กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เป็นสมาชิกมาหลายวันแล้ว วันนี้ ขอรายงานตัวครับ

• 2 replies
  • 1,562 views
*

jong

• 151
 (TH)** (TH)** (TH)**

ชื่อ จงครับ   ขอรายงานตัว  เพิ่งจะหัดเล่นเป้นครั้งแรกครับ  ตอนนี้เรียนรู้อยู่ครับ  โดยใช้บัญชีทดลอง

รบกวนให้คำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

xc6* xc6* xc6* xc6* xc6* xc6*
บ่เป็นหยั๋ง  มื้ออื่นยังมีอีก

*

admin

• 80,615
สวัสดี ยินดีต้อนรับครับผมขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ

(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

jong

• 151
 (TH)*
อ้างจาก: admin ที่ 03, มีนาคม  2015, 03:52:58 PM
สวัสดี ยินดีต้อนรับครับผมขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ

(TH)**

ขอบคุณครับ  รู้จัก Forex กับ  Exness  เมื่อเดือนที่แล้วครับ  เพราะเจ้านาย  เขาแนะนำ และให้หาข้อมูลให้เขา  การหาข้อมูล  จำเป็นต้องลงมือทำด้วย  ตั้งแต่สมัครใช้งานต่างๆ   รวมทั้งการใช้งานโปรแกรม MT4
มันก็เลย  ส่งผลให้ผมต้องเรียนรู้  เพื่อให้เกิดประโยนช์   กับเวลาที่เสียไป ในการเรียนรู้  ดังนั้น  ผมก็เลยสมัคร  และเปิด บัญชี ทดลอง และหวังว่า เมื่อถึงเวลาอันควร  จะเอาเงินจริง ลงเล่นครับ

เจ้านาย  และเพื่อนของเจ้านาย  เล่นหุ้น SET อยู่ครับ  และเหมือนจะหันมาเล่น Forex  ด้วย
บ่เป็นหยั๋ง  มื้ออื่นยังมีอีก