กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 12 มีนาคม 2019 Count Down Brexit VOTE พรุ่งนี้แล้วสินะ ^_^

• 133 replies
  • 24,575 views
*

admin

• 80,663
สวัสดีครับ ผลการ ร่างvoteUK Brexit เมื่อคืน ออกมาคือ โดน Reject คือ ไม่ผ่าน สภานะ ครับ คือ กราฟเลย ไม่แรง

แต่ ที่จะแรง คือ วันนี้ นะครับ
คือการ Vote ว่า จะออกจาก Eurozone แบบ มี Dealหรือ ว่า No deal

ถ้า ออกแบบมีDeal ก็ต้องเลื่อน เวลา ออกจาก Europeก็น่าจะมีผลดีกับ gbp

แต่ ถ้าออก แบบ No deal เลย อันนี้ ความบรรลัยจะบังเกิดนะครับ ลุ้น กันต่อวันนี้ นะครับ

็Hea** ็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

อนนท์ ท้วมไทย

อ้างจาก: admin ที่ 13, มีนาคม  2019, 07:39:55 AM
อ้างจาก: อนนท์ ท้วมไทย ที่ 13, มีนาคม  2019, 06:56:42 AM
ผมจะเปิดบัชชีขอรับ Rebate Exness แต่ระบบบอกว่าอีเมลใช้งานแล้ว ผมต้องปิดบัชชีเก่าก่อนรึปล่าวครับ

สวัสดีคร้บ ต้องใช้อีเมบใหม่ครับผม
ไม่ต้องปิดอันเก่าก็ได้คร้บ
(TH)**
อีเมลคนอื่น ชื่อไม่ตรงกับธนาคารถอนเงินได้ไหมครับโบรคนี้

*

admin

• 80,663
อ้างจาก: อนนท์ ท้วมไทย ที่ 13, มีนาคม  2019, 07:49:21 AM
อ้างจาก: admin ที่ 13, มีนาคม  2019, 07:39:55 AM
อ้างจาก: อนนท์ ท้วมไทย ที่ 13, มีนาคม  2019, 06:56:42 AM
ผมจะเปิดบัชชีขอรับ Rebate Exness แต่ระบบบอกว่าอีเมลใช้งานแล้ว ผมต้องปิดบัชชีเก่าก่อนรึปล่าวครับ

สวัสดีคร้บ ต้องใช้อีเมบใหม่ครับผม
(TH)**
อีเมลคนอื่น ชื่อไม่ตรงกับธนาคารถอนเงินได้ไหมครับโบรคนี้

ถ้า เฉพาะอีเมล ได้ ครับ

แต่ ชื่อ ตอนสมัคร กับ ชื่อ บัญชี ธนาคารต้องตรงกัน ครับ

ผมแนะนำ สมัคร gmail ใหม่ ใช้เวลา ไม่นาน ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

a610

• 210
สวัสดี Admin พี่ๆทุกท่านครับ
EU ก็ยังไม่ ยอมลง สักที
Tho*/ Tho*/ Tho*/

*

admin

• 80,663
อ้างจาก: a610 ที่ 13, มีนาคม  2019, 08:38:39 AM
สวัสดี Admin พี่ๆทุกท่านครับ
EU ก็ยังไม่ ยอมลง สักที
Tho*/ Tho*/ Tho*/

ยังอยู่ที่แนวเข้า จนเช้านี้อยู่ เลย ครับผม
็Hea** ็Hea**

*

อนนท์ ท้วมไทย

อ้างจาก: อนนท์ ท้วมไทย ที่ 13, มีนาคม  2019, 07:49:21 AM

(TH)**

ขอบคุณครับผม
รอปิดออเดอร์ EU ก่อนเช่นกัน ลุ้นให้ลงไวๆอยู่ครับ
จะได้ยายมาเทรดบัชชีลูกบ้านของแอด
🙏🙏🙏🙏

*

admin

• 80,663
อ้างจาก: อนนท์ ท้วมไทย ที่ 13, มีนาคม  2019, 09:03:36 AM

(TH)**

ขอบคุณครับผม
รอปิดออเดอร์ EU ก่อนเช่นกัน ลุ้นให้ลงไวๆอยู่ครับ
จะได้ยายมาเทรดบัชชีลูกบ้านของแอด
🙏🙏🙏🙏

