กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สอบถามครับผมไม่สามารถ ถอนเงินจาก XM ได้ แล้วเค้าลบข้อมูลของผมไปทำไงดีอ่ะครับ

• 14 replies
  • 17,577 views
พอดีผมเทรด จากโบนัส ได้กำไร มา 540$ ผมเลยถอนออกมา ผ่าน neteller แตทำไมไม่ได้อ่ะครับ เค้าส่งข้อมูลมาให้ในเมลตามนี้  แสดงว่าเค้าไม่จ่ายจริงเหรอครับ

*

admin

• 80,416
เย็นๆ ผมสอบ ถาม ให้นะครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ผมผิดเงื่อนไขเค้า  1 ข้ออ่ะครับ คือ เทรด lot 0.1 ไป สองออร์เดอร์ ตั้งแต่เปิดบัญชี แต่เค้าจะลบ กำไรผมทิ้งไปเลยเหรอครับ ก่อนหน้านั้นผมเคยถอนตอน 75$ ผ่านทาง Bank Wire Transfer เค้าโทรมาแจ้งว่าถอนไม่ได้ เค้าคืนเงินมาให้พร้อมโบนัส คืนมา ทำไมเขาไม่ลบตั้งแต่ตอนนั้น แต่มาคราวนี้ผมทำกำไรต่อได้มา 541$ ผมถอนเงิน ผ่าน neteller  กลับลบข้อมูลกำไรของผมไปหมด ลบจำนววนเงินกำไรไปหมด

*

admin

• 80,416
ท่าน ได้ รับโบนัสนี้ มาแล้ว กี่ครั้ง กี่แอคเค้า ครับ
หาก ท่าน ได้รับ มากกว่า 1 ครั้ง โดยการเปลี่ยนชื่อ คนสมัคร
แต่ IP เดียวกัน ก็ไม่ได้ ครับผม
เท่าที่อ่าน มาน่าจะเป็นแบบนี้
แต่ ถ้า ไม่ใช่ผมจะถาม Account managerXMให้ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ผมมีเพียง 1 account ครับ แล้วเน็ตในวงแลนผมไม่มีคนอื่นเล่นนะครับ
ผมได้รับโบนัสมา 2 ครั้งไม่รู้จะเกี่ยวกันไหมนะครับ ตามที่ผมเคยบอกว่าผมเคยถอนตอน ได้ 75$ โบนัสก็ถูกลบออกไป แต่พอถอนไม่สำเร็จ ทางโบรกก็โอนกลับมา 75$ +Bonus 30$

*

onena

ก็ดีครับ แค่ลบกำไรยังไม่เท่าไหร่ ถึงขนาดBlock  ไม่ให้ Login เข้าหน้าสมาชิกได้  (TH)** (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: peezaa7001 ที่ 10, กุมภาพันธ์  2015, 10:37:04 PM
ก็ดีครับ แค่ลบกำไรยังไม่เท่าไหร่ ถึงขนาดBlock  ไม่ให้ Login เข้าหน้าสมาชิกได้  (TH)** (TH)** (TH)**

เสียใจด้วย ครับ โบรกนี้ เขา ค่อน ข้าง ที่จะซีเรียส กับ กฎ มากครับ
ข้อหาก็คือ Arbitrage

(TH)** (TH)** (TH)**

อ้างจาก: admin ที่ 10, กุมภาพันธ์  2015, 10:38:56 PM
อ้างจาก: peezaa7001 ที่ 10, กุมภาพันธ์  2015, 10:37:04 PM

เสียใจด้วย ครับ โบรกนี้ เขา ค่อน ข้าง ที่จะซีเรียส กับ กฎ มากครับ

ครับ ขอบคุณครับ แต่เจ็บใจตรงที่ ตอนถอน 75$ ไม่เห็นจะว่ายังไง แต่พอถอน 540$ กลับมีปัญหา

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: peezaa7001 ที่ 10, กุมภาพันธ์  2015, 10:41:21 PM
อ้างจาก: admin ที่ 10, กุมภาพันธ์  2015, 10:38:56 PM

ครับ ขอบคุณครับ แต่เจ็บใจตรงที่ ตอนถอน 75$ ไม่เห็นจะว่ายังไง แต่พอถอน 540$ กลับมีปัญหา

อันนี้ ผมก็เจ็บใจ แทน ครับ ผม เคย โดน ตั้งแต่ ยังเป็น Tradingpoint ตอนที่ยังไม่เปลี่ยนมาเป็น XM น่ะครับ
เทรดได้กำไร สัก 200 $ ผมไม่ต้องถอน นะ ริบเงินคืนเลย
)1: )1: )1:

