กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สัมนาครั้งที่ 2 Forex กับ XM.com เสริมเทคนิคในการเทรด Forex 22 มีนาคม 2558

• 85 replies
  • 30,239 views
*

DoubleTab

ลงทะเบียนเรียบร้อยครับ
เจอกันวันอาทิตย์ที่ 22 นะครับ

xc8*

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 04, มีนาคม  2015, 08:23:38 AM
ลงทะเบียนเรียบร้อยครับ
เจอกันวันอาทิตย์ที่ 22 นะครับ

xc8*

เจอกันที่งานครับ ผม

อัพเดทสมาชิก Traderider ที่ไปร่วมงานนี้

1.Admin
     2.wongyai46
     3.himura123
     4.Rider-Virgin

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Jiggy

• 348
ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วครับ

*

Thanajay

• 107
ขอบคุณครับท่าน Admin มีอะไรดี ๆ มาฝากตลอดเลยนะครับ ตั้งแต่เข้ามาประทับใจเพื่อนๆ  ทุกคน เป็นสังคมที่มีแต่แบ่งปัน ผมประทับใจในปณิธานของท่าน Admin มาก ๆ ครับ ขอบคุณครับ แต่เสียดายอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกไปเลยครับ  (TH)** (TH)** (TH)**
ได้น้อย แต่ขอบ่อยๆ ละกันนะครับ

*

LittleMaow

ลงทะเบียนไปแล้วนะครับ Admin  xc4*

ลงทะเบียนเรียบร้อยครับท่าน ไว้เจอกันที่งานครับ

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: jk_spider ที่ 06, มีนาคม  2015, 02:27:44 PM
ขอบคุณครับท่าน Admin มีอะไรดี ๆ มาฝากตลอดเลยนะครับ ตั้งแต่เข้ามาประทับใจเพื่อนๆ  ทุกคน เป็นสังคมที่มีแต่แบ่งปัน ผมประทับใจในปณิธานของท่าน Admin มาก ๆ ครับ ขอบคุณครับ แต่เสียดายอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกไปเลยครับ  (TH)** (TH)** (TH)**

ไม่เป็นไรครับท่าน หาวิธีนำเงินเข้าประเทศช่วยกันครับ
สำหรับความรู้ที่่ได้จากสัมนา ก็จะเอามาฝากเพื่อนๆ ที่ พลาดโอกาศ ครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,416

อัพเดทสมาชิก Traderider ที่ไปร่วมงานนี้

1.Admin
     2.wongyai46
     3.himura123
     5.Jiggy
     6.LittleMaow
     7.erniesball

ได้สมาชิกที่จะไปถ่าย Selfie รูปหมู่กันหลาย คนแล้ว เพื่อนๆ ท่านใดว่าง อยากไป เสริมความรู้ก็ลงทะเบียนแล้วแจ้งกันมาเลย นะครับ
จัดไปก่อน สำหรับ รูปหมู เอ๊ย รูป หมู่ ของ สมาชิก Traderider

*PIg** *PIg** *PIg** *PIg**
          *PIg** *PIg** *PIg**

*

chefmaxz

ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วครับ เจอกันที่งานครับ   xc4*

*

DoubleTab

ไปถึงจะเจอกันได้ไงคร้าบบบ

ใครเป็นใครไม่รู้ ไม่เคยเห็นหน้าตาอันหล่อเหลาของเพื่อน ๆ สมาชิกเลย

xc8* xc8* xc8*

*

chefmaxz

อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 07, มีนาคม  2015, 09:05:47 AM

ใครเป็นใครไม่รู้ ไม่เคยเห็นหน้าตาอันหล่อเหลาของเพื่อน ๆ สมาชิกเลย

เจอกันแน่ๆ แต่คงไม่รู้จักกัน  xc8*

*

admin

• 80,416

1.Admin
     2.wongyai46
     3.himura123
     5.Jiggy
     6.LittleMaow
     7.erniesball
     8.chefmaxz

เพิ่มเติม ครับ ใครยังไม่ได้ลงทะเบียน ก็ว่าง ก็ลงมะเบียนกันมา นะครับ
(TH)**

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: chefmaxz ที่ 07, มีนาคม  2015, 09:30:34 AM
อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 07, มีนาคม  2015, 09:05:47 AM

เจอกันแน่ๆ แต่คงไม่รู้จักกัน  xc8*

เดี๋ยวไปเซอร์ ไพรส์กัน ในงานละกัน ครับ
**11 **11 **11

*

DoubleTab

อ้างจาก: admin ที่ 07, มีนาคม  2015, 10:37:48 AM
อ้างจาก: chefmaxz ที่ 07, มีนาคม  2015, 09:30:34 AM

เดี๋ยวไปเซอร์ ไพรส์กัน ในงานละกัน ครับ
**11 **11 **11

หาผมไม่ยากครับ เดี๋ยวผมจะใส่กางเกงในสีแดงไว้ข้างนอก

xc5* xc5* xc5* xc5* xc5* xc5*

สอบถามหน่อยครับ
ถ้าลงทะเบียนแล้ว แต่ว่าบังเอิญว่าติดภาระกิจไปร่วมงานไม่ได้
จะเป็นอะไรหรือป่าวครับ
อย่าพึ่งกด ถ้ายังไม่หมดโอกาศ