กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

UPDATE:ติดตามผลแข่งเทรด ชิงเงินรางวัลรวม 3,000$ ICM.com TRADER CONTEST 2019 :

• 171 replies
  • 45,280 views
Re: กิจกรรมแข่งเทรด ชิงเงินรางวัลรวม 3,000$ ICMcapital TRADER CONTEST 2019 :
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 22, กรกฎาคม 2019, 08:13:03 PM »
Update ผลแข่ง ประจำวันที่ 22/07/2019

สู้ๆนะครับทุกท่าน ใครพลาดไปแล้วก็สามารถเติมเงินเพิ่มมาแก้ตัวได้ไม่จำกัดนะครับ เพราะตัดสินจาก %กำไรของยอดเงินฝากรวมครับ
็Hip** ็Hip** ็Hip**

Update ผลแข่ง ประจำวันที่ 23/07/2019

สู้ๆนะครับทุกท่าน ใครพลาดไปแล้วก็สามารถเติมเงินเพิ่มมาแก้ตัวได้ไม่จำกัดนะครับ เพราะตัดสินจาก %กำไรของยอดเงินฝากรวมครับ

เราเพิ่ม บัญชี และเปลี่ยน leverage อย่างไร ครับ
พยายามเพิ่มแล้วเพิ่มไม่ได้ครับ (บัญชีใหม่ไม่ได้เอามาแข่งนะครับ)

*

admin

• 80,415
อ้างจาก: parn_nasa ที่ 23, กรกฎาคม  2019, 10:11:47 PM
เราเพิ่ม บัญชี และเปลี่ยน leverage อย่างไร ครับ
พยายามเพิ่มแล้วเพิ่มไม่ได้ครับ (บัญชีใหม่ไม่ได้เอามาแข่งนะครับ)

ต้องแจ้ง อีเมลไปที่ Support ครับผม

[email protected]

ติดต่อ คุณ หนึ่ง ICMcapital บอกว่าขอปรับ Leverage ขึ้น ได้สูงสุด 1:500 นะครับ ผม
เบื้องต้นผมได้ส่ง ให้เจ้าหน้าที่ติดต่อท่าน เช้านี้ แล้ว นะครับ พรุ่งนี้ จะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อไปครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 23, กรกฎาคม  2019, 10:16:45 PM
อ้างจาก: parn_nasa ที่ 23, กรกฎาคม  2019, 10:11:47 PM

ต้องแจ้ง อีเมลไปที่ Support ครับผม

[email protected]

ติดต่อ คุณ หนึ่ง ICMcapital บอกว่าขอปรับ Leverage ขึ้น ได้สูงสุด 1:500 นะครับ ผม
เบื้องต้นผมได้ส่ง ให้เจ้าหน้าที่ติดต่อท่าน เช้านี้ แล้ว นะครับ พรุ่งนี้ จะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อไปครับ
(TH)**
(TH)** (TH)**
ขอบคุณครับ

Update ผลแข่ง ประจำวันที่ 24/07/2019

Update ผลแข่ง ประจำวันที่ 26/07/2019

*

admin

• 80,415
5. ผู้ชนะจะต้องมียอดเทรดขั้นต่ำ 2.0lot และยอด balance ต้องมีมากกว่ายอดฝากรวม

อย่าลืมนะครับ

TKo*) TKo*)
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ที่1เก่งจังเทรดยังไง

Update ผลแข่ง ประจำวันที่ 29/07/2019

อ้างจาก: petetrade ที่ 26, กรกฎาคม  2019, 07:21:17 PM
ที่1เก่งจังเทรดยังไง

ฟลุ๊กล้วนๆ ครับ  ยังไม่แน่อาจโดนแซง ที่ 2 3 4  จี้มาติดๆแล้ว
xz55** /**33

เสียดายระบบเติมเงิน และถอนเงินมากครับ
ผมไม่สามารถถอนและเติมได้สะดวกเหมือน XM

Update ผลแข่ง ประจำวันที่ 30/07/2019

*

admin

• 80,415
5. ผู้ชนะจะต้องมียอดเทรดขั้นต่ำ 2.0lot และยอด balance ต้องมีมากกว่ายอดฝากรวม

อย่าลืมนะครับ

TKo*) TKo*)

ผลการแข่งขันนับจาก Gain หรือ Abs.Gain ครับ..

และต้องปิดออร์เดอร์ทั้งหมดเวลากี่โมงครับ (ขอเวลาไทยนะครับ) ..

มือใหม่ครับยังไม่ค่อยรู้เรื่อง.. ขอบคุณครับ ..