กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

• 6 replies
  • 2,273 views
*

freedom2453

สวัสดีพี่น้องทุกท่านนะครับ ผมชื่อ เอก ครับ อยู่เชียงใหม่ เพิ่งหัดเทรดได้ไม่นาน ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่น้องทุกท่านนนะครับ ผมสนใจทองเป็นหลักครับ เล่นยาก แต่ถ้าได้ก็คุ้มครับ เข้าไปเม้ามอยกันได้ที่ห้องทองนะครับ สวัสดีทุกท่านอีกครั้งครับ กราบสวัสดีท่านแแอดมินอีกครั้งครับ
http://traderider.com/index.php?board=29.0

*

admin

• 80,419
Re: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25, มกราคม 2015, 02:53:44 PM »
สวัสดี ครับยิน ดีต้อนรับ ครับ
ตาม สบายเลยนะครับผม การวิเคราะห์ทองคำเพื่อนๆ รวมทั้ง Admin จะได้ร่วมเรียนรู้ด้วย ครับ
ขอบคุณ ครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

r.paholkarn

Re: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31, มกราคม 2015, 12:30:58 PM »
สวัสดีครับ ผมชื่อ ปอนด์ มือใหม่หัดเทรด ครับ ผม อยู่ เชียงใหม่ ผม สนใจคู่ EU กำลังศึกษาอยู่ครับ ลองเปิดพอร์ต 100$ ที่ exness ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (TH)**

*

admin

• 80,419
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31, มกราคม 2015, 01:00:15 PM »
อ้างจาก: Mr.มือใหม่หัดเทรด ที่ 31, มกราคม  2015, 12:30:58 PM
สวัสดีครับ ผมชื่อ ปอนด์ มือใหม่หัดเทรด ครับ ผม อยู่ เชียงใหม่ ผม สนใจคู่ EU กำลังศึกษาอยู่ครับ ลองเปิดพอร์ต 100$ ที่ exness ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (TH)**
สวัสดีครับคุณปอนด์ยินดีต้อนรับนะครับ
เพื่อนๆ เทรดเดอร์ อยู่เชียงใหม่ก็มีหลายคนนะครับ
ยังไง หัดเทรดใหม่ๆ ก็ต้องควบคุมควมเสี่ยงให้เหมะสม
กับพอร์ตนะครับ แล้วพอร์ตจะโตวันโตคืน
หากมีอะไรสงสัยก็สอบถามกันได้ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

DoubleTab

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31, มกราคม 2015, 11:41:21 PM »
ยินดีต้อนรับเพื่อนพี่น้อง
มาร่วมลองร่วมทุบร่วมสุขสันต์
มาร่วมลุ้นร่วมเกร็งกันทุกวัน
มาร่วมกันกวาดเงินทองลงโอ่งเอย

xc4*

ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบ

*

alittleboat

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05, กุมภาพันธ์ 2015, 08:16:34 AM »
 xc* สวัสดีครับ ผมโบทครับ เป็นนครนายกครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ขออนุญาติฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

*

admin

• 80,419
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05, กุมภาพันธ์ 2015, 09:48:21 AM »
อ้างจาก: alittleboat ที่ 05, กุมภาพันธ์  2015, 08:16:34 AM
xc* สวัสดีครับ ผมโบทครับ เป็นนครนายกครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ขออนุญาติฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับผม มีอะไรเกี่ยว กับ forex ก็สอบถามได้ ตลอดนะครับ
(TH)**