กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

GMI Edge ฝากเงินแบบใหม่ รวดเร็ว ปลอดภัย

• 0 replies
  • 1,548 views
*

007land007

GMI Edge ฝากเงินแบบใหม่ รวดเร็ว ปลอดภัย
« เมื่อ: 24, มีนาคม 2019, 08:05:25 PM »
อาทิตย์นี้ได้ลองเข้าไปทำการฝากเงินเพื่อเทรด EA กับโบรกนี้ (GMI Edge)
พบว่าเขามีระบบการฝากเงินใหม่ที่รวดเร็วและปลอดภัยมากๆ ไม่ต้อง login หน้าเว็บใดๆให้เสี่ยงต่อ username และ password ธนาคารของเรา
แค่ใส่ยอดเงินที่ต้องการฝากระบบจะเปิด qr code ให้ เอาแอปธนาคารสแกน ก็ฝากเงินได้เลย ใช้ได้ทุกธนาคารด้วย

เพื่อนๆนักเทรดลองเข้าไปดูนะครับ ชื่นชมโบรกนี้ครับ ระบบฝากเงินดีจริงๆ ใช้ดีเลยบอกต่อ...คิคิ

ขอบคุณพื้นที่แบ่งปันจาก traderider.com ด้วยนะครับ

เทรดเดอร์ ขาว-ดำ  ็Hea**