กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เปิดบัญชีเทรด กับ ZFX Bonus Free 100$ ขั้นตอนการเปิดบัญชีเทรด โบรกเกอร์ ZFX ไม่มีเงื่อนไขการถอน

• 167 replies
  • 38,214 views
*

Nonthanakorn

อ้างจาก: nopparat1234 ที่ 03, มีนาคม  2019, 03:10:37 PM
เห็นใจคุณโอนะ  แต่ชักกลัวแล้วเอกสารที่ส่งให้ไปจะเอาไปทำอะไรไม่ดีหรือเปล่า ไม่น่าไว้ใจเลย

โปรกนี้ไม่เกิดละงานนี้ มีโปรโมทที่เวปไหนเดียวจะพากันไปโพส
อวยพรมันทุกเวป
บอกผู้บริหารด้วย พากันไปเล่นขายของที่อื่น ไป๊!!!!! hulk***

จัดไปครับ
ตึกเอมไพร์ ตึก3 ชั้น 23 ครับ
แต่ขอเว้นเพื่อนๆผมด้วยนะครับ กรุณาด้วยนะครับ

*

อ้างจาก: bens98 ที่ 05, มีนาคม  2019, 01:12:24 AM
เวรกรรมสรุปต้องเทรดได้ 10 lot แล้วสรุปที่ถอนไปจะได้มั้ย ผมเพิ่งผมเพิ่งเทรดไปได้ 0.77 lot

ไม่ได้ครับ
รอดูว่าเงินจะกลับเข้าที่เดิมไหม

*

อ้างจาก: okthailand ที่ 03, มีนาคม  2019, 10:37:36 PM
โบรกทำยังกะเด็กเล่นขายของ  เกิดเคสนี้ขึ้นมาถึงกับหมดความน่าเชื่อถือไปเลย  คนในวงการ forex ของไทยมันก็อยู่ในกลุ่มเดียวกัน ข่าวสารมันถึงกันอยู่แล้ว แล้วแบบนี้มันจะเกิดมั๊ยน้อ
แล้วเมื่อไหร่จะครบ 10 LOT ล่ะเนี่ยตู  **6105**

ครบ 10
เมื่อถอน พี่จะได้เงินเปล่า ผมยังรับประกันไม่ได้เลย เดะมีเพิ่มเงื่อนไขมาอีก ช็อค!!!

คนทำงานก็ช็อค คนเทรดยิ่งช็อค
**6004**

*

อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 04, มีนาคม  2019, 12:07:10 AM
เพิ่งมาอ่านอีกที แบบนี้ คุณโอ ก็โดนใช้งานฟรีหรอ สิ่งที่เกิดขึ้น ข้อให้เป็นแค่เรื่องผลประโยชน์ที่โบรค เขาไม่อยากเสียจริงๆนะครับเจอ Traderider เข้าไปเม้งทำกำไรเยอะเฉย คงจะตกใจ

แต่ข้ออย่าให้เป็นกรณีต่อจากนี้เลย

เพราะโบรคนี้ ไม่รับ ใบขับขี่ หรือ พาสปอตน รับแต่ บัตรประชาชน  อันนี้ ระวังไว้ด้วยใครที่ไม่ได้ทำลายน้ำไว้

