กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 16 พฤษภาคม 2562 น้อง EU โปรดเลือกมาว่าจะรักทางไหน^_^

• 112 replies
  • 20,284 views
*

NooNok

• 139
อ้างจาก: admin ที่ 17, พฤษภาคม  2019, 08:20:03 AM
สวัสดีตอนเช้านะครับ เมื่อคืน ไม้ Buy ก็ stop loss ไปตามระเบียบนะครับ
ลุ้น ไม้ Sell stop กันต่อครับ
**ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

สวัสดีคะแอดมิน
รบกวนสอบถามหน่อย ทำไมถอนเงินจาก fbs แล้วถูกปฎิเสธตลอดเลยคะ... พอดีเพิ่งเปิดบัญชี เทรดได้สักพัก จะลองถอนเงินออกมาแค่30$ เอง ทำ 4 ครั้งถูกปฎิเสธตลอดเลยคะ เพิ่งจะทำการถอนครั้งแรก ไม่ทราบมีคะแนะนำหรือวิธีการมั๊ยคะ... ขอบคุณคะ

*

admin

• 80,574
อ้างจาก: NooNok ที่ 17, พฤษภาคม  2019, 09:47:44 AM
อ้างจาก: admin ที่ 17, พฤษภาคม  2019, 08:20:03 AM
สวัสดีตอนเช้านะครับ เมื่อคืน ไม้ Buy ก็ stop loss ไปตามระเบียบนะครับ
**ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

รบกวนสอบถามหน่อย ทำไมถอนเงินจาก fbs แล้วถูกปฎิเสธตลอดเลยคะ... พอดีเพิ่งเปิดบัญชี เทรดได้สักพัก จะลองถอนเงินออกมาแค่30$ เอง ทำ 4 ครั้งถูกปฎิเสธตลอดเลยคะ เพิ่งจะทำการถอนครั้งแรก ไม่ทราบมีคะแนะนำหรือวิธีการมั๊ยคะ... ขอบคุณคะ

ลองถามlive chat คนไทยดูครับ ว่าติดปัญหาตรงไหน
อาจเป็นการยืนยันบัญชี หรือ อะไร ภาย ในของ บช นี้ เองครับ
คือ fbs ถ้าถอนบ่อยก็ถอนได้ปกติครับ ครั้งแรกอาจจะมี ปห หน่อยครับ
live chat เขาจะตรวจสอบ และทราบ ปัญหาได้ตรงที่สุด ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

**11 สวัสดีตอนสายค่ะทุกท่าน  **11

*

NooNok

• 139
อ้างจาก: admin ที่ 17, พฤษภาคม  2019, 10:08:37 AM
อ้างจาก: NooNok ที่ 17, พฤษภาคม  2019, 09:47:44 AM

ลองถามlive chat คนไทยดูครับ ว่าติดปัญหาตรงไหน
อาจเป็นการยืนยันบัญชี หรือ อะไร ภาย ในของ บช นี้ เองครับ
คือ fbs ถ้าถอนบ่อยก็ถอนได้ปกติครับ ครั้งแรกอาจจะมี ปห หน่อยครับ
live chat เขาจะตรวจสอบ และทราบ ปัญหาได้ตรงที่สุด ครับ

ขอบคุณคะแอดมิน ตอนนี้ดำเนินการได้เรียบร้อยแล้วคะ

*

admin

• 80,574
อ้างจาก: ʕ·ᴥ·ʔ ที่ 17, พฤษภาคม  2019, 10:09:40 AM
**11 สวัสดีตอนสายค่ะทุกท่าน  **11

สวัสดีตอนเช้าครับ น้องหมีน้อย

็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

สวัสดีค่ะ อยากรบกวนสอบถาม ทองจะขึ้นไปไหมคะติดอยู่ยอดดอยค่ะ

*

admin

• 80,574
อ้างจาก: วันวาน999 ที่ 17, พฤษภาคม  2019, 11:10:27 AM
สวัสดีค่ะ อยากรบกวนสอบถาม ทองจะขึ้นไปไหมคะติดอยู่ยอดดอยค่ะ

แนวโน้มทางเทคนิค มีโอกาศขึ้นได้อยู่นะครับ

**6105** **6105**

*

admin

• 80,574