กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เปิดบัญชีเทรด กับ ZFX Bonus Free 100$ ขั้นตอนการเปิดบัญชีเทรด โบรกเกอร์ ZFX ไม่มีเงื่อนไขการถอน

• 167 replies
  • 37,838 views
*

admin

• 80,404
เปิดบัญชีเทรด กับ ZFX  Bonus Free 100$ ขั้นตอนการเปิดบัญชีเทรด โบรกเกอร์ ZFX ไม่มีเงื่อนไขการถอน

โบรกเกอร์ ZFX ได้เปิดให้บริการลูกค้าในต่างประเทศมากว่า 12 ปี และ พึ่งได้เริ่มมาทำการตลาดที่ประเทศไทยได้ประมาณ 7 เดือน โดยโบรกเกอร์ ZFX นั้นอยู่ภายใต้การกำกับดูแลของ FCA ดังนั้นจึงมั่นใจได้ว่า ZFX นั้นมีความมั่นคงปลอดภัยในระดับนึงทีเดียวครับ

โบรกเกอร์ ZFX นั้นรองรับการฝาก-ถอนเงิน ผ่านธนาคารไทย 5 ธนาคาร ได้แก่ ธนาคารกรุงเทพ , ธนาคารกสิกรไทย , ธนาคารไทยพาณิชย์ , ธนาคารกรุงไทย และ ธนาคารกรุงศรีฯ  รวมทั้งมีเจ้าหน้าที่ซัพพอร์ตไทยคอยให้บริการลูกค้า 

โปรโมชั่นที่น่าสนใจที่ ZFX มีให้ตอนนี้คือ โบนัสฟรี 100$  และ โบนัสเงินฝาก 100% 

ขั้นตอนการเปิดบัญชีเทรดโบรกเกอร์ ZFX เพื่อรับโบนัสฟรี 100$

1.คลิกลิ้งค์เปิดบัญชีเทรดผ่านลิ้งค์บอร์ด  https://my.zfx.com/th/reg/

2.กรอกเบอร์โทรศัพท์มือถือ คลิกรับรหัสยืนยัน หลังจากนั้นจะได้รับรหัสยืนยันทาง SMS แล้วนำมากรอกในช่อง "รหัสยืนยัน" และ ตั้งรหัสผ่านบัญชี

3.กรอก ชื่อ-นามสกุล เป็นภาษาอังกฤษ

4.อัพโหลดเอกสารยืนยันตัวตน โดยไปที่ การตั้งค่า==>ข้อมูลส่วนบุคคล จะมีข้อความแจ้งให้ยืนยันตัวตนให้กด ตกลง

5.อัพโหลดรูปบัตรประชาชนทั้งด้านหน้าและด้านหลัง , ใส่เลขบัตรประชาชน , ชื่อ-นามสกุล , ใส่ข้อมูลเลขบัญชีธนาคาร , เลข Swift Code ของธนาคาร พร้อมทั้งอัพโหลดรูปหน้าสมุดบัญชีธนาคาร

6.กลับมาที่ "หน้าแรก" และคลิกที่ "เปิดบัญชีใหม่" และเลือกประเภทบัญชีที่ต้องการ

7.ได้รับรายละเอียดบัญชีเทรดให้จดบันทึกเก็บไว้เพื่อความปลอดภัย

8.กลับมาที่ "หน้าแรก" คลิกที่ การตั้งค่า==>ข้อมูลส่วนบุคคล และทำการตั้งชื่อเล่น

9.กลับมาที่ "หน้าแรก" คลิกที่ การตั้งค่า==>การจัดการความปลอดภัย==>ผูกกล่องจดหมาย และทำการผูกอีเมลล์กับบัญชี

10.ขั้นตอนการฝากเงิน ให้มาที่ "หน้าแรก" และเลือกบัญชีเทรดที่จะฝากเงินเข้า แล้วเลือกที่ฝากเงิน แล้วใส่จำนวนเงินที่ต้องการฝากและช่องทางการฝากเงินผ่านธนาคารต้องการ

