กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 19 มีนาคม 2019 รีบๆดีดขึ้นมาให้ไวจะได้ทุบดังๆให้ตังเต็มโอ่

• 92 replies
  • 18,937 views
Auto Rebate Program กับ โบรกเกอร์ HotForex สิทธิพิเศษเพื่อสมาชิกบอร์ด

โบรกเกอร์ HotForex นั้นเป็นโบรกเกอร์อีกเจ้าหนึ่งที่น่าใช้งานมากนะครับ เพียงแต่พวกเราชาวไทยอาจจะยังไม่ติดหูมากเท่าไหร่ เนื่องจากทางโบรกเกอร์ไม่ได้โหมกระหน่ำในการโปรโมทมากนักนะครับ โดยทาง HotForex นั้นก็มีโปรโมชั่นมากๆไม่แพ้โบรกอื่นเลยนะครับเช่น  royalty bonus , deposit bonus , etc

โดยวันนี้ผมมาพูดถึงตัว Auto Rebate กันครับ ซึ่งเป็นโปรแกรมที่ดีมาก เพียงแค่ท่านเปิดบัญชีผ่านลิ้งค์บอร์ดเราที่นี่  https://traderider.com/index.php/topic,11885.0.html ท่านก็จะได้รับ Auto Rebate สูงสุดถึง 6$/Lot

สำหรับบางท่านที่เป็นมือใหม่อาจจะไม่เข้าใจว่า Auto Rebate คืออะไรนะครับ อธิบายสั้นๆคือ   Auto Rebate คือเป็นการคืนเงินค่าคอมมิสชั่นให้ท่านตามจำนวนล็อตการเทรดครับ อย่างเช่นท่านได้รับ Auto Rebate 6$/Lot นั่นหมายความว่าหากท่านเทรด 1 lot ท่านจะได้รับเงินคืนเข้าบัญชีเทรด 6$ เป็นเงินจริงที่ถอนได้ครับ มาดูเงื่อนไขการรับ Auto Rebate กันครับ

Auto rebate ให้ลูกค้า

ฝาก  500 – 600 usd ได้รีเบต 2 usd ต่อ lot

ฝาก  600 – 800 usd ได้รีเบต 4 usd ต่อ lot

ฝาก  800 – 1000 usd ได้รีเบต 6 usd ต่อ lot

เปิดบัญชีเพื่อรับ Auto Rebate ได้ที่นี่ ==>>  https://traderider.com/index.php/topic,11885.0.html

การรับ Rebate ระบบ จะจ่าย Auto rebate ทุกวัน ทุกๆ ยอด 5USD

*

admin

• 80,664

USDCAD นะครับการไปถึงดวงดาวนี่ ใช้เวลา นานจริง
**hulk3** **hulk3**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Gamezxii

• 1,624
อ้างจาก: admin ที่ 19, มีนาคม  2019, 11:15:20 AM
อ้างจาก: Gamezxii ที่ 19, มีนาคม  2019, 11:12:33 AM
ขออีกตัว แอดมอง GJ ยังไงครับ  (TH)**

เทรนขาขึ้น
ตอนนี้ sideway รอระเบิด
แต่กราฟอาจจะย่อลึกได้ถึง 145.00 ก่อนบินไป 150.00 ครับ
**6105** **6105**

ครับ แล้วอาจะย่อ ในภาพ day ปืดแดง แบบนี้ พอคงหาจังหวะเซลกินสั้นได้ใช่ไหมครับ  **spidey** (TH)**

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: Gamezxii ที่ 19, มีนาคม  2019, 11:17:07 AM
อ้างจาก: admin ที่ 19, มีนาคม  2019, 11:15:20 AM
อ้างจาก: Gamezxii ที่ 19, มีนาคม  2019, 11:12:33 AM
ขออีกตัว แอดมอง GJ ยังไงครับ  (TH)**

เทรนขาขึ้น
ตอนนี้ sideway รอระเบิด
แต่กราฟอาจจะย่อลึกได้ถึง 145.00 ก่อนบินไป 150.00 ครับ

ครับ แล้วอาจะย่อ ในภาพ day ปืดแดง แบบนี้ พอคงหาจังหวะเซลกินสั้นได้ใช่ไหมครับ  **spidey** (TH)**

