กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 14 กุมภาพันธ์ 2019 ถ้ากราฟขึ้นไม่ไหวก็ลงไปแกนโลกเลย^_^

• 111 replies
  • 19,092 views
อ้างจาก: Tom Jaturong Koosathain ที่ 15, กุมภาพันธ์  2019, 09:15:02 AM
อ้างจาก: admin ที่ 15, กุมภาพันธ์  2019, 09:06:26 AM
สวัสดี เช้าวันศุกร์ ครับผม
กราฟวันนี้ ผันผวนกว่าเดิมแน่
Tho*/ Tho*/ Tho*/
ขอถึง1.12625 พอครับ จะโดดรถแล้วววว

ต้องผันผวนแน่ๆ เพราะกราฟหลายคู่ น่าจะลงได้สักที ก็ดัน อั้นไว้ ไม่ให้ลง ลากไป ลากมา อยู่ได้..
ถึง 1.12625 ได้จริงก็...โกยแนบบบบบบบ..เหมือนกันค่ะ...กราฟน่าเวียนหัวอ่ะ... 555+ 555+
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

pawin

อ้างจาก: admin ที่ 15, กุมภาพันธ์  2019, 09:06:26 AM

SELL  แต่เช้าแล้วครับแอด..
แอดครับ  Xm  เบิกเงินได้เร็วจัง  ไม่ถืงครึ่ง  ชม.เงินเข้าแล้ว  ปกติต้องรอข้ามวัน...
็Hip** ็Hip** ็Hip**

อ้างจาก: pawin ที่ 15, กุมภาพันธ์  2019, 09:44:50 AM

แอดครับ  Xm  เบิกเงินได้เร็วจัง  ไม่ถืงครึ่ง  ชม.เงินเข้าแล้ว  ปกติต้องรอข้ามวัน...

น่าจะเป็นบางครั้งนะคะ เพราะหลายครั้งรอข้ามวันเหมือนกันค่ะ 😊

*

admin

• 80,663
อ้างจาก: pawin ที่ 15, กุมภาพันธ์  2019, 09:44:50 AM

มี่เป็นไปได้ 2 อย่าง พัฒนาขึ้นเนื่องจากโดนบ่นเยอะ
และ อาจจะเป็นช่วงที่ คนเบิกน้อย ครับ
คือ ถ้าเงินน้อยกว่า 300$ ก็ จะ Auto เลย ครับ
แต่ถ้ามากกว่านั้น ต้องมีคนอนุมัติ ครับ เลย ช้าหน้า
แต่ เมื่อคืน แอดมินถอน 3500$ ก็ใช้เวลา ไม่ถึง 1 ชั่วโมงเลย ครับ ไวเหมือนกันครับ

แต่ส่วนมากคนที่ บ่นๆ กันเรืองถอนช้าก็ จะถอนกันวันศุกร์ นะครับ เนื่องจากปกติวันศุกร์ คนจะถอนเยอะ
(TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

zatankung

ยังไงก็ทุบแน่นอน วันนี้ ฟันธง 55555  Tho*/ Tho*/ Tho*/

*

admin

• 80,663
วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD ศุกร์ 15 กุมภาพันธ์ 2019 ทุบกราฟต่อวันนี้พี่ขอ EU New Low ไปเลย^_^

CLick เชิญทุกท่านพูดคุยแลกเปลี่ยนแนวการเทรดทางกันได้เลย ครับ ===>https://traderider.com/index.php/topic,12822.new.html#new
(TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"