ขอบพระคุณล่วงหน้าเลย ครับ
(TH)** (TH)**

*

Money

อ้างจาก: admin ที่ 13, มีนาคม  2019, 07:44:35 AM
สวัสดีครับ ผลการ ร่างvoteUK Brexit เมื่อคืน ออกมาคือ โดน Reject คือ ไม่ผ่าน สภานะ ครับ คือ กราฟเลย ไม่แรง

แต่ ที่จะแรง คือ วันนี้ นะครับ
คือการ Vote ว่า จะออกจาก Eurozone แบบ มี Dealหรือ ว่า No deal

ถ้า ออกแบบมีDeal ก็ต้องเลื่อน เวลา ออกจาก Europeก็น่าจะมีผลดีกับ gbp

แต่ ถ้าออก แบบ No deal เลย อันนี้ ความบรรลัยจะบังเกิดนะครับ ลุ้น กันต่อวันนี้ นะครับ

ไม่จบไม่สิ้นข่าวสักที  pig 1**

*

admin

• 80,663
อ้างจาก: Money ที่ 13, มีนาคม  2019, 09:13:17 AM
อ้างจาก: admin ที่ 13, มีนาคม  2019, 07:44:35 AM

ไม่จบไม่สิ้นข่าวสักที  pig 1**

พฤหัส-ศุกร์นี้ ข่าว แดง Brexit เพียบ เลย ครับ
เตรียมรับแรงกระแทกได้เลย ครับ
**11 **11

สวัสดีตอนสายวันทำงานค่ะ แอดมินและทุกท่าน.. ็Hea** ็Hea**

อยากให้ออก ออกไป แบบ ความบรรลัยบังเกิด..ทำเรา บรรลัยมาเยอะแล้ว ขอเอาคืนมั่งเหอะ..
ก็แค่พูดขำๆไป แต่จริงๆก็อยากให้ตกลงกันได้นะ..เพราะถ้าออกแบบตกลงกันไม่ได้ อาจจะกระทบถึงเศรษฐกิจทั้งโลก..
เรานิสัยดีน่ะ ไม่อยากเห็นแก่ตัว.. 555+ 555+
จบๆ ไปซะทีเถอะ หลายเลื่อนแล้ว ถ้ามัวเลื่อนๆๆ ก็เรื้อรัง ใครจะพัง ไปอีกเท่าไหร่ ก็ไม่รู้... xc8* xc8*
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

Money

ออกแบบดีล หรือไม่มีดีลก็ขอให้ลงอย่างเดวไปเลย รำคาญ
แล้วข่าวก็ไม่เมีเวลาแน่นอน มะคืนล่อไปตี 2 กว่า ไม่น่าพลาดเล่น gu เลย ตอนแรกก็คกลงอย่างดีวันที่ 29 ดันมาทำเรื่องให้ยุ่งยาก เรื่องมากอีก An2
เปนสหภาพนะจะไล่ชิ้วๆ ไปๆ แล้วปรับเงิน จบๆ พอ

*

tle.isis

Buy Usd/Chf 1.00700 ถือว่าสวยไหมครับ
Stop loss 1.00300
Take profit 1.01100

*

admin

• 80,663
อ้างจาก: Tle Isis ที่ 13, มีนาคม  2019, 09:43:52 AM
Buy Usd/Chf 1.00700 ถือว่าสวยไหมครับ
Stop loss 1.00300
Take profit 1.01100

ได้ครับถือว่า สวยเลย

็Hip** ็Hip**

*

admin

• 80,663
วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD พุธ 13 มีนาคม 2019 Brexit UK อลเวงเมื่อไหร่จะจบสักทีนะ^_^

CLick เชิญทุกท่านพูดคุยแลกเปลี่ยนแนวการเทรดทางกันได้เลย ครับ ===>https://traderider.com/index.php/topic,12939.new.html#new
(TH)** (TH)** (TH)**