ไม่ใช่แค่ผมที่รุ้สึกแบบนั้นครับพี่เคส

ที่นี่เด็ดจริง ถอนกันให้พรึบ

เรื่องเอกสารนี่ก็ตอบยากเหมือนกันครับ

ตอนนี้ทุกอย่างดูไม่น่าไว้ใจไปหมด

*

อ้างจาก: pawin ที่ 05, มีนาคม  2019, 06:54:22 AM
อ้างจาก: bens98 ที่ 05, มีนาคม  2019, 01:12:24 AM
เวรกรรมสรุปต้องเทรดได้ 10 lot แล้วสรุปที่ถอนไปจะได้มั้ย ผมเพิ่งผมเพิ่งเทรดไปได้ 0.77 lot
เฮ้อ...พึ่งทำได้0.18ล็อต  ได้กำไรมา 32 เหรียญก่วาจะสะสมครบ 10ล็อตพอร์ตโตขึ้นนโยบายจะเปลี่ยนอีกไหมนี่...
...คิดว่าเป็นบัญชี เดโมแล้วกันแล้วใส่อารมย์เทรดเหมือนบัญชีจริงกับเลเวล..1:400..ทำให้ได้  10 ล็อต  โดยไม่ล้างพอร์ตและมีบาลานเป็นบวก
ถือว่าเป็นบัญชีทดสอบฝีมือแล้วกัน..
เราจะยังไม่ฝากเงินเข้าไปจนก่วาทุกอย่างจะชัดเจน..
ขอบคุณคุณโอ ที่ให้คำแนะนำและให้ความช่วยเหลือเราเป็นอย่างดี  ขอเป็นกำลังใจให้   จงสู้ต่อไป  วันข้างหน้าเราคงได้มีโอกาศได้ร่วมงานกันอีก..
็Hip** ็Hip** ็Hip**

ได้มีโอกาสเจอกันแน่นอนครับ
ขอบคุณครับพี่

แต่ขอให้ข้างหน้าไม่เจออะไรแบบนี้อีก
ปัญหาเล็ก แต่ดันเลือกที่จะปล่อยให้กลายเป็นปัญหาใหญ่

เดี๋ยวผมจะเป็นหนูลองยาให้
ตั้งแต่เปิดมา 2 วัน ตอนนี้ปั้นได้ 5.86 lot ยอดเงิน 243$ ))/* ))/* ))/*
ขอเวลาอีก 1-2 วัน จะให้ครบ 10 lot ตามว่า

จะดูว่าถอนได้มั๊ย หุหุหุ  ))/* ))/* ))/*

แต่ก็ขอบคุณคุณโอนะครับ ทั้งเรื่องบริการ และข้อเสนอดีๆ

อยากรู้ ถ้าฝากเงินเข้าเเล้ว จะถอน ยังต้องให้ครบ 10 lot อยู่ไหม หรือ เทรดให้ได้ 10% ของยอดโบนัสที่ได้รับจากเงินฝาก ก็ถอนทั้งหมดออกมาได้ เหมือน ที่อื่นๆ

แล้วคนที่ถอนแล้ว ขึ้นอนุมัติแล้ว แต่เงินยังไงไม่เข้า ต้องกลับไปเทรดใหม่หรือเปล่า หรือรอเงินเข้าได้เลยค่ะคุณโอ

อ้างจาก: Lena ju ที่ 05, มีนาคม  2019, 11:53:25 AM
แล้วคนที่ถอนแล้ว ขึ้นอนุมัติแล้ว แต่เงินยังไงไม่เข้า ต้องกลับไปเทรดใหม่หรือเปล่า หรือรอเงินเข้าได้เลยค่ะคุณโอ
น้องเเชทถามเเล้ว พนักงานบอกกำลังทำเรื่องนำเงินกลับเข้า MT4 เเต่ไม่รู้จะได้ไหมนะคะ

อ้างจาก: ʕ·ᴥ·ʔ ที่ 05, มีนาคม  2019, 12:05:29 PM
อ้างจาก: Lena ju ที่ 05, มีนาคม  2019, 11:53:25 AM
น้องเเชทถามเเล้ว พนักงานบอกกำลังทำเรื่องนำเงินกลับเข้า MT4 เเต่ไม่รู้จะได้ไหมนะคะ
แล้วเราต้องติดต่อ พนง มั้ยค่ะหรือเขาทำเรื่องยกเลิกเอง

อ้างจาก: golfzila2521 ที่ 05, มีนาคม  2019, 11:04:54 AM
เดี๋ยวผมจะเป็นหนูลองยาให้
ตั้งแต่เปิดมา 2 วัน ตอนนี้ปั้นได้ 5.86 lot ยอดเงิน 243$ ))/* ))/* ))/*
ขอเวลาอีก 1-2 วัน จะให้ครบ 10 lot ตามว่า

จะดูว่าถอนได้มั๊ย หุหุหุ  ))/* ))/* ))/*

แต่ก็ขอบคุณคุณโอนะครับ ทั้งเรื่องบริการ และข้อเสนอดีๆ

ตอนนี้ 6.54 กับยอดเงิน 311$

รออีกนิด หุหุหุ

(อับเดท)

