กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

โบนัส XM สรุป !!! XM Promotion และ Bonus ของ XM และข้อกำหนดการใช้ Bonus XM ล่าสุด 2023

• 6 replies
  • 18,468 views
*

admin

• 80,402
โบรกเกอร์ XM มีโปรโมชั่น และ โบนัส XM ที่มากมายหลากหลายไว้ตอบแทนลูกค้าที่มาเปิดบัญชีกับ XM ทุกท่าน โดยรายละเอียดและเงื่อนไขการรับโบนัสหรือการใช้งานของ โบนัส XM แต่ละประเภทนั้นก็จะมีรายละเอียดที่แตกต่างกันออกไป ทางแอดมินก็จะมาสรุป โบนัส XM แต่ละประเภทให้สมาชิกทุกท่านได้ทราบกันนะครับว่าโบนัสของ XM นั้นมีอะไรบ้าง และรายละเอียดการได้รับโบนัสมีอะไรบ้าง

🏆โบนัส XM Promotion No Deposit Bonus 30$

◾เป็น Promotion สำหรับลูกค้า XM ที่เปิดบัญชีใหม่เท่านั้น
◾กำไรถอนได้ไม่จำกัด
◾ไม่จำเป็นต้องฝากเงิน
◾เปิดบัญชีเทรด ส่งเอกสารยืนยันตัวตน
◾แล้วขอรับ โบนัส XM 30$ เข้าบัญชีเทรดได้เลย

🚨 คลิกรับโบนัส 30 USD

📣Deposit Bonus 100% สูงสุด 500$

🔶เป็น Bonus Credit สำหรับผู้ที่ทำการฝากเงินเข้าบัญชีเทรด XM ครั้งแรก
🔷เช่นฝากเงิน 1000$ จะได้รับ โบนัส XM 100% Credit Bonus 500$ รวม Equity เป็น 1500$
🔶Credit Bonus XM 500$ ที่ได้นี้จะสามารถใช้ร่วมกับการเทรดได้จริง สามารถใช้เทรด Loss และทำกำไร กลับมาเป็น Balance ถอนได้

🚨 คลิกรับโบนัส 100% 500 USD

📣Deposit Bonus 20% สูงสุด 10,000$

🔷เป็น Bonus Credit สำหรับผู้ที่ทำการฝากเงินเข้าบัญชีเทรด XM มากกว่า 1000$ ขึ้นไปจากข้อ 2
🔶เช่นฝากเงิน 1000$ จะได้รับ 20% Credit Bonus 200$ รวม Equity เป็น 1200$
🔷Credit โบนัส XM 200$ ที่ได้นี้จะสามารถใช้ร่วมกับการเทรดได้จริง สามารถใช้เทรด Loss และทำกำไร กลับมาเป็น Balance ถอนได้
🔶การฝากครั้งต่อไปจะได้รับ Bonus 20% ทุกการฝาก รวมต้องฝาก เงิน 50000$ จะได้รับโบนัสรวม 10,000$

🚨 คลิกรับโบนัส 20% 10,000 USD

**Note :จากข้อ 2 และ ข้อ 3 Deposit Bonus รวมทั้งหมด 10,500$

Royalty Bonus Program

▶️เป็น โบนัส XM สะสมแต้มสำหรับ บัญชี Standard และ Micro เท่านั้น
▶️ยิ่งเทรดมากยิ่งได้มาก สะสมคะแนนแลกเป็นรางวัลตามคะแนนที่สะสม
▶️แลกคะแนนเป็นเงินสดเข้าบัญชีเทรด เป็น Balance และถอนได้เลย
▶️แลกคะแนนเป็น Credit Bonus เข้าบัญชีเทรด XM เทรดได้กำไรเป็น Balance ถอนได้เลย
▶️รางวัลมีไม่จำกัดตามจำนวน Lot ที่เทรด

🚨Free Forex VPS จาก XM

🔺การทำงานจะเสถียรทำให้ EA ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพมากที่สุด
🔺คำสั่ง เปิด-ปิด Order จะรวดเร็วไม่ Re-quote ปกติ เทรดมือ ของ XM ก็เร็วอยู่แล้วครับ และ ไม่ Re-Quote อีก
🔺Server รัน EA ของโบรกจะอยู่ใกล้กับ Server ของทางโบรกทำให้คำสั่งส่งไปถึงเพียงเสี้ยว วินาที
🔺สามารถรันได้ ทุก EA ไม่จำกัด
🔺พื้นที่ไม่จำกัด สำหรับ EA ไม่ว่าคุณจะมี EA กี่ตัว สามารถรันใน VPS ของ XM.com ได้
🔺สามารถ ทดสอบ run Demo Account ได้ โดยต้องรัน ควบคู่กับ Real account
🔺ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายบริการรายเดือนใดๆ

Account ที่จะสามารถขอใช้บริการ Free VPS XM ได้ต้องมีคุณสมบัติดังนี้

1.Account ต้องได้รับการ Verify หรือ Validate เรียบร้อยแล้ว
2.ต้องมี Balance ในบัญชี อย่างต่ำ 500 $
3.ต้องเทรดต่อเดือนเพียง 1.0 lot Standard เท่านั้น
4.ถ้ามี Balance ไม่ถึง 500$ และเทรดไม่ถึง 1.0 lot ต้องเสียค่าบริการเดือนละ 28$

