กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD จันทร์ 15 เมษายน สาดน้ำสงกรานต์ให้ฉ่ำใจมาสาดกำไรกันต่อเนื่อง^_^

• 60 replies
  • 12,241 views
Auto Rebate Program กับ โบรกเกอร์ HotForex สิทธิพิเศษเพื่อสมาชิกบอร์ด

โบรกเกอร์ HotForex นั้นเป็นโบรกเกอร์อีกเจ้าหนึ่งที่น่าใช้งานมากนะครับ เพียงแต่พวกเราชาวไทยอาจจะยังไม่ติดหูมากเท่าไหร่ เนื่องจากทางโบรกเกอร์ไม่ได้โหมกระหน่ำในการโปรโมทมากนักนะครับ โดยทาง HotForex นั้นก็มีโปรโมชั่นมากๆไม่แพ้โบรกอื่นเลยนะครับเช่น  royalty bonus , deposit bonus , etc

โดยวันนี้ผมมาพูดถึงตัว Auto Rebate กันครับ ซึ่งเป็นโปรแกรมที่ดีมาก เพียงแค่ท่านเปิดบัญชีผ่านลิ้งค์บอร์ดเราที่นี่  https://traderider.com/index.php/topic,11885.0.html ท่านก็จะได้รับ Auto Rebate สูงสุดถึง 6$/Lot

สำหรับบางท่านที่เป็นมือใหม่อาจจะไม่เข้าใจว่า Auto Rebate คืออะไรนะครับ อธิบายสั้นๆคือ   Auto Rebate คือเป็นการคืนเงินค่าคอมมิสชั่นให้ท่านตามจำนวนล็อตการเทรดครับ อย่างเช่นท่านได้รับ Auto Rebate 6$/Lot นั่นหมายความว่าหากท่านเทรด 1 lot ท่านจะได้รับเงินคืนเข้าบัญชีเทรด 6$ เป็นเงินจริงที่ถอนได้ครับ มาดูเงื่อนไขการรับ Auto Rebate กันครับ

Auto rebate ให้ลูกค้า

ฝาก  500 – 600 usd ได้รีเบต 2 usd ต่อ lot

ฝาก  600 – 800 usd ได้รีเบต 4 usd ต่อ lot

ฝาก  800 – 1000 usd ได้รีเบต 6 usd ต่อ lot

เปิดบัญชีเพื่อรับ Auto Rebate ได้ที่นี่ ==>>  https://traderider.com/index.php/topic,11885.0.html

การรับ Rebate ระบบ จะจ่าย Auto rebate ทุกวัน ทุกๆ ยอด 5USD

admin ครับ EURCAD เป็นอะไรหรือครับ cheetah*
พังพู่คลื่นพระธรรม กรรมมนุษย์ลดน้อย สดใสใจต้องสงบ

*

admin

• 80,646
อ้างจาก: มือใหม่ทดลอง ที่ 15, เมษายน  2019, 12:28:59 PM
admin ครับ EURCAD เป็นอะไรหรือครับ cheetah*

เป็น กราฟ spike ครับ คือ liquidity provider feed ราคามาผิด
แต่เคสนี้เคลมคืน ได้ ครับ รบกวน pm มาหลังไมค admin จะตามให้ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 15, เมษายน  2019, 12:36:50 PM
อ้างจาก: มือใหม่ทดลอง ที่ 15, เมษายน  2019, 12:28:59 PM

เป็น กราฟ spike ครับ คือ liquidity provider feed ราคามาผิด
แต่เคสนี้เคลมคืน ได้ ครับ รบกวน pm มาหลังไมค admin จะตามให้ครับ