ตอนนี้เจ้าหน้าที่ได้ดำเนินการตรวจสอบยอดเงิน $377 ของลูกค้าที่หายไปในระบบ MT4 เรียบร้อยแล้วค่ะ ถ้าขั้นตอนของระบบทุกอย่างเสร็จสิ้นและยอดเงินแสดงในบัญชีของลูกค้า ทางเจ้าหน้าที่จะทำการติดต่อลูกค้ากลับนะคะ

ในส่วนของลูกค้าใช้ Bonus $100 เทรดในระบบครบ 10 ลอตตามเงื่อนไข ถ้าลูกค้าได้กำไร $400 และทำการฝากเงินเข้าระบบใหม่ $15 ลูกค้าสามารถถอนเงินออกจากระบบเพื่อเข้าบัญชีธนาคาร $415 ค่ะ ส่วนเงื่อนไขการถอนที่ลูกค้าต้องเทรดครบ 10 ลอต ยังมีอยู่เหมือนเดิมค่ะ ไม่มีการเปลี่ยนแปลง

(สรุป)
บัญชีที่รับโบนัส ถึงฝากเงินเข้า ยังไงก็ต้องเทรดให้ได้ 10 lot ถึงจะถอนได้ ค่าา ถึงฝากเงินเข้า เงือนไข 10 lot ก็ไม่หายเด้อ ส่วน ยอดที่ถอน ไปก่อนหน้า จะกลับเข้าบัญชีเเน่นอน เเต่รอก่อน เขาว่ามาอย่างงั้นนะคะ จบปิ้ง ขอตัวไปทำเควส 10 lot ต่อละค่ะ 555
xc8*  xc8*  xc8*

*

CASE Forex

• 17,165
อ้างจาก: ʕ·ᴥ·ʔ ที่ 05, มีนาคม  2019, 03:15:28 PM
(อับเดท)

ตอนนี้เจ้าหน้าที่ได้ดำเนินการตรวจสอบยอดเงิน $377 ของลูกค้าที่หายไปในระบบ MT4 เรียบร้อยแล้วค่ะ ถ้าขั้นตอนของระบบทุกอย่างเสร็จสิ้นและยอดเงินแสดงในบัญชีของลูกค้า ทางเจ้าหน้าที่จะทำการติดต่อลูกค้ากลับนะคะ

ในส่วนของลูกค้าใช้ Bonus $100 เทรดในระบบครบ 10 ลอตตามเงื่อนไข ถ้าลูกค้าได้กำไร $400 และทำการฝากเงินเข้าระบบใหม่ $15 ลูกค้าสามารถถอนเงินออกจากระบบเพื่อเข้าบัญชีธนาคาร $415 ค่ะ ส่วนเงื่อนไขการถอนที่ลูกค้าต้องเทรดครบ 10 ลอต ยังมีอยู่เหมือนเดิมค่ะ ไม่มีการเปลี่ยนแปลง

(สรุป)
บัญชีที่รับโบนัส ถึงฝากเงินเข้า ยังไงก็ต้องเทรดให้ได้ 10 lot ถึงจะถอนได้ ค่าา ถึงฝากเงินเข้า เงือนไข 10 lot ก็ไม่หายเด้อ ส่วน ยอดที่ถอน ไปก่อนหน้า จะกลับเข้าบัญชีเเน่นอน เเต่รอก่อน เขาว่ามาอย่างงั้นนะคะ จบปิ้ง ขอตัวไปทำเควส 10 lot ต่อละค่ะ 555
ระวังฝาก 15 US แล้วปิดโบรคหนีนะครับ  xc8* xc8* xc8*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

อ้างจาก: ʕ·ᴥ·ʔ ที่ 05, มีนาคม  2019, 03:15:28 PM
(อับเดท)

(สรุป)
สรุปตามพี่ข้างบนค่ะ คุยกับ เจ้าหน้าที่แล้ว รอเงินที่ได้กำไรใส่กลับ mt4 ใหม่ ตอนนี้สามารถเทรดต่อได้ แต่ต้องครบ 10 lot  (TH)**

*

tle.isis

อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 05, มีนาคม  2019, 03:41:27 PM

ระวังฝาก 15 US แล้วปิดโบรคหนีนะครับ  xc8* xc8* xc8*

เหมือนจะเป็นมุกตลกเฮฮา แต่ดูๆแล้วก็อาจเป็นไปได้เนอะครับ
ZFX กับ 15$ ที่หายไป
555++