*

golfuserkc

ผมสมัคร สองแอคเค้า ในเครื่องเดียวกัน สมัครให้ผมกับเพื่อน  แล้วรับโบนัสไปแล้วหนึ่งแอคเค้า ที่พึ่งสมัครวันนี้ กับ อีกอันสมัครมาแล้วเกินสามสิบวันแล้วแอดมินแนะนำให้เปิดบัญชีใหม่ทางลิ้ง ยังงี้ถ้าผมทำกำไรได้ ในบัญชี ที่ผมรับโบนัสมาแล้ว แล้วพอผมถอน จะถอนได้มั้ยอ่ะครับ 
แล้วข้อหา Arbitrage  นี่มันคืออะไรหรอครับ

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: golfuserkc ที่ 09, กุมภาพันธ์  2016, 03:46:02 PM
ผมสมัคร สองแอคเค้า ในเครื่องเดียวกัน สมัครให้ผมกับเพื่อน  แล้วรับโบนัสไปแล้วหนึ่งแอคเค้า ที่พึ่งสมัครวันนี้ กับ อีกอันสมัครมาแล้วเกินสามสิบวันแล้วแอดมินแนะนำให้เปิดบัญชีใหม่ทางลิ้ง ยังงี้ถ้าผมทำกำไรได้ ในบัญชี ที่ผมรับโบนัสมาแล้ว แล้วพอผมถอน จะถอนได้มั้ยอ่ะครับ 
แล้วข้อหา Arbitrage  นี่มันคืออะไรหรอครับ

เขามองเป็นคน เดียวกัน สมัคร เปิด บัญชี เพื่อ รับโบนัสเขา ครับ ตอนนี้ เขา Block ท่าน จากระบบ แล้วล่ะครับ
(TH)**

*

golfuserkc

อ้างจาก: admin ที่ 09, กุมภาพันธ์  2016, 05:12:13 PM
อ้างจาก: golfuserkc ที่ 09, กุมภาพันธ์  2016, 03:46:02 PM

เขามองเป็นคน เดียวกัน สมัคร เปิด บัญชี เพื่อ รับโบนัสเขา ครับ ตอนนี้ เขา Block ท่าน จากระบบ แล้วล่ะครับ
(TH)**

เพื่อนผมลองสอบถามแล้วอ่ะครับ  คือผมสมัครสองแอคเค้า ไม่ได้รับโบนัสเลยสองบัญชี  เพื่อนผม  สมัครหนึ่งแอคเค้ารับโบนัส  จะเกิดปัญหาแบบ ด้านบนต่างๆรึป่าว ที่ถอนออกไม่ได้   เขาก็บอกไม่  แอดมินเข้าใจที่ผมพูดกะ chat live เหมือนที่ผมถามแอดมินป่าวคับ

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: golfuserkc ที่ 10, กุมภาพันธ์  2016, 07:08:43 PM
อ้างจาก: admin ที่ 09, กุมภาพันธ์  2016, 05:12:13 PM

(TH)**

เพื่อนผมลองสอบถามแล้วอ่ะครับ  คือผมสมัครสองแอคเค้า ไม่ได้รับโบนัสเลยสองบัญชี  เพื่อนผม  สมัครหนึ่งแอคเค้ารับโบนัส  จะเกิดปัญหาแบบ ด้านบนต่างๆรึป่าว ที่ถอนออกไม่ได้   เขาก็บอกไม่  แอดมินเข้าใจที่ผมพูดกะ chat live เหมือนที่ผมถามแอดมินป่าวคับ

คือ เขาจะดูลักษณะการเทรด ประกอบด้วย ครับ ถ้าการเทรด เป็น การจงใจ เพื่อที่ จะทำกำไร จาก การใช้ โบนัสของเขา เนื่องจาก โบนัสของเขา นั้น สามารถเทรดได้จนหมด ถ้าเขาวิเคราะห์แล้วว่า เป็นการจงใจทำแบบนั้น เขา อาจ ริบ เงิน ก็ได้ ครับ
ซึ่ง เคยเกิดปัญหานี้ ขึ้นแล้ว ดังนั้น ผม จึงแนะนำ ถ้าเปิด บัญชี เครื่องเดียวกันได้ควรเทรด แยก เครื่องจะดีกว่า ครับผม
ทำตามกฎเขา ครับจะได้ไม่มีปัญหา ครับ

*

black

รบกวนถามแอดมินต่อหน่อยครับ
เห็นคุณ peezaa7001 พูดว่า
"ผมผิดเงื่อนไขเค้า  1 ข้ออ่ะครับ คือ เทรด lot 0.1 ไป สองออร์เดอร์ ตั้งแต่เปิดบัญชี "

เลยสงสัยว่าเขาให้เทรด 0.1 ได้แค่ครั้งละออร์เดอร์เหรอครับ ผมไปหาอ่านไม่เจอเรื่องนี้เลย