โบนัส XM และ Promotion จะเป็นสิ่งที่ช่วยให้นักเทรดลดต้นทุนในการซื้อขายไม่ว่าจะมากหรือจะน้อย หรือช่วยให้นักเทรดทุกท่านได้นำโบนัสไปใช้ในการเพิ่มต้นทุนในการซื้อขายเพื่อทำกำไรให้ได้มากขึ้น หรือช่วยลดต้นทุนเพื่อนำต้นทุนไปต่อยอดอย่างอื่น อย่างไรก็ตามนักเทรดที่เปิดบัญชีกับโบรกเกอร์ XM จะได้สิทธิพิเศษในการรับโบนัสและโปรโมชั่นต่างๆอีกมากมายตลอดทั้งปี

รายละเอียดเพิ่มเติม Free Forex VPS จาก XM

ตรวจสอบBonus และ Promotion XM เพิ่มเติม

อ่าน Review Broker XM Forex

เปิดบัญชี XM รับ Rebate 3$ 
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

เท่าที่จำได้ VPS ฟรีมีเงื่อนไขว่าต้องเทรดให้ได้จำนวน LOT ขั้นต่ำด้วยนะครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่าเท่าใหร่ครับ 2 lot มั้ง

เพราะผมเคยโดนชาร์จไปเนื่องจากเทรดจำนวน LOT ไม่ถึงครับ น่าจะขั้นต่ำ 2 LOT standard มั้งครับไม่แน่ใจ

แนะนำให้เทรดให้ได้ LOT ตามจำนวนก่อนเปิดขอใช้ VPS ครับ แล้วใช้ VPS น่าจะเป็นการใช้อีเอ ก็ต้องให้เพิ่ม lot อีเอเทรดให้ได้ขั้นต่ำด้วยนะครับ

ตอนนั้นเทรดไมโครอยู่ มันเทรดที่ละหน่อยเลยไม่ถึงยอด โดนชารจไป 2 เดือนเพราะเทรดน้อย

ขอใช้งาน แค่เข้าไปกดในเมนูก็จะได้ VPS  ค่าโดนชารจน่าจะประมาณ 45 เหรียญมั้ง ถ้าทำยอดไม่ถึง LOT ขั้นต่ำ

ผมเลยย้ายไป vultr แทนเพราะแค่ $5 จ่ายเองเลย 555

*

admin

• 80,402
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 28, พฤษภาคม  2019, 10:27:34 PM
เท่าที่จำได้ VPS ฟรีมีเงื่อนไขว่าต้องเทรดให้ได้จำนวน LOT ขั้นต่ำด้วยนะครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่าเท่าใหร่ครับ 2 lot มั้ง

เพราะผมเคยโดนชาร์จไปเนื่องจากเทรดจำนวน LOT ไม่ถึงครับ น่าจะขั้นต่ำ 2 LOT standard มั้งครับไม่แน่ใจ

แนะนำให้เทรดให้ได้ LOT ตามจำนวนก่อนเปิดขอใช้ VPS ครับ แล้วใช้ VPS น่าจะเป็นการใช้อีเอ ก็ต้องให้เพิ่ม lot อีเอเทรดให้ได้ขั้นต่ำด้วยนะครับ

ตอนนั้นเทรดไมโครอยู่ มันเทรดที่ละหน่อยเลยไม่ถึงยอด โดนชารจไป 2 เดือนเพราะเทรดน้อย

ขอใช้งาน แค่เข้าไปกดในเมนูก็จะได้ VPS  ค่าโดนชารจน่าจะประมาณ 45 เหรียญมั้ง ถ้าทำยอดไม่ถึง LOT ขั้นต่ำ

ผมเลยย้ายไป vultr แทนเพราะแค่ $5 จ่ายเองเลย 555

https://traderider.com/index.php/topic,517.msg5013.html#msg5013

1.0 lot และต้องมีเงินใน พอร์ต ขั้นต่ำ 500$ ครับ

(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Mercedesbenz

ท่านแอดครับขอสอบถาม ยอดrebate ของผมหน่อยครับ อิอิ ขอบคุณครับ
บัญชี XM 42206740

*

admin

• 80,402
อ้างจาก: ตีรทัตศรี มัทรี ที่ 13, พฤศจิกายน  2019, 11:21:26 AM
ท่านแอดครับขอสอบถาม ยอดrebate ของผมหน่อยครับ อิอิ ขอบคุณครับ

Admin โอนไปให้ 5$ นะครับ จริงๆยอดได้ 2.61 $ น้อยกว่า ขั้นต่ำ 5$ ที่ ระบบ โอนได้ครับ

็Hea** ็Hea**

อ้างจาก: admin ที่ 13, พฤศจิกายน  2019, 11:27:33 AM
อ้างจาก: ตีรทัตศรี มัทรี ที่ 13, พฤศจิกายน  2019, 11:21:26 AM

Admin โอนไปให้ 5$ นะครับ จริงๆยอดได้ 2.61 $ น้อยกว่า ขั้นต่ำ 5$ ที่ ระบบ โอนได้ครับ

็Hea** ็Hea**
ป๊าด ขอบคุณครับ xc4* xc4*