กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สัมนาครั้งที่ 2 Forex กับ XM.com เสริมเทคนิคในการเทรด Forex 22 มีนาคม 2558

• 85 replies
  • 30,430 views
*

chefmaxz

อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 22, มีนาคม  2015, 08:56:51 AM
นั่งไหนครับ ผมแถวที่เก้าซ้ายมือ อยู่คนเดียว เหงาเปล่าเปลี่ยว
นั่งข้างน้ำเสื้อดำเกงยีนหรอคับ

*

chefmaxz

ผมนั่งแถว9เหมือนกันมั้ง แต่อยู่ขวาสุดเลยคับเสื้อสีเทาเกงยีนใส่แว่น

*

DoubleTab

อยู่ตรงประตูทางออกซ้ายมือครับ นั่งหล่อกับเพื่อนสองคน

*

admin

• 80,660
บรรยากาศ ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

เสียดาย ผม ตจว.   
FXTM แจก 10 $  ครับ เชิญที่นี่ ::FXTM :: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::
==================
Robo Forex แจก 15 $ครับเชิญที่นี่ ::Robo Forex:: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::

*

admin

• 80,660
ผมอยู่ แถวหลัง ทีวี ครับทุกท่าน

เสื้อฟ้า โปโล รองเท้า สีขาว
หน้าตาดี นิดหน่อย **11

มาทักกันได้ นะครับ
จะได้ถ่ายรูปหมูด้วยกัน
*PIg** *PIg** *PIg**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

himura123

เสียดายยย เค้าป่วยเซ็งเป็ด  Ko*/- Ko*/- Ko*/-

อ้างจาก: admin ที่ 22, มีนาคม  2015, 11:10:34 AM
ผมอยู่ แถวหลัง ทีวี ครับทุกท่าน

ผมนั่งข้าง admin เลย หล่อขั้นทพ 5555

อ่าม ยังงัย เก็บ ภาพ บรรยากาศ มา ฝาก  คน ตจว. ด้วย นะครับ
FXTM แจก 10 $  ครับ เชิญที่นี่ ::FXTM :: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::
Robo Forex แจก 15 $ครับเชิญที่นี่ ::Robo Forex:: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::

*

DoubleTab

กินข้าวกัน

*

admin

• 80,660
กิน ครับ

*

admin

• 80,660
ถ่ายรูปหมู ครับ

*

DoubleTab

ทายสิ๊ คนไหนแอดมิน 5555

*

Jiggy

• 348
อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 22, มีนาคม  2015, 02:05:10 PM
ทายสิ๊ คนไหนแอดมิน 5555

ผมทายว่า ต้องคนเสื้อฟ้าแน่นอนเลยครับ  )2:

อ้างจาก: wongyai46 ที่ 22, มีนาคม  2015, 11:46:47 AM
อ้างจาก: admin ที่ 22, มีนาคม  2015, 11:10:34 AM

ผมนั่งข้าง admin เลย หล่อขั้นทพ 5555

ผม ว่า ใช่ แน่ ๆ