กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สัมนาครั้งที่ 2 Forex กับ XM.com เสริมเทคนิคในการเทรด Forex 22 มีนาคม 2558

• 85 replies
  • 30,237 views
*

admin

• 80,404
อ้างจาก: KP_Trader ที่ 15, มีนาคม  2015, 11:04:55 PM
อ้างจาก: admin ที่ 15, มีนาคม  2015, 12:50:58 PM
อ้างจาก: KP_Trader ที่ 15, มีนาคม  2015, 12:32:24 PM
ลงทะเบียนสัมมนา ผ่านลิ้งค์นี้หรือเปล่าครับ
http://clicks.pipaffiliates.com/afs/come.php?id=6039&cid=49967&ctgid=16&atype=1

ใช่ ครับผม
(TH)**

แสดงว่าผมเข้าไปฟังสัมมนาได้แล้วสินะ เช็คชัวร์จากไหนได้บ้างครับ
สมัคร xm แล้ว อยากได้โบนัสฟรี 30$ ถ้ามีแต่สำเนาบัตรประชาชน แต่ไม่มีใบเสร็จชำระเงินที่มีที่อยู่เรา จะยังได้โบนัสมั้ยครับ
ที่ไม่มีใบเสร็จพร้อมที่อยู่เพราะผมไม่ได้อยู่บ้านนี้นานแล้วหน่ะครับ หรือใช้ใบเสร็จที่มีที่อยู่ที่ไม่ตรงกับบัตรประชาชนได้มั้ยครับ
เรื่องงเยอะหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับ

ที่อยู่ ไม่ต้องตรงกับบัตร ประชาชน ได้ ครับ
แต่ต้องตรง กับ ที่ ท่าน กรอก ไปนะครับ
การขอบืล ก็ ให้ไปขอ ที่ Lotus big c โดยเขียน ชื่อที่อยู่เป็นภาษา อังกฤษ
ให้ตรงกับ ที่ สมัคร แล้ว ไปซื้อ ของจากนั้น ไปที่ เคานเตอให้เขาออกบิลให้ได้ ครับ

เรื่องการ ลงทะเบียน ถ้าได้รับยืนยัน อีเมล แล้ว ก็ ไปได้เลย ตามวันเวลา ที่กำหนด ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

LittleMaow

(TH)** Admin ครับ ช่วยด้วยครับ เรื่อง สัมนา ครับ เขาโทรมายืนยัน เรื่องสัมนาครับ แต่ดันโทรมาตอนผมขับรถครับ ยังไม่ทันตอบ ต้องรีบวางสายครับ  แต่ไม่สามรถโทรกลับได้ครับ ไม่มี email ส่งหาผเรื่องนี้ แต่โทรม ทำยังไงดีครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: LittleMaow ที่ 17, มีนาคม  2015, 05:11:51 PM
(TH)** Admin ครับ ช่วยด้วยครับ เรื่อง สัมนา ครับ เขาโทรมายืนยัน เรื่องสัมนาครับ แต่ดันโทรมาตอนผมขับรถครับ ยังไม่ทันตอบ ต้องรีบวางสายครับ  แต่ไม่สามรถโทรกลับได้ครับ ไม่มี email ส่งหาผเรื่องนี้ แต่โทรม ทำยังไงดีครับ

ขอเลข บช xM ที่ลงทะเบียน ครับ
กับอีเมล
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

LittleMaow

อ้างจาก: admin ที่ 17, มีนาคม  2015, 05:25:45 PM
อ้างจาก: LittleMaow ที่ 17, มีนาคม  2015, 05:11:51 PM

กับอีเมล
(TH)**
คือ เลข บช ล้อกอินเทรดใช่ไหมครับ  2243875  email : [email protected] 

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: LittleMaow ที่ 17, มีนาคม  2015, 05:40:58 PM
อ้างจาก: admin ที่ 17, มีนาคม  2015, 05:25:45 PM

กับอีเมล
(TH)**
คือ เลข บช ล้อกอินเทรดใช่ไหมครับ  2243875  email : [email protected]

คอนเฟิร์ม นะครับ เจอ กันพรุ่งนี้ครับ ผม

xc4* xc4* xc4*

*

DoubleTab

พรุ่งนี้เจอกันนะทุกท่าน

วันนี้นอนละ

Z/*- Z/*- Z/*-

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 21, มีนาคม  2015, 09:27:41 PM
พรุ่งนี้เจอกันนะทุกท่าน

วันนี้นอนละ

Z/*- Z/*- Z/*-

ฝันหวาน แล้ว เจอกัน นะครับผม
*PIg** *PIg** *PIg**

*

hachai_wp

แบบนี้ ไปได้หรือ ป่าวครับ พี่ Admin

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: hachai_wp ที่ 21, มีนาคม  2015, 11:47:29 PM
แบบนี้ ไปได้หรือ ป่าวครับ พี่ Admin

ไปได้ ครับผม
แล้วเจอกัน ครับ
Thor 1

*

chefmaxz

แอดมินครับ ถ้าเอารถไปขึ้นไปจอดบนโนโวเทลนี่เสียค่าจอดไหมครับนิ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: chefmaxz ที่ 22, มีนาคม  2015, 08:34:04 AM
แอดมินครับ ถ้าเอารถไปขึ้นไปจอดบนโนโวเทลนี่เสียค่าจอดไหมครับนิ

ถ้ามาสัมนา ไม่น่าจะเสียนะครับ
แต่ต้องมีตราประทับ โรงแรม ครับ
เดี๋ยวถึงแล้ว ผมเชคให้ ครับ
เบื้องต้น ไปจอดก่อนเลยครับ

*

chefmaxz

อ้างจาก: admin ที่ 22, มีนาคม  2015, 08:43:23 AM
อ้างจาก: chefmaxz ที่ 22, มีนาคม  2015, 08:34:04 AM

ถ้ามาสัมนา ไม่น่าจะเสียนะครับ
แต่ต้องมีตราประทับ โรงแรม ครับ
เดี๋ยวถึงแล้ว ผมเชคให้ ครับ
เบื้องต้น ไปจอดก่อนเลยครับ
ถึงละคับ จอดฟรีคับประทับตราในงาน

*

DoubleTab

ถึงแล้ววววว อยู่หนายกานนนน

*

chefmaxz

อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 22, มีนาคม  2015, 08:51:10 AM
ถึงแล้ววววว อยู่หนายกานนนน
ผมนั่งรออยู่ข้างในละคับ ว่าแต่ใครหน้าตายังไงหว่า

*

DoubleTab

นั่งไหนครับ ผมแถวที่เก้าซ้ายมือ อยู่คนเดียว เหงาเปล่าเปลี่ยว