ขอบคุณครับ admin
พังพู่คลื่นพระธรรม กรรมมนุษย์ลดน้อย สดใสใจต้องสงบ

ตอนนี้ทองน่าทุบไหมแอด มีโอกาสหล่นไปเส้น EMA200 day ไหมครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,646
อ้างจาก: PunPuan Pacifier ที่ 15, เมษายน  2019, 01:10:37 PM
ตอนนี้ทองน่าทุบไหมแอด มีโอกาสหล่นไปเส้น EMA200 day ไหมครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

มีโอกาศครับ ผมก็มองตรงนั้น อยู่ เพราะดูเหมือนกราฟ ทำลายแนวโน้มขาขึ้น ไปล่ะ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

xm แชท ออนไลน์ปิดเปล่าครับ จะออนวันไหนครับท่าน  (TH)**

*

Suttanat

แอดครับช่วยดู AN หน่อยครับว่าจะดีดขึ้นไหมครับ

*

admin

• 80,646
อ้างจาก: Suttanat ที่ 15, เมษายน  2019, 01:48:18 PM
แอดครับช่วยดู AN หน่อยครับว่าจะดีดขึ้นไหมครับ

น่าจะลงมาพักตัว 1.0500 ครับ

*

Suttanat

อ้างจาก: admin ที่ 15, เมษายน  2019, 01:53:18 PM
อ้างจาก: Suttanat ที่ 15, เมษายน  2019, 01:48:18 PM

น่าจะลงมาพักตัว 1.0500 ครับ

ขอบคุณครับบ

*

admin

• 80,646
วิเคราะห์แนวโน้ม XAUUSD รายสัปดาห์ 15 เมษายน – 19 เมษายน 2562
Full width image
XAUUSD ราคายังคงอยู่ในรูปแบบ pattern triangle แล้วมีแนวโน้มจะทะลุลงไปทดสอบ 1266 – 1250 หากราคาต่ำกว่า 1275 ได้ อย่างไรก็ตามให้ดูแนวโน้มอีกครั้งเมื่อถึงแนวกรอบ demand 1285 – 1275 ถ้ายังไม่หลุดลงไปก็มีโอกาสที่จะเบรคขึ้นไปต่อได้เช่นเดียวกัน
credit:gkfxprime

*

admin

• 80,646
วิเคราะห์แนวโน้ม EURUSD รายสัปดาห์ 15 เมษายน – 19 เมษายน 2562
EURUSD  ราคาปิดในวันศุกร์นั้นมีแนวโน้มเป็นขาขึ้นในรอบสั้นๆต้องรอให้มีการเบรคที่ชัดเจนเน้นระยะสั้นในกรอบของ triangle

ถ้าราคายังไม่หลุดกรอบราคา 1.131xx – 1.111xx ก็ยังสามารถเทรดในฝั่งขา Buy ได้ตลอดรอจังหวะย่อแล้วค่อยเข้าจะปลอดภัยที่สุดครับ

*

admin

• 80,646
วิเคราะห์แนวโน้ม USDJPY รายสัปดาห์ 15 เมษายน – 19 เมษายน 2562
USDJPY ราคายังคงมีแรงซื้อเข้ามาอย่างต่อเนื่องบวกกับค่าเงินของ JPY นั้นอ่อนค่าลงทำให้ราคาขึ้นอย่างต่อเนื่องและมีแนวโน้มที่จะทะลุแนวต้านไปได้ถ้าราคายังไม่สามารถทะลุ 112.5xx ขึ้นไปได้ก็มีโอกาสย่อตัวลงมาก่อนเพื่อทดสอบแนวรับและเด้งตัวกลับไปเพื่อให้ทะลุให้ได้ถ้าหลุดเทรนลายลงไปจะไปแนวรับถัดไป

เข้ากราฟเมื่อกี้เจอหางยาวทะลุแกนโลก 2 ชม.ก่อนหลายคู่เลย
EUR/JP CAD/JP EUR/AUD EUR/CAD EUR/JP US/JP ทอง/US ทอง/EUR
เกิดอะไรขึ้น เข้าไปดูข่าวก็ไม่เห็นมีอะไร