กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เปิดบัญชีเทรด กับ ZFX Bonus Free 100$ ขั้นตอนการเปิดบัญชีเทรด โบรกเกอร์ ZFX ไม่มีเงื่อนไขการถอน

• 167 replies
  • 38,163 views
อ้างจาก: Nonthanakorn ที่ 03, มีนาคม  2019, 12:19:53 PM
อ้างจาก: Tle Isis ที่ 03, มีนาคม  2019, 08:59:56 AM
10 ล้อตเทรดไปยังพอไหว แต่เทรดครบแล้วจะถอนได้มั้ยคงอีกเรื่อง เพราะครบ10ตอนนั้นพอร์ตคงโตมากแน่ เดี๋ยวก็อาจออกกฏใหม่จำกัดการถอนอีก บริหารแบบนี้หมดความน่าเชื่อถือเลย

ใช่ครับพี่เติ้ล โอไม่รู้เลยจะเกิดอะไรต่ออีก  ไม่อยากเอาตัวเองไปบังให้กับคนข้างบนแล้ว
เพิ่งเข้ามาอ่าน ตั้งแต่วันศุกร์ได้กำไรสั่งถอน อนุมัติแล้ว แต่เงินยังไม่เข้า แล้วจะได้มั้ยเนี่ย  **6004**
ฝากบอกผู้บอริหารด้วยว่า การทำลายความหวังคนอื่นนี่ ปาบนะ

ปล.คุณโอ บริการดีมากค่ะ  (TH)**

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: Lena ju ที่ 03, มีนาคม  2019, 01:10:36 PM
อ้างจาก: Nonthanakorn ที่ 03, มีนาคม  2019, 12:19:53 PM
อ้างจาก: Tle Isis ที่ 03, มีนาคม  2019, 08:59:56 AM
10 ล้อตเทรดไปยังพอไหว แต่เทรดครบแล้วจะถอนได้มั้ยคงอีกเรื่อง เพราะครบ10ตอนนั้นพอร์ตคงโตมากแน่ เดี๋ยวก็อาจออกกฏใหม่จำกัดการถอนอีก บริหารแบบนี้หมดความน่าเชื่อถือเลย

ใช่ครับพี่เติ้ล โอไม่รู้เลยจะเกิดอะไรต่ออีก  ไม่อยากเอาตัวเองไปบังให้กับคนข้างบนแล้ว
เพิ่งเข้ามาอ่าน ตั้งแต่วันศุกร์ได้กำไรสั่งถอน อนุมัติแล้ว แต่เงินยังไม่เข้า แล้วจะได้มั้ยเนี่ย  **6004**
ฝากบอกผู้บอริหารด้วยว่า การทำลายความหวังคนอื่นนี่ ปาบนะ

ปล.คุณโอ บริการดีมากค่ะ  (TH)**

ใช่ครับ น้องทำงาน ด้วยความตั้งใจ ในการบริการ แต่ปัญ หาคือผู้บริหารของ โบรกที่ นโยบาย ไม่แน่นอน ก็ให้ มาเกตติ้ฃมาทำตลาด
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 03, มีนาคม  2019, 01:27:11 PM
อ้างจาก: Lena ju ที่ 03, มีนาคม  2019, 01:10:36 PM

ใช่ครับ น้องทำงาน ด้วยความตั้งใจ ในการบริการ แต่ปัญ หาคือผู้บริหารของ โบรกที่ นโยบาย ไม่แน่นอน ก็ให้ มาเกตติ้ฃมาทำตลาด

เอาใจช่วยเช่นกันค่ะ คุณโอ สู้ๆ ส่วนเงินจะเข้าไหม มารอดูไปพร้อมๆกันค่ะ

เห็นใจคุณโอนะ  แต่ชักกลัวแล้วเอกสารที่ส่งให้ไปจะเอาไปทำอะไรไม่ดีหรือเปล่า ไม่น่าไว้ใจเลย

