กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟทองคำ Gold,ราคาทองคำ วันอังคาร 11 มิถุนายน 2562 รูปแบบทุบเดิมๆ Day ปิดแดง

• 7 replies
  • 2,364 views
*

CASE Forex

• 16,932
วิเคราะห์แนวโน้มกราฟทองคำ Gold,ราคาทองคำ วันอังคาร 11 มิถุนายน 2562 รูปแบบทุบเดิมๆ Day ปิดแดง

Type Price SL TP
Signal 1 Sell 1330-1335 60-80 pip 200-250 pip

Signal Sell หลังจากที่เรามองเห็น Hamonic Butterfly ตามที่คาดการณ์แต่ทองก็ได้พุ่งขึ้นต่ออย่างไม่หยุดยั้ง ทำให้เราต้องมองถึงแนวต้านถัดไปแต่ก็ยังเข้าออเดอร์ด้วยเหตุผลเดิมคือแนวต้านเก่า ด้านบน และเป็น Hamonic Butterfly เช่นเดิมแต่ในรูปแบบที่สูงขึ้นนั้นเอง *** หลังจากที่กราฟพยายามขึ้นแต่สุดท้ายก็ปิดแดง Day แดง และปิดเช่นเดียวกับแนวต้านครั้งเก่าในอดีตทำให้เราเห็นได้ว่ากราฟอาจจะตกลงมาหารอบสวิง Fibo 50 ขาขึ้นมาล่าสุดนี้ก่อนก็เป็นได้ ก่อนที่กราฟจะเลือกทางไปไหนมาไหนอีกที ***

ขอให้ทุกท่านนะครับโชคดีมีกำไรทุกท่าน ครับ ขอกำไร ทั่วหน้าทุกท่านนะครับ
เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองการเทรดกันได้ตามสะดวกครับ
หากมีข้อแนะนะประการใดก็ยินดี น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ อยากให้ทุกท่าน แบ่งปันความรู้ร่วมกันครับ

"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

CASE Forex

• 16,932
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ

*

admin

• 80,397
เทอย่างเดียวเลย เทพ เคส
็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

koutou.keophondeth

ถืออเดอแต่ breakout เลยนะ เทลงเยอะๆเลยครับ g*/- g*/- g*/-

*

Money

อ้างจาก: admin ที่ 11, มิถุนายน  2019, 03:45:48 PM

เท Only อย่างเดวเท่านั้นที่เจ้ต้องการ อย่าบินไปตามแอดกล่าวนะ มีเคือง  tiger18 tiger18 tiger18

*

CASE Forex

• 16,932
อ้างจาก: Money ที่ 11, มิถุนายน  2019, 04:13:05 PM
อ้างจาก: admin ที่ 11, มิถุนายน  2019, 03:45:48 PM

เท Only อย่างเดวเท่านั้นที่เจ้ต้องการ อย่าบินไปตามแอดกล่าวนะ มีเคือง  tiger18 tiger18 tiger18
เชื่อข้า มีแต่รวย ไม่รวยก็ล้าง มีแค่นี้  555+ xc8* 555++

ลงไปเฮ้ยอย่าเลยป้ายๆๆ xc8* xc8* **ธอร์ทุบ**