หากล็อกอินเข้า myZFX อีกครั้งด้วยเบอร์โทรศัพท์มือถือ แล้วล็อกอินเข้าไม่ได้ให้เลือกประเทศอื่นก่อน แล้วกลับมาเลือกประเทศไทยอีกครั้ง
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Nonthanakorn

**hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3**ใกมากันเยอะๆเลยนะครับ อยากแจกกกก
ใกล้หมดเวลาแย้วว มาทดสอบกันเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆนะคร้าบบบบบ
ด่าได้ ติได้ แต่อย่าแรงเด้อ ^^

หมายเหตุ***
เว็บไซต์อยู่ในการปรับปรุงระบบและภาษาอาจมีบางส่วนที่ผิดเพี้ยน
ทางทีมงาน ZFX ทุกคนกราบขออภัยมา ณ โอกาสนี้
หากมีข้อติดชม หรือ คำแนะนำ ติดต่อเราได้ตามข้อมูลทางด้านบนได้เลย
หรือที่อีเมล์ [email protected]
หรือไลน์@ของเรา
http://line.me/ti/p/%40wyt4364

*

admin

• 80,404
เปิดบัญชี เอา 100$ ไปเทรด ฟรีๆ กันไปเลย ครับ

็Hip** ็Hip** ็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

โบนัสไม่เข้าครับท่าน admin
(TH)** (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,404

*

Gamezxii

• 1,619
อย่างนี่นี้คือรอ ใช่ไหมครับแอด หรือต้องเปิดบัญชีอะไรไหมครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Gamezxii ที่ 25, กุมภาพันธ์  2019, 09:56:04 AM
อย่างนี่นี้คือรอ ใช่ไหมครับแอด หรือต้องเปิดบัญชีอะไรไหมครับ

ต้องส่งเอกสาร ยินยันตัวตน

1.บัตรประชาชน / Passport
2.หน้าแรกสมุดบัญชีธนาคารไทย ธนาคาร ไหนก็ได้

ก่อนแล้วจะเปิด บัญชี Real รับ โบนัสได้ครับ
(TH)**

*

Gamezxii

• 1,619
อ้างจาก: admin ที่ 25, กุมภาพันธ์  2019, 09:58:17 AM
อ้างจาก: Gamezxii ที่ 25, กุมภาพันธ์  2019, 09:56:04 AM

2.หน้าแรกสมุดบัญชีธนาคารไทย ธนาคาร ไหนก็ได้

ก่อนแล้วจะเปิด บัญชี Real รับ โบนัสได้ครับ
(TH)**

ส่งไปแล้วอะครับ หรือต้องรอยืนยันตัวตนครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Gamezxii ที่ 25, กุมภาพันธ์  2019, 09:58:58 AM
อ้างจาก: admin ที่ 25, กุมภาพันธ์  2019, 09:58:17 AM

(TH)**

ส่งไปแล้วอะครับ หรือต้องรอยืนยันตัวตนครับ

รอให้อนุมัติก่อน ครับผม
(TH)** (TH)**

*

jongpaisarn

แอดครับ  โบนัส 100$  มีอายุ 1 เดือนเหรอครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: jongpaisarn ที่ 25, กุมภาพันธ์  2019, 10:40:30 AM
แอดครับ  โบนัส 100$  มีอายุ 1 เดือนเหรอครับ

ไม่มีหมดอายุ จนกว่าจะถอนครับ

น่าสนใจ ฝาก 100 ได้โบนัส 100 เหรอครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 25, กุมภาพันธ์  2019, 02:19:43 PM
น่าสนใจ ฝาก 100 ได้โบนัส 100 เหรอครับ

ไม่ต้องฝาก ครับ ได้โบนัส Free เลย 100$ ครับ

สอบถามค่ะ เปิดบัญชีใหม่ไม่ได้ค่ะ เอกสารยืนยันตัวตนครบหมดแล้วและอนุมัติแล้วค่ะ