กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD พุธ 1 พฤษภาคม 2562 ได้โปรดส่งกราฟมาให้ฉัน THOR ทุบที^_^

• 166 replies
  • 29,127 views
*

admin

• 80,657
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 02, พฤษภาคม  2019, 07:45:59 AM
ขายหมู ดีกว่าถือนานครับ(เด๊่ยวติดลบ)

วันนี้มีข่าวเยอะ  เดาว่า น่าจะ swing ไปมาครับ  พรุ่งนี้ก็ได้ไปนอนสวนแล้ว(ฟาร์ม)

EU น่าจะ swing ขึ้นมาข้างบนอีกรอบนะ แล้วไปลงพรุ่งนี้ nonfarm แรงๆ

ประมาณกราฟชอบวิ่งมาชน stop loss บ่อยๆ ตอนนี้ sell ลงมันก็จะมขึ้นมาหา stop loss แล้วลงไป 5555

พูดได้เห็นภาพเลย ครับ
ได้อารมณ์ แบบ นั้น เลย
และน่าจะเป็นดังท่าน คาดการณ์ด้วย
็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ดูแล้วมีแววจะลงต่อ งั้นขอ buy ขึ้นมาเก็บสั้นๆก่อนนะครับ  xc8*
พังพู่คลื่นพระธรรม กรรมมนุษย์ลดน้อย สดใสใจต้องสงบ