate to use in the case of national security

Lighthizer ตัวแทนการค้ากล่าวว่าอัตราภาษีที่เหมาะสมที่จะใช้ในกรณีของความมั่นคงแห่งชาติ
TRADE RIDER

*

PoNgPk

• 6,071
สนุกครับแอด ข่าวมาตบกันเอง ตบไปตบกลับ  T*/-
TRADE RIDER

*

peach2109

• 1,040
ท่ากระชาก SL ในตำนาน

*

admin

• 80,395
อ้างจาก: Lena ju ที่ 18, มิถุนายน  2019, 10:11:15 PM
ทำไม GU ดีดเพราะอะไรค่ะแอด  (TH)**

https://www.forexfactory.com/news/925601-draghi-carney-ecb-forum-on-central-banking-2019

น่าจะ ข่าวนี้ครับ

วันนี้ขออภัยทุกท่านด้วย ติดภาระกิจเข้า มา ใน กทมเลย ไม่ได้ ติดตาม สถานการณ์ กราฟมาฝากทุกท่าน ครับ
เลยอาจจะช้าหน่อย ครับ
(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"