ได้ครับแต่ Stop loss New high นะครับ RR มันได้
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

teeneetrader

*

Lucky

• 204

*

Waarrii

• 1,331
อ้าววว ปิดบายไปแล่ววว อ้าววววว งั้นรอไปเซลละกันค่ะ
Ha)** Ha)**
สวยใสไร้สติ🎵🎵

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: Waarrii ที่ 19, มีนาคม  2019, 12:08:49 PM
อ้าววว ปิดบายไปแล่ววว อ้าววววว งั้นรอไปเซลละกันค่ะ
Ha)** Ha)**

เหมือนแนวร่วม ทุบกราฟจะเยอะนะ รอก่อน นะขอ TP2 ไม้ Buy ก่อน
%%22

*

CASE Forex

• 17,214
อ้างจาก: Waarrii ที่ 19, มีนาคม  2019, 12:08:49 PM
Ha)** Ha)**
รอเซลตรงตอน Day ปิดแดง แล้วหาจังหวะย่อแล้วทุบ ดีกว่านะครับ ผมว่าน่าจะขึ้นอีก ปกติผมไม่ชอบขึ้นหรอกครับ กราฟมันวิ่งเหนือยๆ (TH)**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

เพิ่งว่าง...ขอบคุณค่าาาาา.. (TH)** (TH)** (TH)**
แล้วจะขึ้นไปไหวมะนี่...ท่าทางจะไม่ไหวน๊าาาาาาา... xc8* xc8* xc8*
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

CASE Forex

• 17,214

มีหลายปัจจัย ที่มองว่ายังไม่ลง
1 . จากเทรนไลน์ที่อาจจะขึ้นไปอีกตรงกับ 2 จุดในอดีต
2. ถ้าเปิดดู Day ปกติถ้าจะดิ่งลงจะต้องมี day ปิดแดงบอกสัญญาณเริ่มต้นซึ่งยังไม่มี
3. H4 ในรูปมีการปิดแดงเหมือนจะลงแต่ดันมี แท่ง H4 ปิดเขียวขั้น ส่วนมาเลยที่ EMA 200 h4  อาจจะเป็นเหตุที่อะไรบ้างอย่างที่ยังไม่ลงก็ได้
4. สุดท้ายเรากำลังสวนเทรนขาขึ้นอยู่ ก็ต้องให้เกียรติเทรนขาขึ้นด้วย (ซึ่งมองว่ายังลงแน่ๆอันนี้ใช่ครับ แต่อาจจะสวิงกิ่งขึ้นไปอีกนิดค่อยลง)
ปล. ผมมอาจจะผิดก็ได้แล้วแต่การวิเคราะห์ของแต่ละคนเลยครับ

(TH)** (TH)** (TH)**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

bigbank55

อ้างจาก: admin ที่ 19, มีนาคม  2019, 11:08:56 AM

แอดมินยังล้น อยู่ครับ ไม่เทรดฟรี ก็ได้กำไร เต็มๆล่ะ

xc8* xc8*

ลุ้นเหมือนกันเลยคับแอด รอ Tho*/ Tho*/ Tho*/ Tho*/

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 19, มีนาคม  2019, 12:45:14 PM
เพิ่งว่าง...ขอบคุณค่าาาาา.. (TH)** (TH)** (TH)**
แล้วจะขึ้นไปไหวมะนี่...ท่าทางจะไม่ไหวน๊าาาาาาา... xc8* xc8* xc8*

พี่บอย พีช เมเกอร์ บอกว่า ไม่ไหว บอกไหว

็Hea**

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: bigbank55 ที่ 19, มีนาคม  2019, 01:10:39 PM
อ้างจาก: admin ที่ 19, มีนาคม  2019, 11:08:56 AM

แอดมินยังล้น อยู่ครับ ไม่เทรดฟรี ก็ได้กำไร เต็มๆล่ะ

xc8* xc8*

ลุ้นเหมือนกันเลยคับแอด รอ Tho*/ Tho*/ Tho*/ Tho*/

ให้มาเถอะ จะ อัดให้น่วม ไปเรียน กับจาร บัวขาวมาล่ะ

))/*