โปรกนี้ไม่เกิดละงานนี้ มีโปรโมทที่เวปไหนเดียวจะพากันไปโพส
อวยพรมันทุกเวป
บอกผู้บริหารด้วย พากันไปเล่นขายของที่อื่น ไป๊!!!!! hulk***

โบรกทำยังกะเด็กเล่นขายของ  เกิดเคสนี้ขึ้นมาถึงกับหมดความน่าเชื่อถือไปเลย  คนในวงการ forex ของไทยมันก็อยู่ในกลุ่มเดียวกัน ข่าวสารมันถึงกันอยู่แล้ว แล้วแบบนี้มันจะเกิดมั๊ยน้อ
แล้วเมื่อไหร่จะครบ 10 LOT ล่ะเนี่ยตู  **6105**

*

CASE Forex

• 17,135
เพิ่งมาอ่านอีกที แบบนี้ คุณโอ ก็โดนใช้งานฟรีหรอ สิ่งที่เกิดขึ้น ข้อให้เป็นแค่เรื่องผลประโยชน์ที่โบรค เขาไม่อยากเสียจริงๆนะครับเจอ Traderider เข้าไปเม้งทำกำไรเยอะเฉย คงจะตกใจ

แต่ข้ออย่าให้เป็นกรณีต่อจากนี้เลย

เพราะโบรคนี้ ไม่รับ ใบขับขี่ หรือ พาสปอตน รับแต่ บัตรประชาชน  อันนี้ ระวังไว้ด้วยใครที่ไม่ได้ทำลายน้ำไว้
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

samuraideepers

xz55**

เฮ้อทำยังกับเล่นขายของไปได้ ออกโปรโมชั่นไม่คิดเลย สมควรเจ๊งไปเลยนะนี่
กลัวก็แต่จะเอาเอกสารและข้อมูลเราไปทำอะไรไม่ดีนี่ละ

อ้างจาก: samuraideepers ที่ 04, มีนาคม  2019, 09:19:24 AM
xz55**

เฮ้อทำยังกับเล่นขายของไปได้ ออกโปรโมชั่นไม่คิดเลย สมควรเจ๊งไปเลยนะนี่
กลัวก็แต่จะเอาเอกสารและข้อมูลเราไปทำอะไรไม่ดีนี่ละ
นั่นซิค่ะ ไม่รู้ว่ามีสมาชิกส่งเอกสารไปแล้วกี่คน

*

Gamezxii

• 1,624

*

bens98

เวรกรรมสรุปต้องเทรดได้ 10 lot แล้วสรุปที่ถอนไปจะได้มั้ย ผมเพิ่งผมเพิ่งเทรดไปได้ 0.77 lot

*

pawin

อ้างจาก: bens98 ที่ 05, มีนาคม  2019, 01:12:24 AM
เวรกรรมสรุปต้องเทรดได้ 10 lot แล้วสรุปที่ถอนไปจะได้มั้ย ผมเพิ่งผมเพิ่งเทรดไปได้ 0.77 lot
เฮ้อ...พึ่งทำได้0.18ล็อต  ได้กำไรมา 32 เหรียญก่วาจะสะสมครบ 10ล็อตพอร์ตโตขึ้นนโยบายจะเปลี่ยนอีกไหมนี่...
...คิดว่าเป็นบัญชี เดโมแล้วกันแล้วใส่อารมย์เทรดเหมือนบัญชีจริงกับเลเวล..1:400..ทำให้ได้  10 ล็อต  โดยไม่ล้างพอร์ตและมีบาลานเป็นบวก
ถือว่าเป็นบัญชีทดสอบฝีมือแล้วกัน..
เราจะยังไม่ฝากเงินเข้าไปจนก่วาทุกอย่างจะชัดเจน..
ขอบคุณคุณโอ ที่ให้คำแนะนำและให้ความช่วยเหลือเราเป็นอย่างดี  ขอเป็นกำลังใจให้   จงสู้ต่อไป  วันข้างหน้าเราคงได้มีโอกาศได้ร่วมงานกันอีก..
็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

Nonthanakorn

มารายงานให้ทราบครับ

ไม่มีการรับผิดชอบ ไม่มีทางออกที่ดีใดๆ!!!!

