กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

รายงานตัวจากเชียงใหม่ครับ

• 5 replies
  • 1,911 views
*

Kun Nat

รายงานตัวจากเชียงใหม่ครับ
« เมื่อ: 06, มีนาคม 2015, 11:52:19 PM »
มารายงานตัวครับผม ผมนัท อยู่เชียงใหม่ครับ Wan*/) สัญชาติพม่า อยู่ไทยมานาน เหมือนบ้านที่สองแล้วครับ ทำงาน ช่วยเหลือสังคม มีเงินเก็บเล็กเก็บน้อยมา ให้งอกเงยด้วยทุกวิธี  สนใจด้านลงทุนในหุ้น แต่ก็ทุนนาไม่พอ ก็เลย ศึกษาจน ชอบเเนวนี้ โดนล้างมาแล้ว สองครั้ง จนหาความรู้ใส่ ด้วยทุกวิธี ทั้งอ่าน ทั้งจำ เข้าเว็บทุกเว็บที่ มีประโยช ทั้งยูทูบ สุดท้ายมาเจอเว็บนี้ ชอบมากๆ
มีการแบ่งปันความรู้เต็มมากมายใน บอร์ต

ปัจจุบันทำงานไม่มีรายได้ อาสาช่วย ผู้ติดเชื้อเอชไอวี
คิดมาตลอดว่า คนเรามีความเหสี่ยงทุกรอบด้าน อยู่ที่ว่า เราจะจัดการกับความเหสี่ยงมากน้อยแค่ไหนเท่านั้น

ขอบคุณแอดมินและเว็บไซค์นี้จริงๆครับ (TH)**
*PIg** *PIg** *PIg**

*

student

Re: รายงานตัวจากเชียงใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07, มีนาคม 2015, 12:10:17 AM »
ยินดีต้อนรับค่ะ คุณนัท
เราชื่อเบลล่านะ เพิ่งมาอยู่บ้านหลังนี้ได้ไม่กี่วัน อิอิ

*

Kun Nat

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07, มีนาคม 2015, 01:44:33 AM »
อ้างจาก: student ที่ 07, มีนาคม  2015, 12:10:17 AM
ยินดีต้อนรับค่ะ คุณนัท
เราชื่อเบลล่านะ เพิ่งมาอยู่บ้านหลังนี้ได้ไม่กี่วัน อิอิ

ขอบคุณครับ คุณเบลล่า  (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,624
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07, มีนาคม 2015, 03:46:31 AM »
ยินดีต้อนรับ ครับผม มานำเงินเข้า ประเทศกันครับ
xc4*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Tattuza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28, มีนาคม 2015, 02:42:42 PM »
สวัส ดี นะ นัท ยินดีที่ได้รู้จักนะ

*

Tipsuda2532

น้องใหม่มารายงานตัว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10, เมษายน 2015, 04:11:30 PM »
สวัสดีค่ะเป็นน้องใหม่เพิ่งเริ่มเล่นค่ะ เริ่มจากเงินเก็บอันน้อยนิด ตอนนี้โดนล้างไปหลายรอบแล้วค่ะ แต่ต้องยังสู้อยู่อยากจะขอคำแนะนำจากพี่ๆและแอดมินค่ะ g*/-