กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ขั้นตอนและวิธีการเปิดบัญชี Forex AETOS Capital Group UK ล่าสุด 2023 !!

• 1 replies
  • 1,324 views
*

admin

• 80,660
ขั้นตอนการเปิดบัญชี Forex AETOS ล่าสุด 2023 !!

สวัสดีครับวันนี้แอดมินก็จะมาแนะนำขั้นตอนการเปิดบัญชีเทรด Forex โบรกเกอร์ AETOS นะครับ โดยทางโบรกเกอร์ AETOS นั้นก็เป็นอีกโบรกเกอร์หนึ่งที่มีความน่าเชื่อถือในระดับสากลทีเดียวครับ เนื่องจากได้มีการควบคุมการดำเนินการดำเนินงานและปฏิบัติตามกฎระเบียบ โดย Financial Conduct Authority  (FCA)  (FCA No.592778)  และได้รับอนุญาต Asic (เลขที่ Asic313016 )โดยที่เงินทุนของลูกค้าจะมีแยกออกไปจากบัญชีของบริษัท และ ยังรองรับการ ฝาก-ถอน ผ่านธนาคารไทยด้วยครับ เอาล่ะมาเข้าสู่ขั้นตอนการเปิดบัญชีกันเลยดีกว่าครับ

ขั้นตอนการเปิดบัญชีเทรด

1.คลิกที่ลิ้งค์เปิดบัญชีเทรด https://www.aetoscg.com/12030473-E00

2.กรอกอีเมล เบอร์โทรศัพท์มือถือ ประเทศที่อยู่อาศัย และ ตั้งรหัสผ่าน

3.เลือกประเภทบัญชี แพลตฟอร์มการเทรด และ กรอกข้อมูลส่วนบุคคล เป็นภาษาอังกฤษทั้งหมด

4.คลิกที่อัพโหลดเอกสาร เพื่อส่งเอกสารยืนยันตัวตน (หากเอกสารยืนยันตัวตนยังไม่ผ่านจะไม่สามารถฝากเงินเทรดได้)

5.อัพโหลดรูปหน้าบัตรประชาชน เอกสารยืนยันที่อยู่อาศัย และรอการตรวจสอบเอกสารจากเจ้าหน้าที่

6.เข้าไปเช็คอีเมลที่ใช้สมัครเพื่อดูข้อมูลการสมัคร
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,660
Review Aetos
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"