ดังนั้นผมรบกวนขอให้ทุกคนที่ใช้บริการที่นี่
และกำลังจะใช้ โปรดพิจารณาถึงความมั่นคงของโบรกZFX ในไทยอย่างถึงที่สุด เพื่อเป็นการรักษาและปกป้องสิทธิของการเป็นผู้ใช้บริการไม่ให้โบรกเอารัดเอาเปรียบ

ทั้งนี้หากพี่ๆคนไหน ต้องการติ หรือเรียกร้องความรับผิดชอบใดๆ
ให้ส่งข้อมูลเป็นภาษาอังกฤษหรือภาษาจีนไปที่
email [email protected]
หรือทางช่องทางแชทบริการของเว็บ
*ช่องทางเหล่านี้ จะมีการบันทึกสนทนาทั้งหมด
ซึ่งจะช่วยให้ทีมงานบริการโดยคนไทยอีกส่วนได้ทำการรวบรวมข้อมูลทั้งหมด
ส่งให้เจ้าของผู้ลงทุนสร้างZFXโดยตรง เพื่อให้มีการเปลี่ยนแปลงผู้บริหารในไทย

ผมอยากขอร้องพี่ทุกคนนะครับ ในส่วนของฝ่ายให้บริการทุกคน เขาก็อยากลาออกทุกคน แต่ทุกคนมีพื้นฐานชีวิตต่างกัน เขาต้องมีเงินเพื่อหล่อเลี้ยงชีวิตในด้านต่างๆ บางคนจึงยังไม่สามารถออกได้แบบกระทันหัน

พวกเราฝ่ายบริการทุกคนเพียงแต่ทำตามคำยืนยันของผู้บริหาร ทั้งที่ในความเป็นจริงพวกเราเองก็ได้ตั้งคำถามถึงความชัดเจนต่อโปรโมชั่นไปหลายครั้งแล้ว  เพราะทีมงานก็เคยมีประสบการณ์เทรดบ้าง
รู้สึกแปลกที่โปรโมชั่นที่ดูหรูหราเกินไป

สำนักงานตั้งอยู่ที่ ตึกเอมไพร์ ตึก 3 ชั้น 23
ช่วยเซฟเพื่อนๆทีมงานผมอีกส่วนที่อยู่ด้านในด้วยนะครับ

จริงๆตอนนี้ทีมงานรู้ถึงความไม่ปลอดภัยไม่มั่นคงที่นี่แล้ว เพราะมีผู้ใช้บริการอื่นๆ กำลังบอกต่อความผิดพลาดของที่นี่ตามช่องทางต่างๆ เช่น พันทิป หรือบล็อค ที่เขามี(ผู้ใช้บริการพิมพ์มา เลยทราบครับ)

ผมจะอยู่เกี่ยวข้องกับที่นี่ไปจนถึงวันศุกร์นะครับ
แต่สถานะผมได้ลาออกแล้ว

ขอบคุณครับ

*

ขอบคุณครับพี่

ถ้าตามเงื่อนไขที่เขาบอกเพิ่ม ไม่น่าถอนได้ครับ
แต่เงินมันควรกลับเข้ามาที่เดิมได้แล้ว

*

อ้างจาก: ʕ·ᴥ·ʔ ที่ 03, มีนาคม  2019, 02:12:05 PM
อ้างจาก: admin ที่ 03, มีนาคม  2019, 01:27:11 PM

เอาใจช่วยเช่นกันค่ะ คุณโอ สู้ๆ ส่วนเงินจะเข้าไหม มารอดูไปพร้อมๆกันค่ะ

ขอบคุณครับพี่
ไม่เข้าครับถ้าเอาตามเงื่อนไขที่เขาบอกเพิ่ม

ถ้าเขายอมหัก แต่ไม่ยอมงอ ถืออีโก้
สถานการณ์ZFXก็จะเลวร้ายขึ้นไปอีกครับ